Ra game trong tháng 9

Nếu anh King ko ra game dc, bạn sẽ

• Số lượng người bầu chọn
    54

Heo Háo Sắc

Gia nhập giang hồ
Ra 1 game đâu phải đơn giản , Hàn ngta cần cả 1 team mà các bác. Các gi cũng có 2 mặt. Lâu như thế có nghĩa là anh Mèo đầu tư rất kĩ, ko như mấy cái pri sv vớ vẩn tạo ra 1 tgian kiếm chát chút đỉnh r` đóng, tạo cái khác :O . Đây la quan điểm riêng, ko bênh ai cả

Tôn Thất Tú

Gia nhập giang hồ
quá nhạt rồi ^^. Ra sớm có lỗi thì bt fix luôn. Như mấy sv tui đang chơi nè. Game cũng tốt GM quản lý tốt. Lỗi đâu cứ 17h bảo tri fix. Thế cũng đựơc có sao đâu. Có game chơi thì có lỗi nhiều cũng chả sao. Fix ngon lành là đc mà. Cứ chờ ntn nhiu người chán lắm ^^

sv giờ không đơn thuần là tạo sân chơi cho AE đam mê HK như ban đầu LK nói nữa rồi, giờ nó được tính toán chi li tỉ mỉ hơn vì mục đích thương mại. nên các bạn đừng mong game ra bây giờ khi mà dzo có sv mới .

dual.shadow

Binh Nhất
Lâu là vì làm ko kịp, chưa xong, mấy ông cứ cầu toàn với chả đầu tư kĩ nghe mà ghét quá, tôi chả trách gì về ra game chậm nhưng đọc mấy cmt của các bạn nghe như "trẻ con chơi đồ hàng vậy"

WingKnight

Gia nhập giang hồ
đợi game từ hồi sắp lấy vợ, đến lúc người iu bỏ, bây h FA mà vẫn chưa ra :((
vậy ráng kiếm 1 con vợ đi rồi sinh con , con sinh cho cháu nội rồi cháu nội sinh cho cháu cố rồi ông xuống lỗ ...lúc đó mới OP nhé =))...yên tâm wifi ở dưới mạnh lắm lại free nữa tha hồ mà cầy =)) ...

Ch yo Zh

Gia nhập giang hồ
tháng 11 năm sau em cưới vợ
nếu game ra lúc đó chắc em chết mất

Dự là đang lúc xin pt cả tiếng đồng hồ thì chuẩn bị có thằng chủ nhóm chuẩn bị pt thì
con vợ nó kêu chuẩn bị hành sự, ráng ráng đợi thằng chủ pt nó pt mình thì con vợ nó làm cái "rụp'' màng hình tối thui
có nước bỏ nhà đi bụi :))

Heo Háo Sắc

Gia nhập giang hồ
sv giờ không đơn thuần là tạo sân chơi cho AE đam mê HK như ban đầu LK nói nữa rồi, giờ nó được tính toán chi li tỉ mỉ hơn vì mục đích thương mại. nên các bạn đừng mong game ra bây giờ khi mà dzo có sv mới .
Kinh doanh ai mà chẳng muốn sinh lời. Vấn đề là cách thu tiền của sv LK có khoa học, hợp lý hay ko, và cách điều hành có đáng để chơi hay ko, người chơi có thấy tiền mình bỏ vào có vo nghia hay ko thoi

Bên trên