Một số trải nghiệm hkgh bên dzo + 1 số điều anh lk nên chỉnh sửa ở yulgang vn

HiepKhachBuon

Gia nhập giang hồ
Nhớ HK quá , nhớ những người bạn đã giúp mình chơi game . Lúc up lv 80 nhờ Bupbesymba làm Q Bang . ai cũng thất vọng và buồn cười vì đánh boss rớt cái thiên trung hay gì đó ra , mình chỉ việc lụm thôi mà cũng hok lụm đc:))

Ch yo Zh

Gia nhập giang hồ
đề nghị ko cần ĐNTC

cái này del từ lâu rồi và cũng nói thêm là sever không có bất cứ thứ gì liên quan đến x2 exp trừ Q item hay GM cho x2 exp toàn sever nhưng nghe đợi tới ngày x2 exp có lẽ hơi chua
ngay cả CTP còn không có x exp thì khỏi phải bàn nhé, như AS chính cmn cống rãnh luon

Tôn Thất Tú

Gia nhập giang hồ
Nhớ HK quá , nhớ những người bạn đã giúp mình chơi game . Lúc up lv 80 nhờ Bupbesymba làm Q Bang . ai cũng thất vọng và buồn cười vì đánh boss rớt cái thiên trung hay gì đó ra , mình chỉ việc lụm thôi mà cũng hok lụm đc:))
Từ từ cũng đc chơi thôi mà. á sắp ra rồi. sắp rồi nè :) chắc năm nay trung thu không được chiến cùng ae rồi ^^

kiemthedlk

Gia nhập giang hồ
mấy cái này vậy dc rồi chỉnh sửa làm j nữa... có chỉnh thì chỉnh tăng máu mấy con quái cao thủ(sud) ở lv cao giảm dame nó xuống tăng máu nó lên hoặc ngược lại để mấy newbie ko bị chết bất đắc kì tử :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Moon

Gia nhập giang hồ
cã đời chơi Hk..mấy viên Ngưng Tụ Thần Châu mà bạn nói mình éo biết cách sử dụng nó ra nàm thao...bỏ vào ô đâu tiên trong tui đồ rồi đi train...cắm auto mấy ngày thấy nó đâu mất tiêu. chật rương mà khi hút ẽp xong lại bốc cmn hơi.
Người ta nói với tứ cách là newbie mà bạn

Moon

Gia nhập giang hồ
Người ta đã nói là nhận xét sv dzo với tư cách là newbie chưa bik ji` về HK, các bác vô đây quăng gạch bảo người ta chời gà... Newbie thì thằng nào chơi pro dzỉ

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
người chịu 90% nội dung Quest là mình. Mình cam đoan ko có chuyện đọc ko hiểu phải làm như thế nào. Và mình hứa luôn là game sẽ cạnh tranh ngay từ level 7 với Quest " Truy bắt kẽ phá hoại " của mình.

dual.shadow

Binh Nhất
không phải nói phét nhưng hkgh với người mới chơi khá khó hiểu, tính năng nó không chỉ rõ ràng như game hiện giờ.

P/s: nhưng mình lại khoái trò này vì cái đấy, nhớ hồi đầu ra game, nhiệm vụ chỉ nói là giết con gì thôi, ở đâu và vị trí nào con lâu mới nói, riêng con thủ lĩnh sói xám và tiều phu, mình còn moi đc của thằng bạn 5 nghìn mình mới chỉ cớ, sướng :)

Bên trên