Hàn Bảo Quân

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
nghe nói char HBQ PK ko mạnh nên ít người chơi...
vì skill riêng dành cho char HBQ hồi delay rất lâu...
còn skill chính cũng yếu mình đã test nói chung là đánh cũng đẹp lắm nhưng PK mình cũng chưa thử mà mới train lên lv cao nhưng chưa kip PK

p/s: sever tàu khựa nha

hoanduocsu

Gia nhập giang hồ
char Hàn Bảo Quân nghe kêu bên pri chưa mở hết skill thì phải, với lại cái nào chắc cũng có điểm mạnh yếu, có khi nào char này bá đạo sau này cũng nên

mnonline

Gia nhập giang hồ
Ec ec 9.0 có cả char Hàn Bảo Quân ak :)
Có khá nhiều thay đổi ấy nhỉ, không biết nên chơi ac nào pk cho mạnh nhỉ :)
Từ trước chơi mình cứ tưởng char Đao là Hàn Bảo Quân rùi :)

Scyllar

:D :D :D
khi nào test nội bộ xong thì admin cho thời gian test dài dài để anh em bay vào thử cảm giác là OK ấy mà

Kapuchino

Gia nhập giang hồ
Đánh thì cũng OK , train AOE delay chậm từ lv 14 cũng OK , chạy cũng OK , mỗi tội delay skill rất chậm PK thì k thể kẹp được . Chỉ dựa vào Combo skill thôi . ( Cái này không biết GM sẽ sửa ra sao ) :D
Với lại thiếu kỹ năng đễ + skill rất trầm trọng .

DeVisKhang

Gia nhập giang hồ
các bạn có thể trải nghiệm củng như rút 1 số kinh nghiệp từ các SV pri hiện nay trên gamevn ....củng như có 1 bạn đả nói trước rồi đó....nội bộ của LK tuyển Vip vào test SV trước và xong hết thì bất đầu close beta cho các bạn tha hồ mà thử các char....

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
các bạn có thể trải nghiệm củng như rút 1 số kinh nghiệp từ các SV pri hiện nay trên gamevn ....củng như có 1 bạn đả nói trước rồi đó....nội bộ của LK tuyển Vip vào test SV trước và xong hết thì bất đầu close beta cho các bạn tha hồ mà thử các char....
Ơ tưởng char HBQ là Hero lv 100 mứi đủi đc mừ ?????????????

icarus

Gia nhập giang hồ
Mình cũng có test char này vài server !
-Skill thường :
Dame cũng tốt , PK được nhưng có vài skill delay hơi lâu.
-Skill đánh lan : 2 skill lv 91 với 101 delay 1s.
Còn skill thăng thiên thì delay 1s = đánh 1 con , đánh lan thì delay khoảng 15s.
Vũ khí: cường hóa không bị rớt + không bị mất thuộc tính. Mỗi lần thăng chức thì tự động đổi cây khác .
VD: VK lv10 clvc+35 % +10 sau khi thăng chức lần 2 (lv35) sẽ cầm cây VK lv35 clvc+35%+10.
Khí công sau khi thăng thiên 130 được 6 khí công mới hỗ trợ máu,dame,def . Hình mình sẽ kiếm lại update sau ! :)
Ưu: Đỡ tốn tiền op VK.
Khuyết: Train khá lâu ! :(

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Mình cũng có test char này vài server !
-Skill thường :
Dame cũng tốt , PK được nhưng có vài skill delay hơi lâu.
-Skill đánh lan : 2 skill lv 91 với 101 delay 1s.
Còn skill thăng thiên thì delay 1s = đánh 1 con , đánh lan thì delay khoảng 15s.
Vũ khí: cường hóa không bị rớt + không bị mất thuộc tính. Mỗi lần thăng chức thì tự động đổi cây khác .
VD: VK lv10 clvc+35 % +10 sau khi thăng chức lần 2 (lv35) sẽ cầm cây VK lv35 clvc+35%+10.
Khí công sau khi thăng thiên 130 được 6 khí công mới hỗ trợ máu,dame,def . Hình mình sẽ kiếm lại update sau ! :)
Ưu: Đỡ tốn tiền op VK.
Khuyết: Train khá lâu ! :(

tks bác ..................

gynazoka

Gia nhập giang hồ
Mấy Bác Hướng Dẫn Em Cài Đặt Server private 9.0 đi......
Em Download bản 9.0 về cài đặt rồi làm sao nửa vậy????
Cos Mấy Bác Kêu download Patch về chèn zô nhưng em k chơi đc......
Mong Mấy Bác hướng Dẫn Cụ Thể..... Cho em Xin cái link server lun.......

Bên trên