TRƯNG CẦU Ý DÂN Huyền bột - công thành chiến

Bạn thấy ý tưởng này thế nào?

• Tuyệt vời

Số phiếu: 88 78.6%
  • Amazing

Số phiếu: 7 6.3%
  • Awesome

Số phiếu: 17 15.2%

• Số lượng người bầu chọn
    112

kingtank

Binh Nhì
Tôi GuanYu ( chuyên gia cắn trộm và cắn thẳng mặt ) tuyên bố ngừng kill Auto 1 ngày ( tôi gọi đó la` ngày hòa bình ) 9 ta` bắt tay nhau sau Công Thành Chiến .

dao xuan thien

Binh Nhì
9 ta xưa giờ bất phân, ngay chân đế 9 def, ngày lễ để tạ def, cn nghỉ , 1 lược wai 0.2%, ta đoàn kết thì ta đc exp hôm sau, 9 đoàn kết thì 9 đc exp hôm sau, ko có việc 9 ta cùng đoàn kết, xưa nay, từ thủa khai thiên lập địa, 9 ta ko bao giờ hợp tác

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
9 ta xưa giờ bất phân, ngay chân đế 9 def, ngày lễ để tạ def, cn nghỉ , 1 lược wai 0.2%, ta đoàn kết thì ta đc exp hôm sau, 9 đoàn kết thì 9 đc exp hôm sau, ko có việc 9 ta cùng đoàn kết, xưa nay, từ thủa khai thiên lập địa, 9 ta ko bao giờ hợp tác
Có đọc hkgh ko 9 tà pt bem thần địa nhé :))

xecutkit

Binh Nhì
Đánh thần địa chính tà hợp tác kìa?

tienthanhs1

Trung Sĩ
Sau khi hết giờ mà bảo vệ thành công dc thành Huyền Bột thì mỗi nhân vật tham gia sẽ dc 1 item Q để trả Q nhận thưởng đồ random ( hên xui ) tỉ lệ ntn thì bác điều chỉnh nhé....cái này để kích thích mọi người từ già đến trẻ, mạnh hay yếu đều có thể tham gia...và ko xảy ra hiện tượng nhàm chán sau 1 vài lần đi ( thằng ko đi cũng dc hưởng x exp thì sẽ hay bị lười biếng)

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
  • Dự kiến là sẽ có Hắc Phong Bang hộ vệ thành huyền bột . Và dĩ nhiên là tên các thành viên trong đội hộ vệ đó sẽ là tên nick 4rum các tester của YulgangVN từ lúc khai thiên lập địa đến giờ. Một lần nữa, chúng tôi ko bao giờ quên sự đóng góp to lớn của các bạn.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
tổng hợp tất cả loại quái ( hỗn hợp và tính dame cho vừa sức mọi người, ví dụ như quái trâu nhất sẽ đi được vào gần với NPC nhất và nó có khả năng cao đánh được NPC nhất, quái tầm yếu sẽ đi chậm hơn và thường thì bị bỏ lại phía sau, vậy nên sẽ có những người phân công ra, ai lv thấp có thể trấn thủ ngoài thành, ai lv cao trấn thủ trong thành, những ai đánh nó sẽ đánh lại, khi nó lùa vào thành Huyền Bột và đập 1 thằng NPC nào trong Huyền Bột cũng được, cho máu trâu trâu lên tí, kiểu như Tượng trong TLC . để tất cả bảo vệ NPC đó (cái này tùy vào lượng người tham gia và BQT tính dame def quái và máu của NPC sau cho hợp lý, có thể thay đổi về sau cho hợp lý )

Nói đại loại như kiểu Legion TD Mega của Warcraft vậy
khá vui và nhất là tinh thần đoàn kết ^^!

vài ý anh em đọc vui đừng cho gạch nha

minhnguyenvt04

Gia nhập giang hồ
Nếu có cơ hội đi event này em hứa ... cạch mặt thằng ĐAO KIẾM TIẾU ra -.- !
Cho boss kill nó đi ! -.-
Ai hiểu cảm giác đó không

nhatthiem113

Thiếu Úy
  • Dự kiến là sẽ có Hắc Phong Bang hộ vệ thành huyền bột . Và dĩ nhiên là tên các thành viên trong đội hộ vệ đó sẽ là tên nick 4rum các tester của YulgangVN từ lúc khai thiên lập địa đến giờ. Một lần nữa, chúng tôi ko bao giờ quên sự đóng góp to lớn của các bạn.
Có mình không :D

Bên trên