THÔNG BÁO Máy chủ riêng cho anh em nước ngoài

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
lại diss nữa ức chế đéo chịu đc cả team đều chết, giờ thì đi solo mỗi cái lập cái tốp chuyển máy chủ riêng cho ae bên nc ngoài là song mà chắc gì đã chuyển chuyển nó phải nhiều công đoạn chứ, lập ra để cho ae yên lòng chơi game thôi chứ chứ chuyển đâu phải là rễ nói chung chả giúp đc gì nước nào cuũng vẫn diss ngoài việt nam, nản vc
Bác cứ nói thế này xem như công sức mình đổ sông đổ bể hết đấy :)) Bác xem IP của bác là cái nào dưới đây:

Thông tin server, đang đứng ở Hongkong:

Enies

Hạ Sĩ
Mấy bác hết sức bình tĩnh
Ai cũng hiểu cảm giác dis nó khó chịu ntn mà
Em là thằng việt nam xài mạng củ chuối có lúc dis 5 phút 1 lần nhưng em vẫn train, hiện giờ thì không dis nữa :D:D
Chúc các bác việt kiều mau hết bị dis

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Mấy bác hết sức bình tĩnh
Ai cũng hiểu cảm giác dis nó khó chịu ntn mà
Em là thằng việt nam xài mạng củ chuối có lúc dis 5 phút 1 lần nhưng em vẫn train, hiện giờ thì không dis nữa :D:D
Chúc các bác việt kiều mau hết bị dis
chém quanh. mạng VN dis bao giờ mà 5' 1 lần. thỉnh thoảng lắm khu đấy trên tổng nó rs modem mới mất mạng 5'
còn đây ở nc ngoài dis lòi tĩ. 5' 1 lần liền mấy tiếng. log ra log vào cứ chết k để ý là chết cả team. nản k chịu đc

mumpasyn

Binh Nhất
@Lion_King thấy bảo trì đấu nối sv hongkong nhưng Ping vẫn 260 LK ơi, log 2 acc lag với delay lắm. 1 acc cũng đánh chậm thua mạng vn :(
ping 260 mà bác nói nghi ngờ là do bác đo ping giống lần trường do qua website còn đo trưc tiếp trong game thì ko dc vì đã chặn IP. bác có cách đo khác thì chỉ vs để đo thử google qua h ko ra.

Heskier

Gia nhập giang hồ
Không biết post đâu, đành post tạm đây. Bạn mình bên nước ngoài ko thể vào đc k10 (CTP còn hơn 500 giờ), các kênh khác vào bình thường. Ấn vào k10 là đơ đơ 1 lúc rồi báo "Xin hãy kết nối lại (0)". Nhờ các ad check giùm @Lion_King @Huyết Ban Nick

Btw, bạn mình bên Canada.

mrmooc

Binh Nhì
Không biết post đâu, đành post tạm đây. Bạn mình bên nước ngoài ko thể vào đc k10 (CTP còn hơn 500 giờ), các kênh khác vào bình thường. Ấn vào k10 là đơ đơ 1 lúc rồi báo "Xin hãy kết nối lại (0)". Nhờ các ad check giùm @Lion_King @Huyết Ban Nick

Restart máy và cục phát wifi nha bạn. Nếu vẫn bị thì login vài lần là đc thôi :D

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member

Chịu khó cảnh này trong vòng 1 tuần trà tới nha, mình đang đặt một bộ server khủng để đặt ở Data Center mới, hàng đã về đang setup để chuyển. Nói chung đang làm hết những cách có thể để cải thiện trải nghiệm chơi game cho anh em.

Bên trên