EVENT Sự kiện cosplay hiệp khách

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
chưa hiểu về nội dung cho lắm , cosplay là dùng hình tự chụp trong game hay xài từ wallpaper. ko đc dùng pts nữa á @.@ .
ví dụ bạn cosplay con đao, thì banj sử dụng các vật dụng như dao kéo gì đó, vs quần áo có sẵn trong nhà, xong thì chụp lại, khi up bài dự thi thì bạn up kèm hình mẫu mà bạn cosplay. Ảnh của bạn cos ko đc pts
ok chưa man

Trương Tấn Hải

Gia nhập giang hồ
ko pts thì khó tạo ra những bức ảnh độc đẹp và lạ . Kiểu như Đao Kiếm Tiếu mặc áo dài cầm bó hoa của 1 mem nào đấy đã từng làm cũng cần phải có pts. Ko cho pts thì khó quá AD ơi

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
ko pts thì khó tạo ra những bức ảnh độc đẹp và lạ . Kiểu như Đao Kiếm Tiếu mặc áo dài cầm bó hoa của 1 mem nào đấy đã từng làm cũng cần phải có pts. Ko cho pts thì khó quá AD ơi
vì mình muốn những cái gì chân thật nhất. Bạn có thể đi kiếm cái quần hoa, mặc vô, cầm búa cột băng đô gì đó là thành rồi.

Trương Tấn Hải

Gia nhập giang hồ
cầm búa cột băng đô vào có phải dùng pts ko ? Mình thấy nội dung event hơi khó hiểu 1 chút . Mình chuẩn bị làm nên cần hỏi kỹ 1 chút , AD thông cảm nhé . mất công lại làm lạc đề

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
Là bản thân bạn hoá thân thành nhân vật game nhé, không phải là dùng game cos game. Và dùng những vật dụng đơn giản, quen thuộc để tạo hình, chủ yếu là mang tính hài hước.

Ảnh minh hoạ

kevinlai

Binh Nhì
đơn giản nhất là làm cái trang fục ac bải biển rồi cầm thêm caay trượng tự chế nửa là ok (quần sọt bải biển và cây chổi cùi kkkk)

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
SV mình nên ra 1 số sự kiện ingame hoạt động này nọ
cái công thành chiến khá hay mà dẹp mất
Chỉ tạm ngưng để fix hiện tượng quái xuyên tường, song song đó còn tiến hành hoàn thiện các chức năng khác như cầm sư, võ lâm huyết chiến, war guild và tlc5... mọi sự kiện chắc chắn đều sẽ được update dần, chậm mà chắc, các bạn vốn cũng biết đây là sv lâu dài khác hẳn những sv mở ra vài tháng xong gom tiền chạy mất.
Những sự kiện nhỏ bên lề này được ra mắt để phục vụ cho các bạn có nhu cầu giải trí khác ngoài game, mỗi người có thú vui riêng mà.

Nguyenngocquyet

Gia nhập giang hồ
Chỉ tạm ngưng để fix hiện tượng quái xuyên tường, song song đó còn tiến hành hoàn thiện các chức năng khác như cầm sư, võ lâm huyết chiến, war guild và tlc5... mọi sự kiện chắc chắn đều sẽ được update dần, chậm mà chắc, các bạn vốn cũng biết đây là sv lâu dài khác hẳn những sv mở ra vài tháng xong gom tiền chạy mất.
Những sự kiện nhỏ bên lề này được ra mắt để phục vụ cho các bạn có nhu cầu giải trí khác ngoài game, mỗi người có thú vui riêng mà.
Ơ chị nguyệt linh nè =)))
Bữa đi off - Chị xinh nhất Kteam =))))

chantroi

Gia nhập giang hồ
Anh em thường ko muốn đưa cái mặt của mình lên báo , mà còn là thể loại trò cười cho người khác. đa số là người có gia đình hết rồi ko cần phải bỏ hình tượng để lấy quà nhỏ như vậy và cũng ko có rảnh để mà làm .

Bên trên