Lại thêm 1 thanh niên p.p đội trưởng

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
Anh em cẩn thận nhé, lại thêm 1 thanh niên vừa thấy các mem trong pt đi ngủ là chơi trò " dở hơi " nữa đây, mặc dù Key trước tên ThuanBong đã dặn dò là ko đc chơi chó nhưng anh ấy vẫn làm :))

Ingame: BuffPi
4rum: Bé Buff

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
thì tui đâu có nói là ko dzúp đâu, tại bác Key trước là ThuanBong trước khi nhường key đã dặn nó là ko đc chơi trò bẩn, chỉnh quyền đội trưởng....
thế ms có chuyện để tui post chứ ;))

VNSHINE

Gia nhập giang hồ
lập danh sách tẩy chay bọn này đi. kiểu gì cũng ngựa theo đường cũ. non sông dễ đổi bản tính khó dời :3

Green

Binh Nhì
Giao key lam j rồi than vãn lần 1 rồi sẽ có lần 2.. ....lần... bla.. bla....
Mấy vụ key party này sau này đừng post lên nữa, biết vậy là ko tốt.
Nhưng mà thằng trùm ma túy có quyền quyết định bản thân có chích hút hay không. Trùm có quyền

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
Giao key lam j rồi than vãn lần 1 rồi sẽ có lần 2.. ....lần... bla.. bla....
Mấy vụ key party này sau này đừng post lên nữa, biết vậy là ko tốt.
Nhưng mà thằng trùm ma túy có quyền quyết định bản thân có chích hút hay không. Trùm có quyền
à cái vụ giao key thì mình ko giao, ko bik tên 4rum của bác ThuanBong là gì, nhưng cái mấu chốt của vấn đề là, bạn ThuanBong có điềm báo j ấy, trước khi giao key đã nói vs nó là " ko đc chỉnh quyền đội trưởng nhé "
và BuffPi nó nói là " ai lại đi làm cái cái vụ đó ahihihi " và ThuanBong có nhắn là sẽ đi ngủ lúc 1h trưa
=)) thế là vừa nhắm mắt là nó chỉnh ... thế ms có chuyện để nói chứ bạn :))
còn thằng key quyết định cái j thì là việc của nó :)), post lên để ai thích luật rừng thì theo gót nó mà chơi ;))

BowNRoses

Binh Nhì
rpt thêm 1 đậu phụ tên KeepLife nữa nhé, toàn là kêu nộp sâm 1 ngày 250k @@ xong chỉnh p.p đội trưởng. Cạch tới già, các bạn cẩn trọng với tên này.

Bên trên