suy nghĩ tí về hàn bảo quân

NGUYHIEM

Binh Nhì
=)) tên SeZEn no rủ mềnh wa k3 train cho nhìu exp nhưng nghịch chứ có chơi đâu mà wa:))............oh thế té ra là bị bác nhậu ak=))
keke ! Tình hình là đi kiếm bác GiaMinh vs YPhi mà ko thấy đâu, ko ngờ thấy bác sezen thế là cho quả về làng kaka mà thoi chia tay ròi, of bên đó ko chơi nữa, chán rùi kakak qua đây hóng tiếp

sklovesp2516

Gia nhập giang hồ
Cây Bạch Long Đao( level 6x ) đầu tiên xuất hiện ở sever Thần Địa đc bán với giá 150m 1 cây
Nhưng sau đó bán với giá 15m-30m không có ai mua ?
Không có ai sử dụng nhiều , bởi vì sao có lẽ các bạn cũng thừa hiểu
HLD dame mạnh hơn, xịt k mất tại sao không dùng mà phải đi dùng BLD dame yếu hơn ?
Các bạn kêu dame BLD nhỏ hơn xíu thôi, thế ở các char khác các bạn cứ thích xài 5m 17m 71m 133m
Mà sao không xài 3m 11m 48m 99m 125m
Lí do đơn giản vậy thôi, còn về vụ không gd được thì mình không ý kiến thêm nhiều
Đừng được voi đòi 2 bà trưng, chắc muốn vk ốp mãi không xịt, lại dame mạnh nữa à
Bạn có ngu cũng ngu vừa thôi, đọc kĩ topic mình từ đầu chưa , đã nói rõ là muốn đập cây HLD lên + cao rất là khó vì ko thể nhờ ai đập dùm dc, VND thì lên là chắc , còn như sinh viên hoặc học sinh thì sao mà lên, các char khác ko có nạp tiền nhưng vẫn có thể cày gold mà mua, hiểu ý chưa

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Bạn có ngu cũng ngu vừa thôi, đọc kĩ topic mình từ đầu chưa , đã nói rõ là muốn đập cây HLD lên + cao rất là khó vì ko thể nhờ ai đập dùm dc, VND thì lên là chắc , còn như sinh viên hoặc học sinh thì sao mà lên, các char khác ko có nạp tiền nhưng vẫn có thể cày gold mà mua, hiểu ý chưa
Muốn chửi người khác ngu hay ko thì nên xem lại bạn đi
Ai nói bạn ?
Tự nhiên cắn xồn xồn lên vậy ?

tuananhcp

Gia nhập giang hồ
Mấy thánh định cho 60 tạo HQB thì lại tình trạng nhà nhà Quân bảo thôi. Game bên hàn nó cho lúc nào lập HQB thì chuyển về bên này như thế là đc. Vài thằng thích class này lại làm một bài yêu cầu mod theo ý nó thì game ra cái thể thống gì nữa. Về đánh off với nhau hết đi đở đỡ đau đầu.

kenyami7

Gia nhập giang hồ
Mấy thánh định cho 60 tạo HQB thì lại tình trạng nhà nhà Quân bảo thôi. Game bên hàn nó cho lúc nào lập HQB thì chuyển về bên này như thế là đc. Vài thằng thích class này lại làm một bài yêu cầu mod theo ý nó thì game ra cái thể thống gì nữa. Về đánh off với nhau hết đi đở đỡ đau đầu.

Theo như bạn thì cũng ko sai nhưng có cái là như này.

SV chúng ta lên chậm đồ ít, cho dù hbq có tạo lv1 cũng ko ăn thua (cá 100%). Làm q cấp 10 ko có hỗ trợ máu event, đồ thuê thì tui hỏi năm nào làm xong.
Chưa kể train solo phế bởi đồ ít tiền cũng ít do rate x1, ném 1 skil ăn 1 củ thì muôn đời ko khá.
Còn đánh skil đơn or đánh thường, tui tự hỏi vậy con hbq phế kinh nhỡ, cái quan trọng nữa là nếu train thường(đánh chay) thì hbq chả có tuổi vs các char khác.

Nhưng quy cho cùng thì phải test xong đã, chứ game chưa xong thì kiểu gì cũng chả chơi dc.

tuananhcp

Gia nhập giang hồ
Theo như bạn thì cũng ko sai nhưng có cái là như này.

SV chúng ta lên chậm đồ ít, cho dù hbq có tạo lv1 cũng ko ăn thua (cá 100%). Làm q cấp 10 ko có hỗ trợ máu event, đồ thuê thì tui hỏi năm nào làm xong.
Chưa kể train solo phế bởi đồ ít tiền cũng ít do rate x1, ném 1 skil ăn 1 củ thì muôn đời ko khá.
Còn đánh skil đơn or đánh thường, tui tự hỏi vậy con hbq phế kinh nhỡ, cái quan trọng nữa là nếu train thường(đánh chay) thì hbq chả có tuổi vs các char khác.

Nhưng quy cho cùng thì phải test xong đã, chứ game chưa xong thì kiểu gì cũng chả chơi dc.
Bạn cũng nói:
+ SV chúng ta lên chậm đồ ít, vậy đó là chậm chung tất cả các char hay riêng mỗi hqb.
+Làm q cấp 10 ko có hỗ trợ máu event, đồ thuê thì tui hỏi năm nào làm xong. Vậy đồ đạc của nhân vật bạn cày lên để tạo HQB để làm gì.Và sao nó lại đc gọi là hero mà các char khác không đc.
+Chưa kể train solo phế bởi đồ ít tiền cũng ít do rate x1, ném 1 skil ăn 1 củ thì muôn đời ko khá- vậy các char khác chắc không như thế mana dùng skill không tốn chắc.
+cái quan trọng nữa là nếu train thường(đánh chay) thì hbq chả có tuổi vs các char khác- cái này thì bạn tham khảo tại các box trong diễn đàn xem thông số cơ bản + khí công của hqb thế nào. Công nhận HQB quẩy skill thì chuẩn hơn nhưng đánh chay cũng không thể nói là thua kém nhé.
+ Chưa kể vk không mất tiền mua + dame to hơn hản mấy cái vũ khí không bán trong shop, ờ thì mất công đập không bán đc nhưng với thể loại ít đồ rate x1 cầm vũ khí op tàm tạm thể loại 243k vs 3m đủ máu vs mana train đã là một mong muốn với chả khác. Bạn có thể tham khảo tất cả đều có trong diễn đàn.

[NVT]_vt

Gia nhập giang hồ
test hbq bên các sver khác thấy cũng thường, k có ji vượt trội, có điều chạy nhanh hơn mấy thằng ku kia thoy=))

Bên trên