GIÚP ĐỠ mod trực fanpage không trả lời inbox!!!

butterflyst

Gia nhập giang hồ
Mình khá thắc mắc là tại sao mình nạp thẻ vào, inbox lấy code từ mod lại không có ai trả lời mình (đã 2 ngày trôi qua). trong khi các bài viết thì page vẫn đăng bình thường và các bạn gamer khác thì lại được mod trả lời, cho hỏi mình đã làm gì sai ạ?

phamcaodai90

Gia nhập giang hồ
Mình khá thắc mắc là tại sao mình nạp thẻ vào, inbox lấy code từ mod lại không có ai trả lời mình (đã 2 ngày trôi qua). trong khi các bài viết thì page vẫn đăng bình thường và các bạn gamer khác thì lại được mod trả lời, cho hỏi mình đã làm gì sai ạ?
Đặc sản của thằng admin ngu đó bạn nên đừng ngu mà donate cho chúng nó đớp nữa ở sv khác nta có mốc nạp tự đăng nhập trên web mà lấy vật phẩm . Đây nạp mất tiền còn phải mất công đi xin code chúng nó .Mất tiền mang bực vào người thi mất lzj bạn

thanh127

Binh Nhì
do người ta sợ thằng culi bẩn bựa như m bug vật phẩm trên web nên mới phải phát bằng tay đó
Đặc sản của thằng admin ngu đó bạn nên đừng ngu mà donate cho chúng nó đớp nữa ở sv khác nta có mốc nạp tự đăng nhập trên web mà lấy vật phẩm . Đây nạp mất tiền còn phải mất công đi xin code chúng nó .Mất tiền mang bực vào người thi mất lzj bạn

phamcaodai90

Gia nhập giang hồ
do người ta sợ thằng culi bẩn bựa như m bug vật phẩm trên web nên mới phải phát bằng tay đó
Nghèo rách đít quần còn cứ thích lên giọng nhỉ t lâu lắm ko vào game rồi mà vẫn có kèo solo del acc vs cả G mày đấy thằng nào đủ tiền đủ trình bơi vào đây .cái thứ rách nát chơi ké quanh năm 1 xu nạp vào game ko có mà cứ thích vào cắn đít

thanh127

Binh Nhì
Nghèo rách đít quần còn cứ thích lên giọng nhỉ t lâu lắm ko vào game rồi mà vẫn có kèo solo del acc vs cả G mày đấy thằng nào đủ tiền đủ trình bơi vào đây .cái thứ rách nát chơi ké quanh năm 1 xu nạp vào game ko có mà cứ thích vào cắn đít
hihi có tiền hay k phải mở túi ra mới biết chứ t kiếm ăn ở VN ngẩng cao đầu mà đi, có phải luồn cúi ngày làm culi ở nhật rồi tối cũng k dám log game săn boss ăn hành như m đâu :v cứt của nhật to vl đúng k :))

ChiBeep

Gia nhập giang hồ
cút mẹ mày đi thằng đb

Aureliaツ

Gia nhập giang hồ
thằng óc này lại nói chuyện ngu lâu không vào game vì sợ bị ỉa lên cái đầu ngu JAV nhà mày, nạp cho lắm rồi bug trick khóa acc xong bất mãn sủa chửi rủa GM game, nói xấu sever các thứ :-o, đ' đánh lại G bố rồi cụp đuôi chạy như con chó, trước sủa mạnh lắm bị ỉa vào mồm cái im như con chó thế giờ lại ra cái giọng óc cứt solo này nọ nghe ngứa cả đít bố mày :-o há mồm ra vào game bố ỉa cho con zai ăn =D>

Bên trên