Hàn Bảo Quân

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Dự kiến AD sẽ cho ra char HBQ lúc OP luôn...
Vậy nên tạo Acc đó và kéo Acc chính
Khongo biết ccos được ko

ForeverAlone

Gia nhập giang hồ
Neu ton qua nhieu ky nang cho skill hbq thi minh nghi nen cho nhieu kn khi danh quai chac se k anh huong gi den game. Vi chung ta choi de trai nghiem ma. Van de kn la van de trc gio khien may bac up lv den moc skill ma k du kn de hoc nen phai can mua x2 ky nang de bat kiep. Neu vay thi sv an mi lay dau ra ma mua. Train cuc thi k sao. Cang lau cang vui. Cang co nhieu men moi tham gia nha cua minh

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Neu ton qua nhieu ky nang cho skill hbq thi minh nghi nen cho nhieu kn khi danh quai chac se k anh huong gi den game. Vi chung ta choi de trai nghiem ma. Van de kn la van de trc gio khien may bac up lv den moc skill ma k du kn de hoc nen phai can mua x2 ky nang de bat kiep. Neu vay thi sv an mi lay dau ra ma mua. Train cuc thi k sao. Cang lau cang vui. Cang co nhieu men moi tham gia nha cua minh

Mình có test char HBQ ko tốn nhiều vào những skill delay chậm 15s >> 20s đâu
Chủ yếu là 2 skill chính thôi

MomoSumiChan

Binh Nhất
HBQ mà so với đao thì có 1 số vấn đề thế này

KC có 1 số giống như Đao, nhưng có 1 số kc rất ư là phế

Skill Đơn thì dc mà skill Lan thì chào thua cái vụ delay

Theo kinh nghiệm đánh giá thì HBQ yếu hơn char Đao, chơi rất ư là phụ thuộc, hơi nhàm chán, vì từ đầu đã lấy skill rồi các thứ nữa, y như HBQ trong truyện HKGH ^^

princebi

Gia nhập giang hồ
các bạn nói sao chứ mình test HBQ bên sv tàu nó cũng ok lắm làm pk nếu ngang đồ thì ko thể thua máy char khác được tùy vào cách pk thôi , còn về kill thì có một số kill delay lâu là đúng nhưng những kill đó mình thấy ko khả thi để pk cho lắm chỉ dùng để đánh cho đẹp thôi , còn train thì dùng mấy kill lúc đầu train cũng dc mà nó delay 1s và cũng có đánh lan dame thì hơn dao là cái chắc rồi , train lên 120 thăng chức xong thì có chiêu ( bạch liệt quyền phong nha ) delay 1s dùng kill đó train và pk thì mình thấy khá ổn ko có vấn đề gì hết .................( có sai sót gì thì chỉnh sữa giùm mình nhé đừng ném đá ) @@! thank các bạn đã đọc ..............

huynhtuankha

Binh Nhất
các bạn nói sao chứ mình test HBQ bên sv tàu nó cũng ok lắm làm pk nếu ngang đồ thì ko thể thua máy char khác được tùy vào cách pk thôi , còn về kill thì có một số kill delay lâu là đúng nhưng những kill đó mình thấy ko khả thi để pk cho lắm chỉ dùng để đánh cho đẹp thôi , còn train thì dùng mấy kill lúc đầu train cũng dc mà nó delay 1s và cũng có đánh lan dame thì hơn dao là cái chắc rồi , train lên 120 thăng chức xong thì có chiêu ( bạch liệt quyền phong nha ) delay 1s dùng kill đó train và pk thì mình thấy khá ổn ko có vấn đề gì hết .................( có sai sót gì thì chỉnh sữa giùm mình nhé đừng ném đá ) @@! thank các bạn đã đọc ..............
120 làm gì có skill lan nào delay 1s đâu bác... skill pro nhất là skill 100 delay 1s thôi... cái Bách Liệt Quyền Phong Nha delay lâu mà... còn về 1 số skill bác cho là để đánh cho đẹp thì bác nhầm rồi nhé... mấy skill TT nâng full 10 hết thì cũng có đến 6-7 skill dame cực khủng (mặc dù là AOE) bác xem lại

huynhtuankha

Binh Nhất
ak` quên cung cấp cho các bạn 1 thông tin nữa là HBQ còn có skill đánh xa nữa cơ... cái skill Cuồng Long Giáng Thiên ấy

duong hoang bao

Gia nhập giang hồ
theo mình thì đã test 1 con HBQ đến 6x bên dzo vì lý do làm ăn chán nãn nên đã bỏ
theo kinh nghiệm thì về vk : HBQ có 2 loại nhé 1 Hỏa Long Đạo đặc biệt k bao giờ CH mất chỉ mất dòng thuộc tính nhé
2 Bạch Long Đao giống như vk của các char khác vẫn xịt nhé ( hàng lụm)
về cây HLĐ thì khi tc bắt buộc phải ch thêm vd tc1 +1 tc2 +3 tc 3 +4....( từ tc4 nâng cấp mất 20m tc5 mất 80m~~~)
về các chỉ số thì máu + def thua char đao 1 tý thôi ( theo e Đao k có cửa ăn vs HBQ = đồ) 9x + né tránh trung bình
về skill thì có vài skill AOE deplay lâu nhưng mạnh hơn AOE của đao nhìu
skill 91 AOE 1s ...
có việc đột xuất có t.jan e sẽ viết tiếp xin lỗi các thánh @@!

Bên trên