LỖI Report lỗi tại đây

lamboss9x

Gia nhập giang hồ

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Thử lại là sao ad, q5 muốn làm đâu phải nói thử là thử ad , mỗi lần làm huy động bao nhiêu người, mình đánh boss thành công mà ko lượm dc item q nếu check đúng là lỗi thì phải trả cho mình chứ
bạn inbox fanpage kèm link báo lỗi này giúp mình nhé

ChiBeep

Gia nhập giang hồ
ID: kkingkang
Tên nhân vật: MyLove
Thời gian: 0h44 30/5/2020
Kênh: 4
Mô tả lỗi: Tự nhiên mình để ý thì thấy char mất hết item "Vật chứng của Võ Hiệp" dù chắc chắn trong nhiều ngày gần đây mình không hề đổi Q võ lâm huyết chiến. Số lượng item bị mất ko rõ do mình ko thường xuyên để ý đến item này.

lamboss9x

Gia nhập giang hồ
ID: zBaeBaez
Tên nhân vật: CongAnhHinhSu
Thời gian: 21h40 ngày 11/6/2020
Kênh: 2
Mô tả lỗi: vào võ lâm huyết chiến 5 không đánh được đối thủ dù game đã được bắt đầu và bị đánh đến chết mà ko đánh lại được phát nào. Ad check lại giùm mình. Thanks @Huyết Ban Nick @Dương Bất Công

buihieu

Gia nhập giang hồ
lại lỗi gì vậy admin . thấy no chạy đến 11 rồi dừng lại . mình vào file version sửa thành 11 thì vẫn vào game được , liêu có lỗi gì không nhỉ ?lai loi nua.jpg

datpahm

Gia nhập giang hồ
Admin xem giúp m kb có phải lỗi hiển thị ko?
Sâm st ghi là hồi tối thiểu 200 đơn vị nhưng của m tối thiểu lại hồi 240 đơn vị

TheFeeder

Gia nhập giang hồ
ID: asdasd147
Tên nhân vật: TheFeeder
Thời gian: 9h17' ngày 14/08/2020
Kênh: K3
Mô tả lỗi: Lỗi ko có nhiệm vụ bên tà lv 61 62 .
- Nhiệm vụ level 63 ko làm dc khi ko có 2 nhiệm vụ 61 62.
- Mong admin xem xét trả lại EXP của 3 nhiệm vụ trên dùm.
Thanks !

titanknight

Gia nhập giang hồ
Nhờ AD test đánh chay char kiếm khi xuất hiện lhpv máu quái rút không bằng đánh thường. ví dụ đánh thuơng quái 5 phát die thì khi xuất hiện lhpv thì phải 8-9 phát

nuihoadao

Gia nhập giang hồ
Id: nuinui1
Tên nhân vật: HaoThienDienHa
Thời gian : 21h10 ngày 6/9/2020
Kênh : 10
Mô tả: đao cấp 61 train quái 67 không đước điểm kinh nghiệm. Có pt hay solo đều không được.

Bên trên