THẢO LUẬN Một sv ko pill , exp...

Tỷ Phú Yêu

Gia nhập giang hồ
- ko còn ý kiến gì thêm , mình chỉ là 1 người chơi nhỏ bé của SV , nếu đã thế thì ra nốt cái HTD , pill cùng các kiểu như bên Dzo luôn 1 thể để sau này ko có những topic như này nữa .

nupagachi

Gia nhập giang hồ
Pill lắc sv nào rồi cũng có thôi, tuy nhiên chỉ nên bắt đầu từ những loại pill cơ bản và không gây sự chênh lệch quá lớn. Chẳng hạn xác định thời gian sống của sv tầm 10 năm chẳng hạn thì 1 năm đầu cho chúng nó ăn chay, 2-8 năm tiếp theo tăng liều dần từ hút - hít - chích, thời gian sau đó đến lúc sập sv thì cho chúng nó trải nghiệm full service. Về phí duy trì sv, có thể thu phí hàng tháng, 100k 1 account chẳng hạn, chúng nó muốn farm gold, vui chơi TLC hay cày kéo gì kệ chúng nó, cứ đếm account mà nhân ra xèng thôi. Dịch vụ tốt yên tâm ko ai phàn nàn hút máu đâu. Gamer toàn người đi làm có thu nhập rồi, bỏ tiền để hưởng dịch vụ tốt ok mà.

GhostxLove

Hạ Sĩ
À a @Lion_King có thể xem xét ra gói combo cho : yêu ma hóa + thiết thuẫn châu +chỉ thêu đc ko a :D nó là nhu yếu phẩm dùng đều đều cho nên a ra gói combo giảm 15 20% đi a :P

kingtank

Binh Nhì
nhu yếu phẩm cần có 1 ngày thi` chả cái nao` thấy rẻ . 7 ngày trôi qua nhanh lắm :)) đố ông nào ko đi 1 tháng mấy lít mà chơi đc đấy . " chơi " vớ vẩn chứ chưa thèm nói la` chơi sâu . chắc lui về đánh boss quá :)) thu nhập thấp đến la` khổ .

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Lúc trước có nhớ BQT có nói
Pill ko thể không có, và hạn chế pill đến mức thấp nhất => điều này xác nhận CHUẨN
còn về phần pill exp thì có nói rỏ quan điểm, ngay cả CTP cũng ko có EXP nhưng rồi thì sao..CTP vẫn có 20% exp 5h
còn cái chỉ thêu này thấy thật sự đã sai với tiêu chí lúc đầu server đã đề ra...
nói được làm được ^^!
đã nói thì phải làm
ko dám nói là tâm huyết nhưng em đã theo server từ lúc server này chỉ mới là ý tưởng và hiện tại là đến lúc bây giờ
nên những việc quan trọng mà BQT nói ra là em nhớ rõ lắm ;))

SuperCover

Trung Sĩ
Lúc trước có nhớ BQT có nói
Pill ko thể không có, và hạn chế pill đến mức thấp nhất => điều này xác nhận CHUẨN
còn về phần pill exp thì có nói rỏ quan điểm, ngay cả CTP cũng ko có EXP nhưng rồi thì sao..CTP vẫn có 20% exp 5h
còn cái chỉ thêu này thấy thật sự đã sai với tiêu chí lúc đầu server đã đề ra...
nói được làm được ^^!
đã nói thì phải làm
ko dám nói là tâm huyết nhưng em đã theo server từ lúc server này chỉ mới là ý tưởng và hiện tại là đến lúc bây giờ
nên những việc quan trọng mà BQT nói ra là em nhớ rõ lắm ;))
từ khi có exp các top bỏ xa lớp còn lại quá ư là xa, mình train hơn tuần mới lên dc 1 cấp( 75-80), chả biết mấy ông top ăn pill cỡ nào mà h mình chưa kịp ngửi khói đã tan:))

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Tại sao lại phản đối ? Bạn thớt chơi 1 acc thì mấy acc 6x giảm giá có liên quan gì tới bạn ? các bạn muốn YulgangVN mãi dậm chân tại chổ vì lên level quá lâu sao ? Từ đầu tiêu chí đặt ra là ko có những loại pill bá đạo thôi. Sân chơi lớn sắp tới là 8x, tại sao lại anti pill exp dành cho người chơi mới dưới 8x ? cho cái lý do cụ thể.

namdinh

Binh Nhì
Tại sao lại phản đối ? Bạn thớt chơi 1 acc thì mấy acc 6x giảm giá có liên quan gì tới bạn ? các bạn muốn YulgangVN mãi dậm chân tại chổ vì lên level quá lâu sao ? Từ đầu tiêu chí đặt ra là ko có những loại pill bá đạo thôi. Sân chơi lớn sắp tới là 8x, tại sao lại anti pill exp dành cho người chơi mới dưới 8x ? cho cái lý do cụ thể.
chac no dang thac mac cai chi thieu co exp do anh, con cai exp duoi 80 ko dam thac mac dau

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Cảm giác giống như lương vẫn dậm chân tại chỗ mà giá cả vật chất cứ tăng dần đều. Nói chung mình cũng là người có đều kiện k dám nói giàu hơn ai mà cũng cảm thấy đuối đuối rồi đấy. Rồi mấy ae lương 3 cọc 3 đồng 1 tháng sẽ đi về đâu vs tốc độ pill lagg ngày càng nhìu thế này?

Bên trên