LỖI Thông báo lỗi về bang hội ở đây

Dương Bất Công

Trên 1 người, Dưới 1 người
Staff member
Q: Mới tạo bang hội đã cấp 6
A: Cái này mình chỉnh để test vụ thăng chức thành viên - vì cấp 6 sẽ có menu full chức vụ

Q: Tên bang vẫn còn hạn chế, chỉ đặt dc tên ngắn hoặc kí tự đơn giản
A: Tên bang chỉ được 15 kí tự

Những lỗi khác mọi người cứ đăng ở đây ... mình sẽ trả lời.

Akumasho

Gia nhập giang hồ
Mình nghĩ tên bang nên thêm option là không có đuôi đằng sau. Kiểu như muốn đặt FairyTail thì ra FairyTail thôi chứ không phải lựa chọn Family, Guide, or House gì đó ở đằng sau tên G. Ý kiến riêng :D

Dương Bất Công

Trên 1 người, Dưới 1 người
Staff member
Mình nghĩ tên bang nên thêm option là không có đuôi đằng sau. Kiểu như muốn đặt FairyTail thì ra FairyTail thôi chứ không phải lựa chọn Family, Guide, or House gì đó ở đằng sau tên G. Ý kiến riêng :D
@Akumasho : mình nhớ là có option đó cho bạn lựa mà ... option rỗng đó

Last edited:

IIVIIonster

Gia nhập giang hồ
Ad ơi, cho mình hỏi, mình vừa lập bang hội, thì có reghouse cái logo 1 lần r, thấy hình xấu quá, mình xóa đi, r bỏ hình khác vào reghouse lại lần 2 thì chẳng thấy gì. Không biết là do bị kẹt, hay là 1 house chỉ được bỏ đúng 1 hình thôi ?

Nguyễn Xán Lâm

Binh Nhất
Ad ơi, cho mình hỏi, mình vừa lập bang hội, thì có reghouse cái logo 1 lần r, thấy hình xấu quá, mình xóa đi, r bỏ hình khác vào reghouse lại lần 2 thì chẳng thấy gì. Không biết là do bị kẹt, hay là 1 house chỉ được bỏ đúng 1 hình thôi ?
Khi bạn đã Reghouse 1 lần rồi mà muốn đổi lại Logo thì bạn vô File chứ ảnh Mark (Logo hiện tại) xóa cái Mark ban đầu .
Sau đó bạn save cái Logo cần đổi thành Mark (Logo mới) rồi vào game Reghouse lại . Xem đc k nhé

Akumasho

Gia nhập giang hồ
Khi bạn đã Reghouse 1 lần rồi mà muốn đổi lại Logo thì bạn vô File chứ ảnh Mark (Logo hiện tại) xóa cái Mark ban đầu .
Sau đó bạn save cái Logo cần đổi thành Mark (Logo mới) rồi vào game Reghouse lại . Xem đc k nhé
Haha, h /reghouse nó không hiện gì luôn r nè, h muốn đổi logo mà chả biết s, logo đang để bị hư cmnr

IIVIIonster

Gia nhập giang hồ
Mod ơi giúp mình với ạ

Bên trên