ĐẤU TỐ Thông báo cuối về thanh niên capitano

night1605

Binh Nhì
Xong rồi thì close topic đi giời ơi. Sao hôm kia có dc mấy người vô vạch mặt thằng cap mà sao nay chửi nó đông vậy???

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Cap nó đại diện đòi quyền lợi này nọ nên được khá nhiều thanh niên ủng hộ và lập hẳn topic "anh Cap đưa ra bằng chứng rất rõ ràng sao lại vu khống anh ấy ...." . Vâng ! Những người công khai luôn được ủng hộ ... còn những người lén lén sếp thêm set đồ +5 vào nv lv 8 cho Tân Thủ thì bị hăm dọa trừ lương cả ngày :(

cuimit113

..:: ĐỘC CÔ CẦU BẠI ::..
Cap nó đại diện đòi quyền lợi này nọ nên được khá nhiều thanh niên ủng hộ và lập hẳn topic "anh Cap đưa ra bằng chứng rất rõ ràng sao lại vu khống anh ấy ...." . Vâng ! Những người công khai luôn được ủng hộ ... còn những người lén lén sếp thêm set đồ +5 vào nv lv 8 cho Tân Thủ thì bị hăm dọa trừ lương cả ngày :(
^^ ghi nhận

night1605

Binh Nhì
Đề nghị tăng lương + thăng chức cho HBN!

nhatthiem113

Thiếu Úy
Bởi vậy mới nói nhiều khi không biết trước được gì, mình chỉ theo dõi không phán xét ai cả vì ngoài xã hội còn biết bao nhiêu người và tính cách khác nhau.

Avenir

Binh Nhì
Bạn nào cho mình lại cái địa chỉ anh Cap cung cấp. Để mình thử xác minh coi anh Cap có cho địa chỉ thật hay giả. Thử coi anh ấy cung cấp địa chỉ có thiệt ko thôi. Ko có ý gì đâu ^^

FuKuBoy

Gia nhập giang hồ
Bác phải len lén thêm set đồ full +6 là anh em ủng hộ nhiệt tình luôn!
Nói chung là chơi sv nào thì tin tưởng vào đội ngũ của sv đó thôi (sory bác ĐKT vì em hay chửi bác lắm)
Còn thanh niên Cap thì mình cũng chẳng biết là ai, và cũng chẳng quan tâm hắn như nào! Nhưng sau bài viết này thì thấy tin tưởng các bác Kteam lắm, giao dịch đồ cũng yên tâm hơn! Cứ hỗ trợ gamer nhanh gọn, nhiệt tình, xử lý đúng người, đúng tội, game càng ít các bác "tính bẩn" thì sẽ càng nhiều người chơi thôi! Còn bác nào hay chê đồ @ đắt thì cũng có ai bắt nạp đâu, các bạn có thể farm gold sống qua ngày mà :)):)):))
Chúc game ngày càng lớn mạnh! Chúc đội ngũ Kteam luôn hỗ trợ nhanh, gọn, lẹ, kịp thời cho gamer, được nhiều anh em yêu quý và chửi thầm: "đậu xanh các bác Kteam, ... sao giải quyết mọi vấn đề nhanh thế!" :D:D:D

Hochoi

Binh Nhì
Một câu chuyện buồn, Cap đã từng được mọi người tôn trọng, chẳng biết vì cái gì mà ra nông nỗi này, vì mấy triệu ư, vì muốn phá server ư, phá vì mục đích gì??? tôi đã từng rất tôn trọng Cap, đọc hết Topic này thấy mình đã tôn trọng một người vớ vẩn. Cap, nếu là một người đàn ông chân chính, vào topic nói gì đi, kể cả một lời xin lỗi.

Bên trên