THẢO LUẬN Khiêu chiến võ lâm toàn bộ thế lực

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Gửi toàn bộ các hiệp khách chính tà,

THƯ KHIÊU CHIẾN
Sau thời gian dài nhàm chán, ít hoạt động, dường như toàn thể các hiệp khách đang mất dần nhiệt huyết. Vì vậy:
Tôi, hiệp khách mang tên NgocKyLann (chơi hơi ké). Char ninja chính phái Lv 90.
Gửi thư khiêu chiến này đến toàn bộ anh em hiệp khách không kể thế lực 9 hay tà.
Toàn thể các hiệp khách có thể gạ kèo tại đây, mình chấp nhận hết các thể loại kèo: 1-1; 1-2; 1-3 .... Chấp item, chấp pill hoặc ngang kèo hoặc bla bla bla miễn là anh em cảm thấy hứng thú.
Phần thưởng do anh em tự đặt, có gì đặt đấy: ngọc, gold, @, item, hoặc solo gọi đại ca, thỏa thuận hài lòng đôi bên là chơi. Các hiệp khách cứ thỏa thích ra kèo.

Thời gian dự kiến 8h tối nay ngày 30/11/2017. Tại Bắc Hải Băng Cung cổng Bắc.

Kèo 1: @hoàng Trần Char thương tà lv bn ấy kèo 20 viên né 8h tối nay có mặt nhé =))

Anh em ra kèo theo cú pháp, mình nhận hết nhé, hoặc anh em có thể tag nhau vào để kèo:

Tên in game: ....
Thể thức: solo 1-1, 2-1 ....
Thời gian, địa điểm: ....
Yêu cầu thêm: yêu cầu NKL cởi bỏ item gì? ....
Cược: Gold, ngọc, "Gọi tùng đẹp trai" bla bla...

Nguyên tắc cuộc chơi: VUI LÀ CHÍNH, KHÔNG CAY CÚ ...

Masya

Binh Nhất
Tên in game: Minzy
Thể thức: solo 1-1
Thời gian, địa điểm: BHBC k2 22h 11/30/17
Yêu cầu thêm: yêu cầu NKL cởi bỏ item kích.
Cược Người thua đưa vũ khí đang xài cho người thắng.

Whisper

Binh Nhất
Tên in game: Whisper
Thể thức: solo 1-1
Thời gian, địa điểm: BHBC k2 22h 11/30/17
Yêu cầu thêm: yêu cầu NKL cởi bỏ day mạng
Cược Người nào out là thua, đưa vũ khí đang xài cho người thắng.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Solo 1 vs 1 cởi sạch, đánh tay không, không bơm máu, không buff, không pill, kiếm 9x chấp hết mọi thể loại.

Bé nào nhận kèo, giờ này năm sau K2 BHBC kiếm tớ=))=))=))

hero98

Trung Sĩ
ac dragon sịt kick mãi ko lên . nên lấy ac của anh mình Tokori tiếp kèo ,. 2 bên cởi áo , hình thức giao lưu cứ nằm xuống = 10k ra đi . ok nhận kèo .

OSeeHi

Gia nhập giang hồ
Gửi toàn bộ các hiệp khách chính tà,

THƯ KHIÊU CHIẾN
Sau thời gian dài nhàm chán, ít hoạt động, dường như toàn thể các hiệp khách đang mất dần nhiệt huyết. Vì vậy:
Tôi, hiệp khách mang tên NgocKyLann (chơi hơi ké). Char ninja chính phái Lv 90.
Gửi thư khiêu chiến này đến toàn bộ anh em hiệp khách không kể thế lực 9 hay tà.
Toàn thể các hiệp khách có thể gạ kèo tại đây, mình chấp nhận hết các thể loại kèo: 1-1; 1-2; 1-3 .... Chấp item, chấp pill hoặc ngang kèo hoặc bla bla bla miễn là anh em cảm thấy hứng thú.
Phần thưởng do anh em tự đặt, có gì đặt đấy: ngọc, gold, @, item, hoặc solo gọi đại ca, thỏa thuận hài lòng đôi bên là chơi. Các hiệp khách cứ thỏa thích ra kèo.

Thời gian dự kiến 8h tối nay ngày 30/11/2017. Tại Bắc Hải Băng Cung cổng Bắc.

Kèo 1: @hoàng Trần Char thương tà lv bn ấy kèo 20 viên né 8h tối nay có mặt nhé =))

Anh em ra kèo theo cú pháp, mình nhận hết nhé, hoặc anh em có thể tag nhau vào để kèo:

Tên in game: ....
Thể thức: solo 1-1, 2-1 ....
Thời gian, địa điểm: ....
Yêu cầu thêm: yêu cầu NKL cởi bỏ item gì? ....
Cược: Gold, ngọc, "Gọi tùng đẹp trai" bla bla...

Nguyên tắc cuộc chơi: VUI LÀ CHÍNH, KHÔNG CAY CÚ ...
dau roi nhan. ke`o nao`

Bên trên