THẢO LUẬN Một sv ko pill , exp...

Tỷ Phú Yêu

Gia nhập giang hồ
Thứ 5 , 19-10-2017 , Bảo trì lớn từ 17h30 đến 19h30
  • Cập nhập nhiệm vụ Thiên Hạ Chí Tôn
  • Cập nhập cân bằng class
  • Cập nhập khí công 9x 10x ( Nam Minh Động sẽ đi vào quên lãng, nhiệm vụ 87+ sẽ được chuyển qua BHBC)
  • Cập nhập quest nâng cấp thiên NTC 100 triệu
  • Cập nhập pill Exp 50% 24h trong kshop cho các bạn dưới level 80 để nhanh chóng bắt kịp cuộc chơi lớn.( Level từ 80 trở lên không thể sử dụng)
  • Cập nhập Thái Cực Quỷ Đơn vào KShop
  • Cập nhập 2 loại chỉ thêu Hắc Long và Bạch Long và KShop.
    • Hắc Long : Exp +20% , công lực 3% , phòng ngự 3% , hiệu lực 7 ngày ( giá 700@)
    • Bạch Long : Exp +20% , all khí công +2 , hiệu lực 7 ngày ( Giá 700@)
    • 2 loại chỉ thêu này chỉ có tác dụng khi mặc áo choàng trên người, chỉ có thể sử dụng 1 trong 2 loại cùng lúc.
  • Hiệu chỉnh thuế treo shop xuống còn 1%

- Mình nghĩ dần dần chắc cũng giống Dzo thôi,vậy tại sao ko ra hết luôn từ đầu đi, giờ mới ra , giờ giá 1 acc 6x 7x là nhiêu rồi , ra thêm 3 cái này mình nghĩ chắc chả còn giá trị gì , Gold thì càng lúc càng nhiều cấm buôn bán đủ kiểu , thay vì ra những ivent đốt gold thì lại ra những item đốt @ , mình cũng chả muốn nói gì nhiều nhưng so với những người chơi từ lúc ra Sv đến giờ mình vẫn thấy có gì đó ko công bằng , pill exp đủ kiểu train tí lên lv cần gì phải mua acc hay mua đồ gì nhiều , lúc mới ra Sv mình còn phải mặc đồ trắng đi train , ko có gold phải mượn gold ông chung team mà mua cây vk 3m trắng train tạm , càng lúc ra nhiều cái mình ko thấy hợp lý ở đây , 1 Sv ko pill exp giờ cho mình hỏi ko pill ở chỗ nào vậy . =((

doujinshi110

Binh Nhì
Thế bạn thích 1 năm hay 10 năm sv cũng như vậy hả?
Cũng giống như mua ip6 trc 20tr h ra ip8 cũng hơn 20tr tú
Vậy thiệt cho mấy ng mua ip6 hả bác???

CuongLong

Binh Nhì
cái này có nói qua r mà hok có những pill bá đạo thôi chứ pill cơ bản phải có chứ.........hok pill r lên 10x pk nhìn nhau uống máu àh

IceFrog

Binh Nhì
nói thật nếu chơi hk mà không có pill thì các bạn yếu yếu chỉ có lỗ, vì bọn top trữ cả rương thái cực, mỗi lần có kèo pk nó nhai vào là các bạn k có cách nào mà chống cự. Giờ ra 1 ít pill để đảm bảo mọi người đều có thể chống cự được, hay hơn chứ sao lại chê?

Tỷ Phú Yêu

Gia nhập giang hồ
nói thật nếu chơi hk mà không có pill thì các bạn yếu yếu chỉ có lỗ, vì bọn top trữ cả rương thái cực, mỗi lần có kèo pk nó nhai vào là các bạn k có cách nào mà chống cự. Giờ ra 1 ít pill để đảm bảo mọi người đều có thể chống cự được, hay hơn chứ sao lại chê?
- ông dùng pill , nó ko biết dùng pill hả ?

Daikalop1a

Binh Nhất
Chỉ thêu cũng được, hy vọng dây chuyền + yêu hóa + CTP + Chỉ thêu + Túi trong kshop 5-6k@ 1 tháng là ổn chứ như giờ hơi chua (như giờ (300 + 300 + 700)/7 x 30 ngày = 5k7 + 400@ túi + 2k5 CTP = 8k6 cmnr :D
Chỉ mong Kteam fix nó còn 5-6k@ 1 tháng

Mikasa

Gia nhập giang hồ
Đúng rồi, trừ pill thái cực có tăng HP giúp tăng tỉ lệ sống sót, còn cái loại pill mới ra này chỉ có làm mất cân bằng giàu nghèo càng lớn. 3% chẳng đáng kể gì, chỉ ngại về sau được đà, càng ngày Kteam càng ra thêm các loại pill mới, làm mất chất server. Tiêu chí từ đầu là anti-pill, chẳng hiểu duy trì được tiêu chí này bao lâu nữa, haiz...

qthien53

Gia nhập giang hồ
pill ra nhiều mà giá k giảm thì thành phần nghèo với bình dân cũng ít tiêu thụ lắm. Pill ra kiểu này cũng chỉ nhằm phục vụ cho ng có tiền thôi =]] mấy th top đã mạnh nay càng thêm mạnh =]]

Tỷ Phú Yêu

Gia nhập giang hồ
- ra những cái này càng làm tăng sự phân hóa giàu nghèo , thằng giàu có tiền thì càng mạnh và lên lv càng nhanh , còn nghèo thì mãi mãi thọt ko ngóc lên dc,đồ từ 6x trở xuống cũng chả còn giá trị gì.

GhostxLove

Hạ Sĩ
giờ lẹt đẹt 7x 8x thấy v thôi , lên 10x 11x k có pill thì thi nhau uống mst hả @@ giờ sv chỉ có kẹp x2 thôi , ulpt 80 thì max , clvc 30% max , mốt máu trâu bò thì lấy gì để mà kết thúc nếu k có pill lắc

CuongLong

Binh Nhì
giàu có cách chơi of giàu...nghèo có cách chơi of nghèo....xem 9 tà đi đâu phải giàu là mạnh đâu phải nghèo là yếu....ngồi đây bàn tán về sv hok pill các kiểu thì các bác nên nghĩ xem làm s để sv chỉ cần uống nc mà hoạt động đc đi....

doujinshi110

Binh Nhì
Sv bh ra gần 1 năm r, bây giò cũng là lúc kteam nên ra những pill như vậy để ae tăng tốc
Chặng đường còn lại rất dài 10x 11x 12x 13x 14x , char mới các kiểu
Các bác nên nhìn xa cho sv một chút
Pill mới ra cũng ko là j chênh lệch quá
700@ 1 tuần chia ra 10 nghìn vnd 1 ngày ( n chỉ bằng 3 cốc trà đá hoặc một chai nước ngọt )
Còn nếu đc xin kteam hạ xuống 500@, đến lúc đó khỏi kêu ai giầu ai nghèo

Mikasa

Gia nhập giang hồ
Giờ mới để ý có cả vụ tăng 20% exp. Tức là nếu không đầu tư CTP + Chỉ thêu exp + Pill exp + NTC thì xác cmnd hít khói level với các thanh niên chịu chơi à :))
Anti-pill please ;(

Tỷ Phú Yêu

Gia nhập giang hồ
- Mong mấy a Ad xem lại , thay vào đó nên ra nhiều cái đốt Gold Sv như : Hộp VK random 11m 17m 48m 71m như sau : 20m = 1 hộp vk 11m ( có tỉ lệ ra vk 17m ) , 100m = 1 hộp ( ra 100% vk 17m , class random) , 150m = 1 hộp 48m ( có tỉ lệ ra vk 71m ) , 500m = 1 hộp vk 71m ( class ramdom ) , bán KCT cao cấp và HNT cao cấp trong KHN để ae rút hên xui cũng góp làm giảm lượng gold.

Bên trên