GIỚI THIỆU Server mới, những hướng đi mới

Bạn thấy hướng đi này hợp lý không

• Rất hợp lý

Số phiếu: 61 83.6%
  • Không hợp lý

Số phiếu: 0 0.0%
  • Còn nhiều chỗ không thỏa đáng

Số phiếu: 12 16.4%

• Số lượng người bầu chọn
    73

wapure

Gia nhập giang hồ
mấy bác nào dự định chơi lại sv mới rùi sợ xác nhập, thì nên công tác tư tương lại nha, chơi để ăn thua vs top hay là để thỏa mãng đc chơi HKGH nhé, Kitaro(cầm sư 110) chơi lại đợt tân thủ cầm sư >> có đầu tư thì có kết quả nhé, ko đầu tư thì nên biết thỏa mãng ở "đam mê"

ThienDiem

Trung Sĩ
Thấy vui thì chơi
Không vui thì off.
Đơn giản mà :).
Mình k quan tâm sv mới hay cũ lắm , thấy đủ thời gian, đủ hứng thú thì chơi .
Nhưng mình tin sau 1 năm rưỡi, trải qua bao nhiêu thăng trầm cùng sv TMC, thì Kteam ít nhiều cũng rút ra kinh nghiệm để khiến sv mới tốt hơn . Theo lí thuyết thì đúng là sát nhập 2 sv với nhau thì sv mới thiệt thòi hơn sv cũ . Nhưng mình nghĩ Kteam cũng đã tính kỉ mới làm vậy . Khi các bạn chọn yulgangvn , các bạn nên có niềm tin ở đó .
P/s: tới lúc đó k ra gì thì cứ chửi sml . Kakakaka
Good luck Kteam !

GhostxLove

Hạ Sĩ
..............
  1. Quyền Sư cũng sẽ góp mặt trong tháng 7 này cùng với Nghề (phần nghề drop nguyên liệu rất nhiều nên cần thời gian để test, những gì chắc chắn đã cho ra dần như Soul) cố gắng giữ mục tiêu KHÔNG ROLLBACK lần nào trong lịch sử YulgangVN.
.................
Lẹ lẹ a ơi sang năm qua tết lấy vợ là nghỉ chơi đó :-??<:-P

onlyluzu1

Gia nhập giang hồ
thiết nghĩ cũng có cái đúng cái sai khi mở sv mới. mình cũng là 1 newbie ms từ sv dzo qua nên truyện sv cũ ra sao cũng không hiểu rõ và cũng đã quá quen với cảnh sv mới 3 tháng /1 sv rồi
- chỉ mong bqt coa thể cân bằng giữa 2 sv như lời đã nói

- sv mới nó có cái lợi và động lực chơi như bh những người như mình hiện tại. đó chí là cái lí do lớn nhất. còn hơn là ms vô game đã thấy mấy a 10x +9 +10 thì động lực đâu mà quay tay đây

DengTingWu

Gia nhập giang hồ
Bác @Lion_King cho em xin thêm thông tin về sv mới như sau:

1. Theo như lịch là 22/07/2018 mở sv mới là đúng 00h01 ngày 22/07/2018 ra sv mới đúng ko bác? (em nôn lắm rồi ;)).
2. Có cần tải và cài đặt lại game ko ạ?
3. Đừng cho em ra đảo nhé :D

Bên trên