Hàn Bảo Quân

zhishihaka

Gia nhập giang hồ
chơi char này trước mắt được cái đỡ được chi phí đồ và vk :D
cứ tc 1 lần hãy đổi đồ đồng nghĩa việc cày tiền cũng nhanh!

zhishihaka

Gia nhập giang hồ
^
cái đó thì đương nhiên rồi, train con đàn là hiểu cảm giác đó mà.
nhưng mình nói là khúc chơi lại con char mới kìa :)

quietly

Gia nhập giang hồ
Mình cũng có test char này vài server !
-Skill thường :
Dame cũng tốt , PK được nhưng có vài skill delay hơi lâu.
-Skill đánh lan : 2 skill lv 91 với 101 delay 1s.
Còn skill thăng thiên thì delay 1s = đánh 1 con , đánh lan thì delay khoảng 15s.
Vũ khí: cường hóa không bị rớt + không bị mất thuộc tính. Mỗi lần thăng chức thì tự động đổi cây khác .
VD: VK lv10 clvc+35 % +10 sau khi thăng chức lần 2 (lv35) sẽ cầm cây VK lv35 clvc+35%+10.
Khí công sau khi thăng thiên 130 được 6 khí công mới hỗ trợ máu,dame,def . Hình mình sẽ kiếm lại update sau ! :)
Ưu: Đỡ tốn tiền op VK.
Khuyết: Train khá lâu ! :(
Nói thế vậy xem ra cái khoảng cường hóa thành ra bá đạo. Nhưng cũng khá rắc rối là không buôn lậu được cái loại vũ khí này nhĩ.

Nếu thế này chơi nhân vật này chỉ có thể tự thân, nếu may mắn thì mới thành pro được, chứ không dùng được vnd thần chưởng ( ngoài trừ mua nik).

thêm một nhược nữa là nếu óp hợp thành ngay từ đầu thì làm gì óp đc 35% , thành ra phải để đến 120 mới óp sao. Nếu óp ngay từ đầu thì nó lại quá yếu về sau. Còn mà không óp thì thành ra lại không trian nỗi lên 10x, có khá nhiều ở chỗ này cần phải xem lại.

urgoheart

Gia nhập giang hồ
char nào mà chả phải op vk với trang bị hả bạn? chỉ trừ khi bạn bỏ tiền ra mua vk mới không phải tốn công thôi.
Vậy bạn đọc chưa kĩ rồi. Char HBQ mỗi khi lên lv cây vk sẽ lên theo ko cần đổi cây khác và số dòng ch và ht đều giữ nguyên nhá

chjpzinkute

Gia nhập giang hồ
mình cũng tets qua qua ! đánh 1 con cóc mà sver nó cho lên hẳn lv 77 khiếp thật.
Nhận xét về HBQ thì train thấy vất vả lắm :(
dc cái skill đẹp mắt cho những ai thích nghệ thuật :D
ks có từ lv 1 luôn thì phải, chayk tít mù
còn về vk thấy có 1 cây nên khả năng dame vào loại trung bình thôi.
char dành cho ai đam mê cái lạ :V

MomoSumiChan

Binh Nhất
Train HBQ solo thì đánh skill đơn, nhưng skill dame yếu, ko train lẹ dc.

Skill thì nâng cấp 4 thì khỏe nhưng tốn kỹ năng, đánh lan thì ok nhưng mà delay 14 den 20s thì sao mà train dc, nên skill này phế

Nói chung chơi HBQ là sẽ cực lắm chứ ko dễ ăn như mấy SV Pri dc hỗ trợ đánh 1 con quái lên mấy chục lv đâu nhé, mọi người phỉ xác định kỹ, kẻo chọn nhầm ^^

chjpzinkute

Gia nhập giang hồ
tóm lại char này train cực, nên mình nghix ko nhất thiết phải có 1 nv đạt 100 để đổi lấy em này !
nv mới nên có thể nhiều ng chơi
nhưng theo mình nghĩ ít người theo đến cùng :D

Bên trên