skill x7 exp HBQ

Mr.duc

Gia nhập giang hồ
Mấy hôm nay mình tesh bên dzô và phát hiện 1 điều thú vị.đó là HBQ có skill x7 exp nhưng 1 ngày chỉ đc có 30p từ skill địa ngục hoả long bước 1 lv từ 25===>69
như vầy nhé.bt bạn đánh quái nhận dc 10k exp.khi bạn sữ dụng skill địa ngục hoả long bước 1 thì vẫn nhận đc 10k exp.nhưng như vậy thì ko có gì để nói.
Nhưng mà trong thời gian 30p sử dụng skill.bạn sử dụng thêm skill Thiên mã xuyên phát(skill chí mạng lv 25) thì bạn sẽ nhận dc 70k exp thay vì 10k exp như bang đầu
skill chí mạng nhận dc x2 exp + thêm x5 exp từ skill địa ngục hoã long bước 1(thơm nhé)
còn skill đia ngục hoã long bước 2 dc 1h(lv70 nhá)
còn skill địa nguc hoã long chân chính thì gọi vô tư(lv 100 nhá)
mong các bạn tesh thêm chú ý và cho thêm ý kiến nhá

Kazard Kullz

Binh Nhất
Bình thường xài cái Hoả Long hỗ trợ lv 25 thì máu quái có 80% tỉ lệ nháy nháy có thể xài skill x2 exp, x3 Ki và x gold...Điều đặc biệt là: khi quái nháy nháy, sử dụng skill x2 exp thì nó x3 lần nữa so vs khi ko sử dụng hoả long ngục.

Ví dụ: x2 nếu k có hoả long ngục là 10K. Khi có Hoả Long rồi thì x3 của 10K là 30K.... đó là lý do 60 - 70 3 ngày..... ^^

ADzzVoDich

Binh Nhì
Bình thường xài cái Hoả Long hỗ trợ lv 25 thì máu quái có 80% tỉ lệ nháy nháy có thể xài skill x2 exp, x3 Ki và x gold...Điều đặc biệt là: khi quái nháy nháy, sử dụng skill x2 exp thì nó x3 lần nữa so vs khi ko sử dụng hoả long ngục.

Ví dụ: x2 nếu k có hoả long ngục là 10K. Khi có Hoả Long rồi thì x3 của 10K là 30K.... đó là lý do 60 - 70 3 ngày..... ^^
cái DNHL là cái lý do 60~70 3ngày sao?vkl vậy=))

ADzzVoDich

Binh Nhì
dzogame 1 đêm cày từ lv 1 - lv 44 =))
chỉ có HBQ mới đc.. mà lúc đó đang chưa có CTP nữa đó nha
Cái tui nói là ông wang bom câu " DNHL là cái lý do 60~70 3ngày" đó...........up nhanh nz vì nhiếu thứ khác nữa chứ ko phải riêng vì cái DNHL đó,nên đừng nói đó là ly do........ko CTP ko x exp ko NTC mà sài mỗi cái DNHL xem up nổi ko???

Kazard Kullz

Binh Nhất
Cái tui nói là ông wang bom câu " DNHL là cái lý do 60~70 3ngày" đó...........up nhanh nz vì nhiếu thứ khác nữa chứ ko phải riêng vì cái DNHL đó,nên đừng nói đó là ly do........ko CTP ko x exp ko NTC mà sài mỗi cái DNHL xem up nổi ko???
@@ 6x - 7x tui xài CTP đó chứ
Dzogame bây giờ thằng nào chã xài CTP.. 1 ngày rẻ mà

Bên trên