THÔNG BÁO Giang hồ dậy sóng - war tổng lực chính vs tà

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
GIANG HỒ DẬY SÓNG - WAR tổng lực CHÍNH - TÀ

Tối nay, thứ Ba ngày 17-4-2018 !
Vào lúc 19h30 !
Tại " Nam Minh Hiệu" Kênh 5 Thiên Mã Cung

Các hiệp khách hãy giương cao vũ khí cũng như tinh thần của chính mình để hòa mình vào trận chiến tối nay !!!

Không thù hận ! Không cá nhân ! Hãy cùng nhau thể hiện cho tất cả cộng đồng HKGH thấy một sân chơi đáng để hoài niệm !!

Trận war do chính các Hiệp Khách thổi bùng lên ngọn lửa chiến đấu
Đội ngũ Kteam vinh hạnh thay mặt đứng ra tổ chức

Các Hiệp Khách vui lòng tập trung tại địa điểm chỉ định đúng giờ để chuẩn bị tiến hành trận chiến:
  • Chính: cổng NMH phía sơn tặc
  • Tà: cổng NMH phía cương thi

Phần thưởng cho tất cả

- Nếu số lượng người tham gia trận war tối nay đạt 40 người, Kteam sẽ bật x50% exp trong 5 tiếng.
- Cứ thêm mỗi 10 người cộng thêm, sẽ được thêm 1 giờ x50% nữa !
- Chức năng thổ Linh Phù sẽ tạm khóa ở kênh này !

Còn chần chờ gì mà không tham gia hỡi các chư vị Hiệp Khách !!!

Một đêm duy nhất bùng cháy tại Nam Minh Hiệu kênh 5 thiên mã cung lúc 19h30 ngày 17/04/2018 !!

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
góp ý nên tắt hết tính năng phù và phù nhẫn GM move 2 bên xuống nước như giải Độc Cô Cầu Bại để a e tham gia cho thỏa đánh thời gian bao lâu cũng dc bao nhiêu trận cũng dc rất mong a e 2 bên tham gia đông đủ

locmaphong01

Gia nhập giang hồ
Vui lắm, pk quên hết tất cả, cả dàn 10x tà rượt tui chạy vòng vòng :D. Nếu được thì sắp xếp làm 2 tuần 1 lần cho ae giải trí

hoangquaneditor2

Binh Nhì
góp ý nên cho ra bắc hải hoặc move đến chỗ nào rộng rộng hơn, thật sự thì điều kiện mạng mẽo ở nhà thì vô NMH nó giựt k làm j đc luôn
Vô tlc cho rộng rãi bạn ơi khỏi cần nhờ gm move. Còn về đánh nhau Nmh có thú vui riêng của nó có thể bạn không hiểu. Nó không phải là một giải đấu nên tất cả là tự do.

nhatthiem113

Thiếu Úy
Lý do war ở NMH vì cái map đó la vùng đất huyền thoại từ trước giờ cho các cuộn pk quyết liệt. Và cũng là tránh tình trạng die xong chạy ra liền để dễ cho việc áp dụng các chiến thuật như móc lớp, ép sân, sáp lá cà, canh cửa..v/v.
Tuy nhiên góp ý Kteam là cố gắng ổn định mạng cho anh em nước ngoài để họ thoải mái pk.

mrmooc

Binh Nhì
Lý do war ở NMH vì cái map đó la vùng đất huyền thoại từ trước giờ cho các cuộn pk quyết liệt. Và cũng là tránh tình trạng die xong chạy ra liền để dễ cho việc áp dụng các chiến thuật như móc lớp, ép sân, sáp lá cà, canh cửa..v/v.
Tuy nhiên góp ý Kteam là cố gắng ổn định mạng cho anh em nước ngoài để họ thoải mái pk.
Nói thật hôn qua chỉ chạy ra rồi chạy rồi tiếp tục chạy đến lúc nằm. Ko target đc, ko dùng skill được, cứ team tà tới là đứng hình. Đến khi qua BH đỡ hơn chút :/

DaiKa

Binh Nhì
Nói thật hôn qua chỉ chạy ra rồi chạy rồi tiếp tục chạy đến lúc nằm. Ko target đc, ko dùng skill được, cứ team tà tới là đứng hình. Đến khi qua BH đỡ hơn chút :/
Uk đánh trên cầu lag quá . Sau chắc tổ chức dưới cầu như Pk giải thì ngon !

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Vô tlc cho rộng rãi bạn ơi khỏi cần nhờ gm move. Còn về đánh nhau Nmh có thú vui riêng của nó có thể bạn không hiểu. Nó không phải là một giải đấu nên tất cả là tự do.
hãy đọc cmt này
và nghĩ vì sao những trận war lại trở thành huyền thoại

Bên trên