THÔNG BÁO Khô máu cùng anh tiếu

Nên tổ chức 2 lần 1 tháng không?

• Nên

Số phiếu: 59 59.0%
  • Không

Số phiếu: 27 27.0%
  • Tôi là thằng ba phải, ai chọn nhiều hơn thì lấy

Số phiếu: 14 14.0%

• Số lượng người bầu chọn
    100

MrShj

Thượng Úy
  • Tất cả những ai cường hóa được vật phẩm lên 8 trong thời gian diễn ra sự kiện đều nhận được một bùa 1~3 tùy theo loại trang bị các bạn lên 8.

Phê bình BQT edit giải nhưng không có thông báo cụ thể , như vậy là không dc tính nhé .
    It nhất cũng phải có 1 dòng thông báo hay cmt là thay đổi chứ anh em đầu tư mạnh để săn 1~3 vk giờ biến thành 1~3 Pn ai cam tâm

UchihaItachi

Gia nhập giang hồ
đợi chút đi bạn, đừng nóng, nghe nguồn tin phong phanh là 1 bạn lythong đã +7 được giap 85 còn vũ khí thì không ai +7 được.

Nạp mạnh tay vao đập đi các bạn, may mắn sẽ đến với các bạn thôi.
cho mình hỏi mình + thành công vk lên 7 roi c
E nv SatThuong và nhận dc giải . mà tại s có +1 vk thế a , lúc trước a có khi là thêm 1 bùa 1~3 nua mà s a sữa lại vậy ? .

Quái Cái

Qui ẩn giang hồ
  • Tất cả những ai cường hóa được vật phẩm lên 8 trong thời gian diễn ra sự kiện đều nhận được một bùa 1~3 tùy theo loại trang bị các bạn lên 8.

Phê bình BQT edit giải nhưng không có thông báo cụ thể , như vậy là không dc tính nhé .
    It nhất cũng phải có 1 dòng thông báo hay cmt là thay đổi chứ anh em đầu tư mạnh để săn 1~3 vk giờ biến thành 1~3 Pn ai cam tâm
bac doi hoi vua thoi.
cho mình hỏi mình + thành công vk lên 7 roi c

E nv SatThuong và nhận dc giải . mà tại s có +1 vk thế a , lúc trước a có khi là thêm 1 bùa 1~3 nua mà s a sữa lại vậy ? .
- chỉ những items cuong hoa thành công từ 8 mới dc 1-3 ban ah

Bên trên