REPORT Hack speed tại kênh 2 khu vũ nữ

dangnguyen159

Gia nhập giang hồ
mình cũng nghĩ đây là hack nhưng không hẳn là hack speed, dưới đây là clip của mình quay được từ hồi trung thu
-Nếu các bạn xem không thì sẽ ko phát hiện bất thường hay chỉ nói là lag. NHƯNG
1. Thời gian bắt đầu dùng skill đến khi hoàn thành khoảng 2s
2. Cho 1 khoảng delay nhỏ là 1 s giữa các skill
3. mình nghĩ máu của dã nhân (mãnh thú) chắc khoảng 850 máu
4. Dame của DaiKa chắc khoảng 125 ~ 135 skill 2x gây lên dã nhân (mãnh thú) là 200
=> 5 lần skill dã nhân mới chết hay (2*5+1*4=14s)
nhưng kết quả trên clip lại khác
+ Từ giây 23 đến giây 29 dã nhân gần chết
+ Từ 23 đến 32, 9s là dã nhân (mãnh thú chết)
nếu ở đây dã nhân (mãnh thú) có 800 máu chắc là 6s là chết trong khi theo tính toán là 14s (850 máu) và 11s (800)
-Còn đây là clip mình test vừa mới xong dame của minh là 154 skill lên dã nhân (mãnh thú) là 240
=> mình mất khoảng 11s để hạ con dã nhân (mãnh thú)
vậy hóa ra LAG SẼ CÓ LỢI HƠN KHÔNG LAG à (về thời gian kill creep)
6s với 11s tuy ngắn nhưng, 11s gần GẤP ĐÔI 6s đấy
vẫn và sẽ có 1 số bạn sẽ nó
+ là dame ảo, nếu ảo thì sao creep mất máu
+ vậy dame chính nhưng chia đôi dame ra nên thành hai dòng, nhưng xin thưa chắc gì nv tc lần 2 đã skill 2x đc 400 dame
KẾT LUẬN
mình góp ý như trên mong ad cùng mọi người xét xét lại nếu là hack thì xử lý, còn nếu là lỗi thì xin hãy khắc phục vì mình thấy cách thức "lag" này của DaiKa và bạn thương trên có phần nào giống nhau và nó có từ đợt trung thu đến giờ rất mong ad xem xét lại

Phương Thanh

Binh Nhì
nếu mà là lag. thì là do khi mình auto thì bị lag. nhưng ngt nhìn vào mình chạy đi chạy lại với vận tốc nhanh nhưng thật ra là vẫn đứng im 1 chỗ...

B

Bình Thập Chỉ

Guest
Các bạn hãy để ý thật kỹ nhé
Một sô cách nhận biết là
Nhân vật sẽ thở nhanh và dồn dập vì hack speed sẽ giúp nó chạy nhanh đánh nhanh nên rất mệt :D
đùa thôi chứ nó sẽ thở nhanh
+ với máu máu chưa hết quái đã chết
đó là cách phân biệt dễ nhất
Cũng có thể thêm vài chi tiết như trên video của chủ topic đã báo ở trên là có thể xác định được nhé !!!

Thân !

xem đoạn video xong... xác nhận hack cmnr..
lúc đánh skill 2x.. đêu nhi`n thấy hiệu ứng skil 2 lần khi trong khi chỉ đánh có 1 lần...
thú thật là mình cũng đã từng hack (đấy là ngày xữa ngày xưa) nên nhận biết đc, khi lấy ac # nhìn vào sẽ thấy như nào....
nếu là lag thì chỉ đôi khi thôi chứ làm gì skill nào cung~ đánh 1 lần mà hiệu ứng skill nhảy 2 lần thê kia...
boss xem xét lại đi....
thấy kiểu có tật giật mình , sao lúc ấy lại đổi qqua skill 1x......
:-s:-s:-s

Bên trên