THÔNG BÁO Máy chủ riêng cho anh em nước ngoài

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
thật sự ae bên nc ngoài thiếu thốn đủ đường hết diss lại bị lỗi game mà chả có đền bù gì cho ae bên nc ngòa lên lv thì ì ạch, mà tiền lạp vào game hầu như ae nào bên nc ngoài cũng lap ít nhiều vào game này

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mịa nó, bên nào đó đứt cáp game chơi ko đc là qua tấn công bên mình. Bẩn thật.

ThienDiem

Trung Sĩ
Đi làm phải teamveiw xem acc mỗi khi rảnh rổi. Ngủ thức giấc cũng phải lên xem acc thế nào . Cứ dis và phải log lại.

xKelvin

Gia nhập giang hồ

ThienDiem

Trung Sĩ
Dis cứ pải nói là sll =))

E cũng thế bác ơi....kiểu như dt pải luôn ở bên cạnh 24/7....lúc nào cũng pải tv để xem acc thế nào....chán thiệt
Nói chứ nhiều khi chán lắm. Lên lv lâu lại dis liên tục. Giờ có team cũng không dám pt vì dis rồi không có thời gian log pt. Nên cứ thế cho đi solo , log vào bấm auto xong . Nhanh gọn .

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Như mình nói ở trên rồi, các bác bị dis là do mạng đến VN quá chậm, nhiều bác delay cả 5 phút thì ko dis mới lạ.

Hơn nữa tình hình chung là VN hiện tại đường ra nước ngoài bị chặn tùm lum, thì nước ngoài vào VN cũng ko khá hơn là mấy. Mặc dù đã thêm server riêng trung chuyển nhưng có vẻ ca này bó tay.

Mạng mẽo thì chỉ có thể chờ tình hình thế nào thôi... Giờ đưa tất cả lên Cloud thì thu ko đủ chi :) Qua giờ đếm thì chỉ có tầm 35 - 40 người chơi ở nước ngoài à.

Akumasho

Gia nhập giang hồ
Như mình nói ở trên rồi, các bác bị dis là do mạng đến VN quá chậm, nhiều bác delay cả 5 phút thì ko dis mới lạ.

Hơn nữa tình hình chung là VN hiện tại đường ra nước ngoài bị chặn tùm lum, thì nước ngoài vào VN cũng ko khá hơn là mấy. Mặc dù đã thêm server riêng trung chuyển nhưng có vẻ ca này bó tay.

Mạng mẽo thì chỉ có thể chờ tình hình thế nào thôi... Giờ đưa tất cả lên Cloud thì thu ko đủ chi :) Qua giờ đếm thì chỉ có tầm 35 - 40 người chơi ở nước ngoài à.
Anh move qa vùng địa lý khác thử, thấy a nói đầu topic là move qa Châu Âu hay Mỹ dc á!

ThienDiem

Trung Sĩ

Bác cố gắng hết sức là được rồi . Còn bọn tôi ai kiên nhẫn chơi đc thì chơi thôi . Ko trách bác được

xKelvin

Gia nhập giang hồ

bác hết mình vì ae nc ngoài là tốt lắm r`...có gì cho event buff pt dài dài để ae nc ngoài còn train nữa chứ dis nhìu đếm k xuể thì thể nào chả thọt lv

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
lại diss nữa ức chế đéo chịu đc cả team đều chết, giờ thì đi solo mỗi cái lập cái tốp chuyển máy chủ riêng cho ae bên nc ngoài là song mà chắc gì đã chuyển chuyển nó phải nhiều công đoạn chứ, lập ra để cho ae yên lòng chơi game thôi chứ chứ chuyển đâu phải là rễ nói chung chả giúp đc gì nước nào cuũng vẫn diss ngoài việt nam, nản vc

Johnny Nguyen

Gia nhập giang hồ
lại diss nữa ức chế đéo chịu đc cả team đều chết, giờ thì đi solo mỗi cái lập cái tốp chuyển máy chủ riêng cho ae bên nc ngoài là song mà chắc gì đã chuyển chuyển nó phải nhiều công đoạn chứ, lập ra để cho ae yên lòng chơi game thôi chứ chứ chuyển đâu phải là rễ nói chung chả giúp đc gì nước nào cuũng vẫn diss ngoài việt nam, nản vc
1 ngay` dis beo` cung 4 5 lan. chuyen binh thuong thoi ma hahahaha

Bên trên