HOT- Bộ sưu tập ảnh Char Yulgang Plus 9.0.3 của mềnh.

mumpasyn

Binh Nhất
híc từ mai ai úp hình...úp trực tiếp đi...đùng úp kiểu chèn link ảnh hic.....up kiểu đó khổ cho mấy đứa ko ỡ VN như Mic :( ko coi đc

tonytuan1211

Gia nhập giang hồ
thot oi chi cach cuong hoa yulgang-plus cai sao tui +10 ma des ko bang bon kia vay.. bon no dé toan 1k5 >> ma vk tui dé co 600 la sao bon no lam cai gi them vay thot biet thi chỉ với

sadmemories381

Gia nhập giang hồ
thot oi chi cach cuong hoa yulgang-plus cai sao tui +10 ma des ko bang bon kia vay.. bon no dé toan 1k5 >> ma vk tui dé co 600 la sao bon no lam cai gi them vay thot biet thi chỉ với
minh đã test và cung thac mac như bạn vậy á....nhưng 1 hoi train thì mới bik là đồ train lượm dc ngon hơn đồ bán tại NPC...cụ thể là áo dp lv 100 full 4 dòng def tầm 70=>90 j do' nhưng train thì dc áo full 4 dòng mà def toi 282 lận @@

zun ộp

Gia nhập giang hồ
minh đã test và cung thac mac như bạn vậy á....nhưng 1 hoi train thì mới bik là đồ train lượm dc ngon hơn đồ bán tại NPC...cụ thể là áo dp lv 100 full 4 dòng def tầm 70=>90 j do' nhưng train thì dc áo full 4 dòng mà def toi 282 lận @@
mới ra vụ này hả bạn hay lâu rồi mà ko để ý ta :-/

tonytuan1211

Gia nhập giang hồ
cái đ8ó thì mik biết... nhưng cường hóa vũ khí với ao của bon thái nó gấp 3 lần mik cường hóa... bạn để ý xem vủ khí của bọn nó cường hóa có thêm 1 dòng 100 điểm gì ấy bên đưới dòng thuọc tính

Bên trên