Hk dzogame đang hoàn toàn rối loạn

Colaavp

Gia nhập giang hồ
_Tình hình 2 sever Hk dzo như sau
+TBS: Đang chết dẫn chết mòn sau event up 115 , các top sever đang rao bán acc với giá re~
+TMC: Các top 13X đang bị ban acc với lí do bị tố bug LV VH
===> cảm thấy 1 điều rằng Hk dzo đang chết :v 1 phần quá lớn do bộ phận quản lý và hỗ trợ
===> hy vọng hk của LK ko bao giờ gặp phải tình trạng này

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Điều này thì bạn yên tâm. Trước mình cũng đã nói với mem trong 4rum này rùi, nhưng giờ mình nghĩ chắc anh LK cũng bít và có dự tính hết rùi. Não của mình không hơn được não của ổng đâu ^^

maurong1992

Gia nhập giang hồ
HK DZOGAME đang dần đi theo vết xe đổ, sai lầm của HK ASIASOFT 9 năm về trước và không lâu sau bối cảnh sụp đổ của HK DZOGAME sẽ được tái hiện giống y hệt HK ASIASOFT ngày trước, kết thúc một thế giới HIỆP KHÁCH với một chế độ điều hành game thối rữa và mục nát. Nơi đây sẽ dần trở thành ngôi nhà chung cho tất cả tín đồ game HIỆP KHÁCH GIANG HỒ và đây cũng sẽ là sự thật không thể chối cãi và thay đổi :))

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
HK DZOGAME đang dần đi theo vết xe đổ, sai lầm của HK ASIASOFT 9 năm về trước và không lâu sau bối cảnh sụp đổ của HK DZOGAME sẽ được tái hiện giống y hệt HK ASIASOFT ngày trước, kết thúc một thế giới HIỆP KHÁCH với một chế độ điều hành game thối rữa và mục nát. Nơi đây sẽ dần trở thành ngôi nhà chung cho tất cả tín đồ game HIỆP KHÁCH GIANG HỒ và đây cũng sẽ là sự thật không thể chối cãi và thay đổi :))
Like mạnh

KienBon888

Binh Nhì
XẠO NỒN

lanhoa789

Gia nhập giang hồ
nghe mãi đến chán , YulVn thì còn test bug từ lv1>lv80 mãi không hết , chả biết bao giờ open =)) , nhà lo chưa xong lo chuyện thiên hạ

darkangel1706

Binh Nhì
ko phải nói chứ mình có thể wang vào mặt bạn 2 chữ " nhảm nhí ". bạn bik cái éo gì mà đi sủa về thằng dzogame + asiasoft????? Asiasoft hồi đó làm éo gì giống thằng dzo bây h mà bạn nói thế?? asiasoft chết ra sao? h dzo chết ra sao? thằng ngu cũng bik là dzo chết vì hút máu và khi máu đã ở chế độ bảo hòa thì dzo mất doanh thu mỗi ngày, mỗi tháng, mỗi năm... người chơi k nạp card thì nhà phát hành game ăn uống bằng niềm tin à? asiasoft hồi đó chết vì éo có thu phí + chế độ chơi ko hấp dẫn ng chơi nạp card nên k thể duy trì game... thằng dzo khôn hơn nên nó có 1 số yêu sách cho việc nạp cash nên còn trụ đến h này.. Bạn có chắc khi LK ra game sẽ chẳng màn doanh thu??? có 1 thằng ngu đần mới cho không mọi thứ khi mỉnh dốc công tạo ra hoặc chỉ có với những thằng Cường Đô La " coi trời như cái ly " Vì nhà nó quá đủ điều kiện. Nhưng nói thẳng với bạn 1 câu là Cường $ còn phải làm thấy con mẹ. Trên đời này chẳng có cái éo gì là cho k biếu k. Chả là bạn vào dzogame thì đua top éo nổi, sv pri thì quá chán vì kiểu lv tăng nhanh k thỏa chí, hoặc bạn là 1 con buôn, chuyên cày game kiếm tiền.v...v.... nên sv của LK là mục tiêu của bạn... Mình sẽ chống mắt xem bạn sẽ làm gì khi sv open cũng như khi sv sụp đổ

maurong1992

Gia nhập giang hồ
ko phải nói chứ mình có thể wang vào mặt bạn 2 chữ " nhảm nhí ". bạn bik cái éo gì mà đi sủa về thằng dzogame + asiasoft????? Asiasoft hồi đó làm éo gì giống thằng dzo bây h mà bạn nói thế?? asiasoft chết ra sao? h dzo chết ra sao? thằng ngu cũng bik là dzo chết vì hút máu và khi máu đã ở chế độ bảo hòa thì dzo mất doanh thu mỗi ngày, mỗi tháng, mỗi năm... người chơi k nạp card thì nhà phát hành game ăn uống bằng niềm tin à? asiasoft hồi đó chết vì éo có thu phí + chế độ chơi ko hấp dẫn ng chơi nạp card nên k thể duy trì game... thằng dzo khôn hơn nên nó có 1 số yêu sách cho việc nạp cash nên còn trụ đến h này.. Bạn có chắc khi LK ra game sẽ chẳng màn doanh thu??? có 1 thằng ngu đần mới cho không mọi thứ khi mỉnh dốc công tạo ra hoặc chỉ có với những thằng Cường Đô La " coi trời như cái ly " Vì nhà nó quá đủ điều kiện. Nhưng nói thẳng với bạn 1 câu là Cường $ còn phải làm thấy con mẹ. Trên đời này chẳng có cái éo gì là cho k biếu k. Chả là bạn vào dzogame thì đua top éo nổi, sv pri thì quá chán vì kiểu lv tăng nhanh k thỏa chí, hoặc bạn là 1 con buôn, chuyên cày game kiếm tiền.v...v.... nên sv của LK là mục tiêu của bạn... Mình sẽ chống mắt xem bạn sẽ làm gì khi sv open cũng như khi sv sụp đổ
có vẻ thái độ của bạn tỏ ra rất gay gắt, bạn có lí lẽ riêng của bạn và lí lẽ đó là không sai. Tuy nhiên có 1 số ý và lời nói của bạn là không đúng! Mình sẽ chỉ ra rõ ràng cho bạn thấy nhé:

thứ nhất bạn nói là " Bạn có chắc khi LK ra game sẽ chẳng màn doanh thu??? " , cái này thì mình không chắc NHƯNG mình tin rằng GAME HKGH của LIONKING sẽ không '' HÚT MÁU '' như dzo và sẽ không đốt cháy túi tiền của người chơi như dzo, nếu bên dzo để đạt TOP, lv cao .vv..vv thì cần có tiền...nạp card..vv..vv nhưng bên YULGANG VN của LION KING thì không như vậy. ở đây mọi thứ sẽ cân bằng và tạo điều kiện tốt nhất cho người chơi nhưng không làm mất đi bản chất của game...tính hấp dẫn của thế giới HIỆP KHÁCH, người chơi vẫn phải nạp card để sở hữu những item siêu thị để giao dịch+ buôn bán..vv...vv nhưng không có nghĩa là cứ có tiền, nạp card dốc vào là lên TOP như dzo :-jjjj người chơi vẫn phải cố gắng bằng chính con tim và nhiệt huyết của họ để đạt đến cấp độ cao.

thứ 2 bạn nói rằng " Chả là bạn vào dzogame thì đua top éo nổi, sv pri thì quá chán vì kiểu lv tăng nhanh k thỏa chí, hoặc bạn là 1 con buôn, chuyên cày game kiếm tiền.v...v.... nên sv của LK là mục tiêu của bạn... Mình sẽ chống mắt xem bạn sẽ làm gì khi sv open cũng như khi sv sụp đổ "

bạn cho rằng tôi chọn sever của LIONKING làm mục tiêu vì tôi không đua TOP được bên dzogame, vì tôi chán nản cái kiểu lv tăng nhanh ko thỏa chí, vì tôi là 1 con buôn, chuyên cày game kiếm tiền.... ====> xin lỗi bạn đã hoàn toàn sai lầm bởi vì:
1. tôi không xem sever của LION KING là con mồi hay kẻ thù cho nên với tôi sever của LIONG KING không phải là MỤC TIÊU mà đúng hơn là ĐÍCH ĐẾN.

2.Tôi đến với SEVER của LION KING chỉ đơn giản vì tôi YÊU nó, vì SEVER của LION KING chất lượng tốt hơn dzogame, vì SEVER của LIONG KING sẽ giúp mọi người có một vé sống trở lại những tháng ngày ngọt ngào của sever ASIASOFT huyền thoại và trực tiếp trải nghiệm một sever có bảo mật tốt nhất VIỆT NAM==> điều mà DZOGAME không thể làm được và SUỐT ĐỜI không làm được

3.Tiếng việt của người VIỆT NAM là một ngôn ngữ đẹp, sử dụng tiếng việt trên diễn đàn và website của người VIỆT NAM là một văn hóa vì vậy khi bạn sử dụng tiếng việt viết bài trên diễn đàn bạn nên sử dụng tiếng việt hoàn toàn, để thể hiện nét đẹp và trong sáng của tiếng việt. Tôi thấy bạn viết TIẾNG VIỆT nhiều chỗ còn sai chính tả, câu cú lủng củng :)) nhiều chỗ bạn viết Tiếng Việt không ra Tiếng Việt và Tiếng Anh không ra Tiếng Anh. Đừng vì một phút bồng bột nóng nảy cay cú mà đánh mất sự trong sáng của Tiếng Việt như vậy chứ :-j

Slide

Gia nhập giang hồ
Noi' that. 1 cau thoi nhe'................ko biet' may' bac' khen Yulgang cac kieu dua. vao` dau nhi?truyen` tai nhau sao?sv chua open ma` biet het' z,chang biet' the nao` nhung truoc mat' m thay' Dzo dang song' con` Yulgang thi` that' hua' 2nam nay qua' nhieu` lan` r.......va`.....sv loi~ te` le hon Dzo nhieu`.

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Noi' that. 1 cau thoi nhe'................ko biet' may' bac' khen Yulgang cac kieu dua. vao` dau nhi?truyen` tai nhau sao?sv chua open ma` biet het' z,chang biet' the nao` nhung truoc mat' m thay' Dzo dang song' con` Yulgang thi` that' hua' 2nam nay qua' nhieu` lan` r.......va`.....sv loi~ te` le hon Dzo nhieu`.

Chỉ biết chắc 1 cái Yulgangvn thôi ! Đang mở game cho các bạn thư giãn và chưa thu 1 kinh phí tiền bạc nào của member cả ! Cũng đủ cho bạn biết gắn bó sau rồi ! Hơn 2 năm đóng tiền duy trì server chắc bạn cũng dư hiểu

lanhoa789

Gia nhập giang hồ
các bác phán ghê quá rằng sv YULVN tốt , không hút máu ...bla bla các kiểu , trong khi sv nó chưa open chính thức đc 1 ngày , Bug thì test mãi vẫn thấy từ lv1 > lv80 mà chưa xong nói chi mấy lv cao hơn , đến giờ là sắp tháng 5 rồi game nó đã ra sao thì ai ai cũng biết rồi , tin tưởng YULVN cho lắm vào

taolabomay1610

Gia nhập giang hồ
các bác phán ghê quá rằng sv YULVN tốt , không hút máu ...bla bla các kiểu , trong khi sv nó chưa open chính thức đc 1 ngày , Bug thì test mãi vẫn thấy từ lv1 > lv80 mà chưa xong nói chi mấy lv cao hơn , đến giờ là sắp tháng 5 rồi game nó đã ra sao thì ai ai cũng biết rồi , tin tưởng YULVN cho lắm vào

- -bạn có thấy sv vẫn là nơi thư giãn và giải trí miễn phí k???chua can 1 đồng nào của ai..đặc biệt là của bạn nhé,,
..mất niềm tin mới sợ

o0okingo0o

Hạ Sĩ
a phải GALAXY sv home việt ko e bemap nè e chờ sv này 3 năm 3 năm nhớ lắm ko bỏ đc HK e đang chơi hkphongtran chơi cho có chứ sv này ngóng lắm ko biết khi nào ra

tienthanhs1

Trung Sĩ
Cái địt mẹ các bạn!

Trước hết tôi xin lỗi tất cả mọi người khi đọc những lời thiếu văn hoá của tôi ...nhưng nó là lời nói thật lòng của tôi khi đã có hơi men

Thứ 1: tôi chửi 1 số bạn có những lời tâng bốc thái quá cho sever này trong khi nó chưa đi vào chính thức ( có thể do 1 số kẻ cố ý dùng tài khoản clone để làm mất hình ảnh sever hoặc 1 số do ko đủ kiên nhẫn để chờ đợi)

Thứ 2: tôi xin chửi các bạn đang nói tốt về sever Dzo hay sever nào đó... các bạn cũng như tôi cũng đã trải nghiệm và nhận thấy nó ko được như mong muốn của các bạn... và cho đến giờ này chưa sever nào làm được những điều như LK đã hứa và đây coi như mục tiêu để chúng ta chờ đợi... và xin nhắc là đây là forum của YulgangVN nên khi các bạn đã là thành viên của forum thì nên làm những gì cho sever các bạn cũng hiểu

Vì đây là 1 sever đang tets chưa đi vào thương mại nên chúng ta ko có sự đòi hỏi về hoàn hảo vì chúng ta mới chỉ mất duy nhất 1 thứ là niềm tin do sự chậm trễ của Kteam

Và cũng xin góp ý với KTeam là ông bà ta có câu... không có mơ thì chợ vẫn đông... nhưng nó cũng kèm với câu... một sự bất tín vạn sự bất tin...nên hãy cố gắng để ko phụ lòng tin của mọi người...dù biết ai cũng có gia đình và hàng vạn lỗi lo của người trụ cột...

Cối cùng xin lỗi tất cả những ai vì những lời nói của mình đã dụng chạm tới cái tôi của các bạn... và hãy xem như đây là những lời tâm sự của một người đang say ( và tôi sẽ vẫn chờ đợi ko phải vì LK mà vì tình yêu của tôi với HKGH)

tienthanhs1

Trung Sĩ
thôi ngủ đây mập ơi... hôm nay bên công trường ăn mừng lễ 30/4...say hết cả rồi... có ti men nên cũng muốn đú với ae tí cho forum nó đỡ buồn ấy mà

Bên trên