Thắc Mắc về HBQ

Onii-Chan

Gia nhập giang hồ
vãi cả onii-chan =)), chắc là bác ấy rảnh rổi dữ lắm mới làm dc vậy chứ đâu phải ai có máy nhà cũng có time đâu :)
thật sự thì tar chơi máy tiệm đây này sẽ cố gắng nhở thẳng Chủ tiệm Net cài dùm vậy ^^!
mình rất thik Yulgang từ hồi mới ra cơ
nhưng mà sv của Dzogame lag wa' ko thik chơi h` mới tìm dc sever Pri làm cái web hoành tráng wa' mong là Đội Ngũ vận hành tốt nhé
ai post dùm mình link thông tin EXP+Drop của Closed + Open Beta để mình tìm hĩu dc ko vậy

hiepmctc

Binh Nhất
Phải chi mà char đàn có item và skill từ lv 1 thì hay nhỉ ,cày từ đầu hay hơn là 6x tạo được...vào không biết ĐK thế nào mới chết .

n0one001

Gia nhập giang hồ
thật sự thì tar chơi máy tiệm đây này sẽ cố gắng nhở thẳng Chủ tiệm Net cài dùm vậy ^^!
mình rất thik Yulgang từ hồi mới ra cơ
nhưng mà sv của Dzogame lag wa' ko thik chơi h` mới tìm dc sever Pri làm cái web hoành tráng wa' mong là Đội Ngũ vận hành tốt nhé
ai post dùm mình link thông tin EXP+Drop của Closed + Open Beta để mình tìm hĩu dc ko vậy
hồi đó ta cũng chơi tiệm ko nên hiểu mừ, nhưng bây giờ có lap ở nhà rồi nên cũng đỡ
Ta thì rất tin tưởng vào LK và team nên ko lo lắm :D

Vietdj29

Binh Nhì
dự kiến ko có cái vụ 1 ~ 3 đâu :D
Wao,ko có 1-3 thì +10 bằng niềm tin hả bạn.....a LK vào trả lời dùm cái,vụ vùa pn với vk 1-3 với mấy cái món ép đồ bùa biếc ntn vậy? Có hay ko thế
P/S: còn chả HBQ này dame cũng kinh lắm,từ 1 lên tt có ít nhất 3kc bổ trợ dame,x dame,chuyẻn hoá def dame và cả db dame nữa,đang hì hục nghịch thằng này

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Câu post à? Bạn vui lòng xem lại bõ Hàn Bảo Quân!
Tất cả vấn đề liên quan đã được những người khác đoán già đoán non + test sever khác!

ForeverAlone

Gia nhập giang hồ
như tiêu đề mình đã nói.mong các bạn và cao thủ chỉ giáo về kc, tác dụng và cách buff vì mình cũng muốn chơi thử HBQ thế nào :)

WingKnight

Gia nhập giang hồ
Wao,ko có 1-3 thì +10 bằng niềm tin hả bạn.....a LK vào trả lời dùm cái,vụ vùa pn với vk 1-3 với mấy cái món ép đồ bùa biếc ntn vậy? Có hay ko thế
P/S: còn chả HBQ này dame cũng kinh lắm,từ 1 lên tt có ít nhất 3kc bổ trợ dame,x dame,chuyẻn hoá def dame và cả db dame nữa,đang hì hục nghịch thằng này
Phù 1~3 AD đã nói rồi ...1 là ko có ..2 là nếu có nhưng giá trên trời , có thể hơn gấp 5-10 lần bên dzo ...:rolleyes:

nguyenmai88

Gia nhập giang hồ
Phù 1~3 AD đã nói rồi ...1 là ko có ..2 là nếu có nhưng giá trên trời , có thể hơn gấp 5-10 lần bên dzo ...:rolleyes:
không có 1~3 vk chắc muốn cầm 1 cây vk 8 9 ch8ac1 là bằng niềm tin hả bác. mà nếu 1~3 vk mà gấp 5~10 lấn dzogame cái lại chắc phải tính lại thui bác àh .chứ như mỉnh chơi bên dozgme . dâu phải dung búa~3 là dã thành công ngay dược dâu dó cung là 1 quá trình miệt mài lăn lỗn vật vả với cả 1 mớ tiến rúi. ch8ac1 má như bác nói là có thể co 1~3 vk thi sẽ gấp 5~10 lấn chắc là cái lai phải suy nghi~ lại .........

Vietdj29

Binh Nhì
không có 1~3 vk chắc muốn cầm 1 cây vk 8 9 ch8ac1 là bằng niềm tin hả bác. mà nếu 1~3 vk mà gấp 5~10 lấn dzogame cái lại chắc phải tính lại thui bác àh .chứ như mỉnh chơi bên dozgme . dâu phải dung búa~3 là dã thành công ngay dược dâu dó cung là 1 quá trình miệt mài lăn lỗn vật vả với cả 1 mớ tiến rúi. ch8ac1 má như bác nói là có thể co 1~3 vk thi sẽ gấp 5~10 lấn chắc là cái lai phải suy nghi~ lại .........
Chuẩn,giá bên dzo mà mình cũng rót vô đó ngót 10 mil mới đc cái vk max,bên này nhìu hơn thì....thôi lót gạch ngồi hóng thôi,xem thế nào đã

WingKnight

Gia nhập giang hồ
Admin nói thế ..tui chỉ nói lại thôi...o_O

iCEhealer

Gia nhập giang hồ
lại gặp nữa r coi chừng bị band tội spam đó
0h wen !!.. mìh còn kèo ks vs thím bãi cóc nữa chứ =="
nói về char HBQ thì train lv100 mới tạo dc thì có lẽ sang năm mới những ng sinh vien k có time cày cuốc có lẽ chỉ là giấc mơ xa vời... chắc để dành tiền mua acc 10x của ông Moon qá :eek:

Comnet

Gia nhập giang hồ
Ngay từ đầu mình đã thấy đao nam và kiếm nữ mang hình bóng của Hàn với Đàm r, thương thì mang hình tượng của Tử Hào, đến cung thì cung nữ chuẩn Diệu Yến r :((
Hàn là Boss mà, ra char ấy làm gì nhỉ?

nguyenmai88

Gia nhập giang hồ
mình cũng không rõ về char mới HBQ này . mình nghe nói char HBQ mới này có skill dánh lan như dao phải không mấy mấy pro . mà cũng nghe la chắc này phải dạt tới cột mốc lv 100 mới tạo dược phải không mấy pro .. ai biết về char HBQ hướng dẫn dùm mình TK. MEN

Will Nguyễn

Gia nhập giang hồ
HBQ hả
1- có nv 100lv lv trong tk mới tạo đc HBQ
2- skill đa dạng có thể nâng theo bậc
3- skill pro delay hơi cao
4- vũ khí đồ thì làm q và ch k xịt còn mún đồ pro thì nhặt đc

Bên trên