LỖI Report lỗi tại đây

minhnguyenvt04

Gia nhập giang hồ
ID: minh7007
Tên nhân vật: zNguyenMinhz
Thời gian: 21h40p
Kênh:2
Mô tả lỗi:
Team mình đang đánh boss để up G4 , còn khoảng 1% máu nữa thì acc key của mình tự dis game , log in vào thì hiện bảng sử dụng Bách Niên Linh Thạch , mang theo bên mình là 500v , sau khi dis log vào chỉ còn 499v

Mình ghi nhầm , chỉ còn lại 1v , sau khi di chuyển lại vào thị trường tiền bạc đã trả về đủ 500v
Nghi lỗi lag số lượng thạch khi di chuyển từ HBT vào chợ khiến không đủ số lượng mà dis

NguyenMinhHieu87

Gia nhập giang hồ
ID: mingxiao1987
Tên nhân vật: Cannabis1987
Thời gian: 16h ngày 11/10/2019
Kênh: sv TMC
và:
ID: mingxiao87
Tên nhân vật: MingXiao
Mô tả lỗi: 2 acc trên của mình lv 110, mình có học kc 11x, nhưng sau đó mình dùng sâm tẩy kc để reset lại kc thì mất các kc 11x đã học. Cụ thể: id mingxiao1987, nhân vật Cannabis1987 (char kiếm) mất kc vận khí hành tâm và kc cửu chuyển hồi phong, id mingxiao87, nhân vật MingXiao (char đao) mất kc vận khí hành tâm và kc nhất kích đoạn nhạc. GM xem giúp mình với nhé, thanks bạn !

gamertnvn

Gia nhập giang hồ
ID: mingxiao1987
Tên nhân vật: Cannabis1987
và:
ID: mingxiao87
Tên nhân vật: MingXiao
Mô tả lỗi: 2 acc trên của mình lv 110, mình có học kc 11x, nhưng sau đó mình dùng sâm tẩy kc để reset lại kc thì mất các kc 11x đã học. Cụ thể: id mingxiao1987, nhân vật Cannabis1987 (char kiếm) mất kc vận khí hành tâm và kc cửu chuyển hồi phong, id mingxiao87, nhân vật MingXiao (char đao) mất kc vận khí hành tâm và kc nhất kích đoạn nhạc. GM xem giúp mình với nhé, thanks bạn !
Thứ Năm, Ngày 03 tháng 10 năm 2019, Bảo trì định kỳ từ 17h00-19h00
  • Cập nhật Tử Hà Thần Đan giá 3500 KCash trong KShop hoặc có thể đổi bằng 300 chiến phiếu TLC kèm 50tr lượng.
  • Cập nhật nv hằng ngày " Thu Thập Đao Sắt giúp Đao Kiếm Tiếu" tại Môn Chủ Hyền Bột Phái.
  • Cập nhật thêm phần thưởng đồng tiền vàng cho top 1 2 3 TLC mỗi trận. ( cả 2 bên đều được)
  • Cập nhật 5 Đồng Tiền Bạc treo shop có thể đổi lấy 01 Đồng Tiền Vàng. Cập nhật 5 huy chương TLC có thể đổi lấy 1 đồng tiền vàng. Các nhiệm vụ trên chỉ có thể thực hiện mỗi ngày 1 lần tại Vi Đại Bảo.
  • Cập nhật Trường Bạch Sơn Sâm giờ đây sẽ xóa toàn bộ khí công thăng thiên chung đã học. Xin hãy lưu ý vấn đề này.

chia sẻ với bạn :((

gamertnvn

Gia nhập giang hồ
ID: gamertnvn14
Tên nhân vật: NatashaRMF
Thời gian: 18h 12-10-2019
Kênh: 1 - Bắc băng cung
Mô tả lỗi: đại phu mình lv 81, cộng 2 điểm kc 8x (hoàn vũ vạn hoa). cầm trượng kc nữa, tổng đc 6 điểm hoàn vũ vạn hoa, Buff máu có nhảy khí công trên đầu, tuy nhiên không có tác dụng cho bản thân cũng như party. Ad check lỗi giúp. Tks
@Lion_King

gamertnvn

Gia nhập giang hồ
Mô tả lỗi: đại phu mình lv 81, cộng 2 điểm kc 8x (hoàn vũ vạn hoa). cầm trượng kc nữa, tổng đc 6 điểm hoàn vũ vạn hoa, Buff máu có nhảy khí công trên đầu, tuy nhiên không có tác dụng cho bản thân cũng như party. Ad check lỗi giúp. Tks
@Lion_King

Vừa viết xong bài báo lỗi thì thấy có tác dụng. Sorry Ad

thinhbitn

Gia nhập giang hồ
Báo cáo ad giúp em với ạ. Em cường hóa chiếc áo 8xt +5 xịt bị mất cả chiếc Áo choàng để trong túi.
Thời gian: khoảng 20h30 ngày 14/10/2019
Địa điểm: Đao Kiếm Tiếu
Ingame: Crazy001
Char: Đao
Thế Lực: Tà phái
Lv: 81
ID: thinhbitn
Mong ad giúp đỡ ạ.

Ramse

Gia nhập giang hồ
@Lion_King

đọc kĩ lại khí công bạn ơi. khi nhảy hoàn vũ vạn hóa thì có 3 tình huống.
1/ Cả pt bạn thêm dc 5% nộ.
2/ Cả pt bạn hiện buff của hvvh (tăng def trong vòng tầm 2 phút)
3/ Bạn được cả 2 hiệu ứng trên (vừa tăng 5% thanh nộ vừa hiện buff hvvh tăng def)

bạn mới 6 điểm hvvh thì chance để dc hiệu ứng thứ 2 khá là thấp (chắc 2-3% gì đấy) có gì thử check lại nhé!

gamertnvn

Gia nhập giang hồ
đọc kĩ lại khí công bạn ơi. khi nhảy hoàn vũ vạn hóa thì có 3 tình huống.
1/ Cả pt bạn thêm dc 5% nộ.
2/ Cả pt bạn hiện buff của hvvh (tăng def trong vòng tầm 2 phút)
3/ Bạn được cả 2 hiệu ứng trên (vừa tăng 5% thanh nộ vừa hiện buff hvvh tăng def)

bạn mới 6 điểm hvvh thì chance để dc hiệu ứng thứ 2 khá là thấp (chắc 2-3% gì đấy) có gì thử check lại nhé!

Chuẩn rùi bro, chance thấp do còn ít điểm

WEnder

Gia nhập giang hồ
Lỗi không đăng nhập 2acc được.
Mình đăng nhập 1 acc vào trước, xong đến acc thứ 2 thì máy chủ không đồng ý.
AD kiểm tra lại giúp mình lỗi này nhé!

WEnder

Gia nhập giang hồ
ID: Linhka02
Tên nhân vật: Linh18
Thời gian: 8h23p
Kênh: BBC
Mô tả lỗi: Lỗi không đăng nhập 2acc được. Cứ vào 1 acc thì acc thứ 2 sẽ bị lỗi như hình dưới (mới bị sáng nay, hôm h vẫn đăng nhập bình thường)

azumi

Gia nhập giang hồ
ID: haclong91
Tên nhân vật: Junin
Thời gian: hôm qua lúc bị dis hay sao ấy ko nhớ rõ
Kênh: kênh 10
Mô tả lỗi: bị âm gold trong túi -1b7 gold

o0oHanTuyeto0o

Gia nhập giang hồ
Mọi người tập trung report lỗi ở đây nhé. Khi report nên:

Vui lòng dùng cấu trúc dưới đây

Bất kì report nào không dùng cấu trúc như trên sẽ không được hỗ trợ!!!!
ID: tunhu2812
ID: SILVERHUNTER
23h42p Nhat Ban. 21h42p Viet Nam
Kenh: Vo lam huyet chien
Mo ta loi: ko damege duoc nguoi choi, ko damege duoc quai vo lam huyet chien.
loi nay toi da bao' adm rat nhieu lan roi. adm bao~ do may' cua ban. sau do' toi duoc biet rat nhieu nguoi bi loi giong nhu toi, vi du nhu ingame: Juni,VinhTrang.....
Mai~ gan 2 thang' roi khong thay adm kiem tra va fix loi.
Xin thua moi lan vo lam huyet chien buff pill cac kieu ton' kem' rat nhieu`. Tien ca~ day adm ak.
Adm xem tin nhan cua toi va bo~ qua, toi khong hieu thai do lamviec cua adm nhu vay la the' nao nua.

Bên trên