TRƯNG CẦU Ý DÂN Kênh 1 và những vấn đề

Ba Râu

Gia nhập giang hồ
- Đã theo 1 quan điểm thì nên trung thành 1 quan điểm đó, đừng kiểu nửa vời ok:v
P/s: Theo dõi các bác trong group thì nhận thấy hiện tại k10 khá ít người train.
- Vậy tại sao Kteam không tạo ra 1 vé có quyền hạn vào được k10 với giá 400-500@ j đó. Chỉ vào được k10 thôi không cần x2 trọng lượng, exp, các thứ khác.... Tại mình thấy nhiều người cũng không cần mấy cái đó mà mua CTP k xài cũng phí. @Lion_King
đúng kiểu nữa với gì nhỉ ? ? b ko hiểu ý mình thì vui long ko rep cmt nhé
Nói chuyện như bố đời
haiz@@

SuperCover

Trung Sĩ
đúng kiểu nữa với gì nhỉ ? ? b ko hiểu ý mình thì vui long ko rep cmt nhé
Nói chuyện như bố đời
haiz@@
Thì bạn kêu phải có chỗ j j ấy. Đã muốn pk, lại muốn có chỗ k bị pk. Ok thôi cứ xem như bác ăn hành kênh pk nên hiểu. Chứ không như mấy đứa núp kênh 1-10 xong lên 4r hét ủng hộ pk.

Whisper

Binh Nhất
Góp ý mang tính xây dựng, quan điểm mỗi người thôi chứ mấy bố đời lên chửi người này người kia này nọ ý kiến sai, ý kiến nhảm nhí ???

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
- Đã theo 1 quan điểm thì nên trung thành 1 quan điểm đó, đừng kiểu nửa vời ok:v
P/s: Theo dõi các bác trong group thì nhận thấy hiện tại k10 khá ít người train.
- Vậy tại sao Kteam không tạo ra 1 vé có quyền hạn vào được k10 với giá 400-500@ j đó. Chỉ vào được k10 thôi không cần x2 trọng lượng, exp, các thứ khác.... Tại mình thấy nhiều người cũng không cần mấy cái đó mà mua CTP k xài cũng phí. @Lion_King
có cái Nhiệt Huyết Phù thì phải

sock

Hạ Sĩ
nói về vấn đề kill auto cấu trúc game này nó là thế rồi, có fix kiểu gì nó vẫn lòi ra cái bất cập thôi, thằng vip 9 nhìn thấy thằng vip tà train pk mình phải chui k10 ngứa mắt thì thằng tà nó cũng thế thôi, thằng tà bị kill nhiều quá tức đi kill all map 9 thì thằng 9 nó cũng vậy thôi , game mỗi người nó mỗi tính chưa kể trong game nó còn đa nhân tính luôn, ngay từ cái thời 6x tôi đã thấy vấn đề này không thể can thiệp vào được rồi :))
p/s: dù 9 có người muốn hòa, auto yên ổn tà cũng vậy nhưng chỉ cần 1 ông phá thì cả sv chịu thiệt thôi không giải quyết được, vấn đề gì hết vấn đề quan trọng nhất ở đây mình thấy nó là sự khác biệt giữa kênh pk và k pk chính là gold chênh lệch giữa các kênh có fix thì fix cái gold = nhau luôn đảm bảo hết ý kiến :))

SuperCover

Trung Sĩ
nói về vấn đề kill auto cấu trúc game này nó là thế rồi, có fix kiểu gì nó vẫn lòi ra cái bất cập thôi, thằng vip 9 nhìn thấy thằng vip tà train pk mình phải chui k10 ngứa mắt thì thằng tà nó cũng thế thôi, thằng tà bị kill nhiều quá tức đi kill all map 9 thì thằng 9 nó cũng vậy thôi , game mỗi người nó mỗi tính chưa kể trong game nó còn đa nhân tính luôn, ngay từ cái thời 6x tôi đã thấy vấn đề này không thể can thiệp vào được rồi :))
p/s: dù 9 có người muốn hòa, auto yên ổn tà cũng vậy nhưng chỉ cần 1 ông phá thì cả sv chịu thiệt thôi không giải quyết được, vấn đề gì hết vấn đề quan trọng nhất ở đây mình thấy nó là sự khác biệt giữa kênh pk và k pk chính là gold chênh lệch giữa các kênh có fix thì fix cái gold = nhau luôn đảm bảo hết ý kiến :))
rồi lại than k1 kênh mua bán toàn thấy train full không vào được!!:D. Fix gold thì nên fix non-pk = 70% kênh pk:D
có cái Nhiệt Huyết Phù thì phải
Mới xem lại all shop k có nha a. Chỉ có CTP 1-7-30 ngày.
- Có thể ra cái đó để giảm sức chứa k1, k1 đỏ mà k10 vắng hoe.

Thệt

Gia nhập giang hồ
như cũ là tốt nhất
k1 bình thường ( có thể mở rộng or them gold thêm quái mặc sức mà ks ) đông mới vui ^.^
k234 pk or có thể mở thêm k56789 để đi kill kiếm khó tí@@
đâu ai ép qua kênh pk trian rồi bị kill ( kill xong ức chế --> trẩu tre )
trian không được thì cứ về k1 or vào k10 mà trian
mình vẫn trian kênh pk bị kill vẫn chạy lên trian tiếp or lam vai tang roi chuyen kenh, nếu cảm thấy không chịu nổi mình lại về k1.
chỉ đơn giản thế thôi cứ phàn nàn về kill auto suốt, cha'n that@@
Hôm bữa có ý kiến là khí kill thì không thể vào kênh đã kill được ( or giới hạn mỗi kênh pk chỉ kill được bao nhiêu mạng mỗi ngày nhưng phải thấp hơn nv vhuan ) , sau 00h thì reset lại vào được bình thường ( nhưng như thế thì mất đi bản năng của HKGH )
HKGH có 2 thế lực để bem nhau mà mấy a cứ muốn hợp thể thành 1 có cha'n không?

P/S: k1 K10 trian, kênh khác pk là đúng với HKGH , KHÔNG BIẾT NÓI GÌ NỮA
so 1 xong
mo`i số 2 @@
quan trọng là... k1 full bác à

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Ghét cái kiểu train kênh pk được exp nhiều hơn mà còn lại muốn bất tử không ai được kill thế này thế nọ hoặc kill xong phải bị hình phạt xyz... Vãi cả train kênh pk...

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
ở đâu cũng thế ko chỉ riêng sv này tôi chỉ sợ mấy thành phần mà :
"cái cc gì cũng biết nhưng càng nói càng lòi ra đầu toàn phân"
kill auto ah t chấp nhận t train kênh pk +20% exp và khá nhiều gold bị kill t lên lại đang ngồi máy thì t vả nó sml
đã từ rất lâu rồi mọi chuyện vẫn diễn ra như thế từ khi t bước chân vào sv này đã thế rồi ko can thiệp dc nếu ko sẽ mất đi bản chất game
ko cần trọng lượng túi là thế đéo nào mấy t 10x 11x 1 kill nó hết 1 bình sâm 320 ko có ctp train dc 2 tiếng ah đâu phải ai cũng rảnh để canh mua sâm ?

về phía bên AD a e cũng nên góp ý giải pháp để đỡ lag

Kênh 1 hiện mình đã "tạm" nới thêm 50 users, đưa tổng số người chơi Kênh 1 chiếm gần 1 nữa toàn bộ server. Điều này rất nguy hiểm, mình nói vắt tắt như thế này: nếu bạn biết số quái trên huyền bột rơi vào khoảng 1000, thì trong 1/20 giây, mỗi con quái cần quét tất cả số người chơi trên toàn map để xem nó có rơi vào tầm đánh hay không. Bạn cứ nhân tổng số quái trên 1 kênh vào khoảng 15.000 con, và cứ thêm 1 người chơi, server phải xử lý thêm 15.000 x 50 = xxx lệnh trong 1 giây.
nhìn vào cái này mà cmt đừng tay nhanh hơn não nữa

SuperCover

Trung Sĩ
1 Vote mở bán vé vô k10. Chỉ vô k10 không cần những thứ khác cho những người có nhu cầu vô k10 train ăn ngon ngủ yên. Không phải cảnh 30p phải xách đít đổi kênh, đổi bãi train các kiểu.
Chứ train kênh pk thì khỏi mua GHT cũng k lo hết sâm vì có thọ đc 2-3 tiếng đâu:))

Cơ chế của game 10 năm nay nó đã thế. Kênh 1 non pk, kênh vip non pk. Kênh non pk ít gold ít exp hơn kênh pk. Tại sao cứ fai cho ý kiến thay đổi? Chiều long thế nào dc tất cả mọi người. Vừa ý người này thì người khác ko vừa ý. Tốt nhất cứ để nó mặc định như nó vốn có, thằng nào ko theo dc thì cho nghỉ. Đòi hỏi những cái ko có thật là sao? Muốn dc exp vs gold nhiều nhưng lại ko muốn canh.
Những đứa kêu ca nhiều nhất là những đứa log nhiều acc ==> farm nhiều hơn là chơi

SuperCover

Trung Sĩ
Cơ chế của game 10 năm nay nó đã thế. Kênh 1 non pk, kênh vip non pk. Kênh non pk ít gold ít exp hơn kênh pk. Tại sao cứ fai cho ý kiến thay đổi? Chiều long thế nào dc tất cả mọi người. Vừa ý người này thì người khác ko vừa ý. Tốt nhất cứ để nó mặc định như nó vốn có, thằng nào ko theo dc thì cho nghỉ. Đòi hỏi những cái ko có thật là sao? Muốn dc exp vs gold nhiều nhưng lại ko muốn canh.
Những đứa kêu ca nhiều nhất là những đứa log nhiều acc ==> farm nhiều hơn là chơi
Haiz không biết a là người cm hay ai log hay bảo a cm nhưng cảm thấy SV bh ai cũng đòi hỏi 1 lợi ích riêng cho mình, góp ý cái lợi cho mình chứ chả bh coi tới cộng đồng, số đông. Cm này xin trả lời luôn những cm ở trên luôn nhắc tới game từ nào tới h nó vậy thì để nó như vậy. Một người cũng chơi từ Open, một trong những người đề xuất ra CTP.
- E vẫn còn nhớ cái thời đó kill auto sml, a là 1 trong những người log nhiều acc nhất, uhm a bị kill, a vs một số top, người có tiền mà k có time thời đó đề xuất ra CTP, kênh 10, để được train ngon ngủ yên. ( từ đâu ra kênh 10 thế, nó có từ đầu à)
- Rồi từ bao giờ có cái chuyện đòi hỏi ra pill exp, pill dame, bùa 1-3 các thứ ?? Là người có tiền hay dân tầm trung ( tất nhiên ra sẽ lợi cho SV vì có thêm thu nhập, nhưng nhìn vào xem ra thì giảm người chơi hay là tăng ?)
( lúc đó Định hướng SV nói không với buff, pill,... )
+ Tại sao SV lại chiều theo những thanh niên có tiền để rồi bây giờ những người khác đòi hỏi 1 cái bình thường thì lại bị các thanh niên ấy lên phản bác này kia các thứ.
++ Chốt: SV này dần dần là kiểu: có tiền, donate nhiều auto mình có tiếng nói :))
+++ Chốt cái nữa ai mà cm bảo game như nào để như vậy thì tự hỏi tại sao trước đây lại đòi hỏi những cái đi ngược lại tiêu chí SV nhé.

TranCongTu

Gia nhập giang hồ
Chỉ cần cái vật phẩm hộp quà thương nhân khóa lại ko cho gd thì sẽ tránh đc các clone fam . Thì sv 1 sẽ vắng bớt đi ngay thôi .

Bên trên