THẢO LUẬN Sao bảo trì mà trên forum không thấy thông báo.

bgl

Gia nhập giang hồ
BQT đang online thì nên lập 1 topic thông báo cho anh em chứ làm việc kiểu này anh em rất là bực, cho dù là niềm đam mê đi nữa mà không được sự tôn trọng qua lại giữa member và BQT thì cũng không cần.

mình thấy có mấy BQT online tại sao không thông báo cho anh em biết bảo trì làm gì ?, chừng nào bảo trì xong ?, không lẽ bắt anh em phải đợi rồi log đại vào.
chuẩn bạn ơi :)
bảo trì đc bao lâu r` mà bh vẫn k thấy 1 lời nào từ BQT
ae bh cứ phải dăm mười phút loggin vào 1 lần để xem bảo trì xong chưa à

ShangHa

Gia nhập giang hồ
cho dù có fix lỗi thì ít ra cũng phải thông báo bao giờ bảo trì xong ( ko fix được đêm nay thì kéo dài đến sáng ) , cứ bắt ae ngồi chờ hoài à :|

GhostxLove

Hạ Sĩ
Bug nặng ko fix dc thì thông báo sao giờ :v ... "Hiện tại sv lỗi nặng quá mà chúng tôi vẫn chưa thể nào fix dc , khi nào fix dc sẽ thông báo sau" <<< hay thông báo vầy cho có cho mấy ông hóng thông báo vui :v

Enies

Hạ Sĩ
Theo lịch Kây Tờ thì mai là chủ nhật nhé. >:)>:)
Còn em dân ngu trym đen nên mai t2 phải dậy sớm kiếm cơm bỏ mồm đây :confused::confused:

ShangHa

Gia nhập giang hồ
Bug nặng ko fix dc thì thông báo sao giờ :v ... "Hiện tại sv lỗi nặng quá mà chúng tôi vẫn chưa thể nào fix dc , khi nào fix dc sẽ thông báo sau" <<< hay thông báo vầy cho có cho mấy ông hóng thông báo vui :v
nặng hay nhẹ gì cứ thông báo cho ae yên tâm đi ngủ , mai treo . Chứ giờ ko 1 thông báo gì lại càng bất an hơn :|

Masya

Binh Nhất
BQT đang online thì nên lập 1 topic thông báo cho anh em chứ làm việc kiểu này anh em rất là bực, cho dù là niềm đam mê đi nữa mà không được sự tôn trọng qua lại giữa member và BQT thì cũng không cần.

mình thấy có mấy BQT online tại sao không thông báo cho anh em biết bảo trì làm gì ?, chừng nào bảo trì xong ?, không lẽ bắt anh em phải đợi rồi log đại vào.

Bên trên