THAN THỞ Hậu quả của việc 2 thanh niên coi thường anh tiếu :))

Tịnh Hải

Binh Nhì
Trời buồn trời đổ cơn mưa
ta buồn ta lấy đồ đưa "Kiếm Tiền" :))

Đắng lòng 2 thanh niên đêm khuya thanh vắng, nắng chưa tỏa cho ngày mai đem 3 áo kiếm +6 và 3 cái PVP 20% từ Kshop ra đập và bị anh Tiếu dạy cho bài học. :)) Thế là đã ra đi 3 cái áo với 3 cái phù 20%.

"Sád Cờ rai ing"

Tịnh Hải

Binh Nhì
Tỉ lệ này k thể coi thường được rồi. Trước có 1 cái cũng pvp 25 lên +7 xịt, lần này thử 3 nháy liên tiếp ai dè k có cái nào luôn. có nghe a LK bảo tỉ lệ CH sv dễ hơn sv khác. Có thể anh LK sét vậy nhưng anh ĐKT yulgang nhà mình có gì đó sai sai :)). Mong ai đó trong Kteam có quyền thì ban hộ e Đao Kiếm Tiếu đi anh ấy hack đồ kinh quá . !!! :))

TranViet1st46

Binh Nhất
Tỉ lệ này k thể coi thường được rồi. Trước có 1 cái cũng pvp 25 lên +7 xịt, lần này thử 3 nháy liên tiếp ai dè k có cái nào luôn. có nghe a LK bảo tỉ lệ CH sv dễ hơn sv khác. Có thể anh LK sét vậy nhưng anh ĐKT yulgang nhà mình có gì đó sai sai :)). Mong ai đó trong Kteam có quyền thì ban hộ e Đao Kiếm Tiếu đi anh ấy hack đồ kinh quá . !!! :))
CHẮC AI ĐÓ SẼ SỚM QUAY LẠI THỔI =)). THẤY SAI 20% KO ĂN THUA ĐÂU , CỨ SAI 5% VỚI 10% CÓ VẺ KHẢ THI HƠN . TUI CŨNG ỐP 3 CÁI ÁO 6X+3 CÁI PVP MÀ CHẢ CÁI NÀO LÊN 7 =)) THỚT. LÀM

quoct

Gia nhập giang hồ
50v cht + 5 dc 1 cái lên 6 bùa 10% đi lun.thôi e sợ vãi đái rồi từ nay không dám chơi với a Tiếu nữa

TungModer

Binh Nhì
em đã góp phần làm giảm tỉ lệ áo +7 của sv giảm xuống gần 20 cái +7 chưa lên nổi 8
Số 8 nó ám quẻ em vlone =)))

Bên trên