Hợp thành bản full của trumdao

peaceful

Gia nhập giang hồ
Trước hết rất cám ơn bạn Trumdao đã chia sẻ mình thấy nó rất có ích với những newmember cũng như những người chơi HK trước đến giờ HT gọi là theo bản năng như mình có cơ sở để đập đồ hiệu quả hơn. Mình có 1 số thắc mắc mong bạn chia sẻ cho mình và tất cả mọi người nha:

Cái chung cần lưu ý ấy là trc khi HT bạn sẽ chờ cho skill hỗ trợ hết và bắt đầu bật ở ô F9, và mỗi lần HT của bạn thì mình thấy là chưa hết time của cái hỗ trợ. Cái này có lẽ cũng nên chú ý để tránh hủy chờ quá lâu

Theo công thức của bạn thì như thế này đúng không ( có gì ko đúng bạn góp ý nhá ^^):

1. cái này là 5 viên 4 dòng ai có exp gì nữa thì bổ sung cho a e biết với nha

X – 0 – 1 – 2 – X – X – X – X – X – 3 – X – 4

2. Phổ thông

X – 1 – X – 2 – X – X – X – X – X – 3 đến đây ta được 3 dòng, theo như bạn thì muốn lên dòng 4 sẽ có 2 vòng. Vòng 1: hủy 7, 8 đập . vòng 2: hủy 11, 12 đập. Cái này theo bạn là sẽ bắt đầu bằng vòng 2 trước: hủy 11, 12 đập. Nếu TC sẽ quay lại vòng 1: hủy 7, 8 đập cũng sẽ TC. ÁP DỤNG CHO 2 MÓN. ( ở đây mình muốn hỏi là v1 v2 nó có tiếp tục lặp không tức là thành công thì có tiếp tục được không? V2 – TC – V1 – TC – V2 – TC – V1 – TC ….. TIẾP MÃI VẬY ĐƯỢC KHÔNG)

X – 1 – X – 0 – 2 – X – X – X – X – X – 3 nếu trúng thế này mình tiếp tục áp dụng được v1 v2 cho dòng 4 được không

X – 1 – X – 0 – 2 – X – X – X – X – X – 0 – X – X – X – X – X – 3 nếu trúng thế này mình tiếp tục áp dụng được v1 v2 cho dòng 4 được không

X – 1 – X – 0 – 2 – X – X – X – X – X – 0 – X – X – X – X – X – 0 vẫn không lên dòng 3 thì nên xử lý thế nào bạn.

3. nếu gặp các trường hợp đặc biệt thì chúng ta nên bỏ, để nó xoay đúng các TH như thế này thì tỉ lệ sẽ cao hơn đúng không.

Theo bạn thì như thế nào, chia sẻ cho mình với mọi người để a e cùng nhau “ c “ DKT hihi

Cường Cu

Gia nhập giang hồ
các bác đăng lên công khai thế này kiểu gì BQT cũng tìm cách fix lại cách HT - CH cho coi!! để ht và ch thành công nhiều thế này là game lỗ vốn :D

peaceful

Gia nhập giang hồ
các bác đăng lên công khai thế này kiểu gì BQT cũng tìm cách fix lại cách HT - CH cho coi!! để ht và ch thành công nhiều thế này là game lỗ vốn :D
HT mà bác. Chủ yếu CH mới quan trọng. Cái này để cho a e lv thấp với dân chơi ít đầu tư thôi. Còn đồ giá trị thì kiểu gì ko pvp 20 25 thì tỉ lệ lên cao lắm

Trumdao

Gia nhập giang hồ
Trước hết rất cám ơn bạn Trumdao đã chia sẻ mình thấy nó rất có ích với những newmember cũng như những người chơi HK trước đến giờ HT gọi là theo bản năng như mình có cơ sở để đập đồ hiệu quả hơn. Mình có 1 số thắc mắc mong bạn chia sẻ cho mình và tất cả mọi người nha:

Cái chung cần lưu ý ấy là trc khi HT bạn sẽ chờ cho skill hỗ trợ hết và bắt đầu bật ở ô F9, và mỗi lần HT của bạn thì mình thấy là chưa hết time của cái hỗ trợ. Cái này có lẽ cũng nên chú ý để tránh hủy chờ quá lâu

Theo công thức của bạn thì như thế này đúng không ( có gì ko đúng bạn góp ý nhá ^^):

1. cái này là 5 viên 4 dòng ai có exp gì nữa thì bổ sung cho a e biết với nha

X – 0 – 1 – 2 – X – X – X – X – X – 3 – X – 4

2. Phổ thông

X – 1 – X – 2 – X – X – X – X – X – 3 đến đây ta được 3 dòng, theo như bạn thì muốn lên dòng 4 sẽ có 2 vòng. Vòng 1: hủy 7, 8 đập . vòng 2: hủy 11, 12 đập. Cái này theo bạn là sẽ bắt đầu bằng vòng 2 trước: hủy 11, 12 đập. Nếu TC sẽ quay lại vòng 1: hủy 7, 8 đập cũng sẽ TC. ÁP DỤNG CHO 2 MÓN. ( ở đây mình muốn hỏi là v1 v2 nó có tiếp tục lặp không tức là thành công thì có tiếp tục được không? V2 – TC – V1 – TC – V2 – TC – V1 – TC ….. TIẾP MÃI VẬY ĐƯỢC KHÔNG)

X – 1 – X – 0 – 2 – X – X – X – X – X – 3 nếu trúng thế này mình tiếp tục áp dụng được v1 v2 cho dòng 4 được không

X – 1 – X – 0 – 2 – X – X – X – X – X – 0 – X – X – X – X – X – 3 nếu trúng thế này mình tiếp tục áp dụng được v1 v2 cho dòng 4 được không

X – 1 – X – 0 – 2 – X – X – X – X – X – 0 – X – X – X – X – X – 0 vẫn không lên dòng 3 thì nên xử lý thế nào bạn.

3. nếu gặp các trường hợp đặc biệt thì chúng ta nên bỏ, để nó xoay đúng các TH như thế này thì tỉ lệ sẽ cao hơn đúng không.

Theo bạn thì như thế nào, chia sẻ cho mình với mọi người để a e cùng nhau “ c “ DKT hihi
Thường thì 4 dòng nó nằm ở 12 lần đập
Bạn tính theo thuong dòng 3 là 6 lần
Nói chung làm nhiều thành kinh nghiệm cho bản thân

Trumdao

Gia nhập giang hồ
Mình viết kinh nghiệm của mình thôi; bạn nào thấy hay thì làm theo ko thì xem qua cho vui
Mục đích là giúp các bạn ko biết hợp thành đã tốn kém
Nó không được 80% thì cũng được 60% là đươc rồi
Định làm bài cường hoá; nhưng thấy diễn đàn ko mấy hứng thú nên thôi

Trumdao

Gia nhập giang hồ
Không bạn ah; làm tốn thời gian lắm, bạn thử làm theo mình thử xem
CH hay HT làm tư từ thì mới ổn; 1 ngày mà làm vài món lhos ăn hơn

Trumdao

Gia nhập giang hồ
Đây là kinh nghiệm mình hay hợp thành, nên các bạn có thể làm rú ra linh nghiệm cho mình
Chứ nó không phải là công thức luôn luôn như thế

Trumdao

Gia nhập giang hồ
minh nghi hen xui la 1 phan nao do thoi
neu la hen xui thi ko co chuyen ai co the up hang ngay ban ao +5 hay+6 hay +7 duoc
deu co phuong phap va kinh nghiem ca.
neu ko co phuong phap thu ngay nao cung CH 1 cai ao len 5 hay 6 hay 7 di, chang le ngay nao cung xui

Chu Ba Thuc

Gia nhập giang hồ
theo tôi thấy như thế này k hay cho lắm.cái gi cung biết hiết thì vui gi nua. chuyển sang choi HK lậu cho nhanh lv moi ng oi
;););)

Bên trên