THẢO LUẬN Tạm biệt các fans và anti chúc kteam có sức khỏe và phát triển

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
Cái event pk ngang đồ em nhớ là đã có đề cập từ lâu lắm rồi mà khi vừa nhen nhóm ý tưởng là có mấy thánh bảo thế công sức lên đồ để làm gì và thế là tạch ngay từ đó. May quá giờ nếu có thể tổ chức giải như này thì chắc anh hứng thú trở lại rồi chứ anh @Steel ?

hieu do

Gia nhập giang hồ
Đóng góp ý kiến thôi đừng chém em :
Sự kiện pk trên 80 cho đại gia tham gia
Sự kiện pk dưới 80 cho gamer bình thường tham gia

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Đóng góp ý kiến thôi đừng chém em :
Sự kiện pk trên 80 cho đại gia tham gia
Sự kiện pk dưới 80 cho gamer bình thường tham gia
phân biệt sao đc đại gia với gamer bình thường hả bạn :D
Ví dụ mốc dưới 80 nhé, bạn nhắm ăn đc BiNganHoa ko ? phân khúc nào cũng có người đầu tư hết á.

sâu gần 2 năm trở lại cùng ae trong xóm thì mình có 1 ý kiến để anh em tham gia các giải đấu va TLC
VD TÀ THẮNG các ae đi TLC sẽ ko bị kill auto khi train ở kênh PK 24 tiếng kể từ TLC. và đội thắng có thể kill như bình thường và ngược lại với chính.
@Lion_King .

khangkyn852

Gia nhập giang hồ
sâu gần 2 năm trở lại cùng ae trong xóm thì mình có 1 ý kiến để anh em tham gia các giải đấu va TLC
VD TÀ THẮNG các ae đi TLC sẽ ko bị kill auto khi train ở kênh PK 24 tiếng kể từ TLC. và đội thắng có thể kill như bình thường và ngược lại với chính.
@Lion_King .
Qua dzo mà chơi ông, đông gấp trăm lần, sv này nát rùi

đao duy manh

Gia nhập giang hồ
Anh em kêu chán, mình muốn hỏi ae:

• Hồi Asiasoft, hành trình đến 8x, đến 10x và chờ ở mỗi mốc 1 vài tháng, thời đấy, có gì để ae khám phá game?
  • Những cuộc đánh nhau theo bang theo thế lực ở NMH anh em nay còn đâu ? Nếu ko có GM điều event lôi kéo ae đi tham gia, thì riết ae cũng chỉ căm train rồi đổ tại game chán ? Thậm chí lúc trước bên 9 có cả 1 thời gian ko ai vào TLC, đến bây h thì bên Tà cũng có xu hướng như vậy?
  • Bỏ qua các nhân vật mới, những thứ chắc chắn sẽ ra trong các chặng đường tới, game còn những thứ gì bạn kể tên ra là "khám phá" hay ko ?
    • Phục Ma Động
    • War Guild
    • VLHC
    • Nghề
    • ???
    • Những thứ trên Team đã xong gần như 2/3 nhưng đợi thời điểm thích hợp để ra mắt (đi offline để rõ hơn) thì cho mình hỏi ở Offical có những chức năng nào có thể nói là hay để ae thích khám phá ? Xin vui lòng trừ ra mấy cái farm exp như Đại Chiên Đông Lãnh ....
  • Về câu hỏi liệu có rút ngắn thanh exp để mọi người đuổi kịp ko ... Thì mình xin hỏi, bạn có biết thời gian để tiến tới mốc 6x 8x hiện nay là như thế nào so với 1 năm qua ko :)
h tim canh? hb kin nguoi treo ban do hoi kho; nhi hjhj

Bên trên