BANG HỘI G teamsub 1 tuần tuổi mạnh dạn tuyển thành viên

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Do tình trạng dư tâm nhưng thiếu huyết, mới chơi lại hoặc lv nhỏ nên nhiều anh hùng hào kiệt vẫn bơ vơ lạc lõng chưa có nơi trú chân.

Nay mạnh dạn mời tất cả a e từ già, trẻ, gái, trai đến phụ nữ có thai và trẻ em đang cho con bú vào G để chung tay xây dựng lại bộ mặt chính phái.

G mới nên đa số thành viên là 4x 5x ko giám chiêu mộ các pro lv cao nhưng nếu ko chê có thể zo G làm cố vấn cho a e trong TLC 2

Điều kiện
1. Không giới hạn hoặc yêu cầu lv

2. Tham gia TLC đầy đủ

3.Để giữ văn hóa game a e ko nói tục, chửi bậy trong kênh G, hạn chế nói bậy trong game cay cú quá thì chửi 1-2 câu thôi

4. G toàn mem có tâm nhưng thiếu huyết nên a e phải lấy cần cù bù khả năng, 3 ngày không online kic

5. Vấn đề kill auto nếu các a e đủ khả năng:
- Không kill auto 9 phái để tránh tình trạng thù hằn trong cùng thế lực
- Mỗi G cần có một nét riêng không phân biệt pro hay cùi bắp mạnh dạn xin ý kiến a e trong G không kill auto sau 12h đêm (sẽ làm sau khi
thông qua ý kiến của a e và lọc acc clone)

Hiện tại ingame ZzTungLaoDaizZ đã gia nhập G với lời hứa ko kill auto 9 phái nữa nếu a e giang hồ có hiềm khích gì cũng mong bỏ qua cho tạo điều kiện cho đồng chí này hoàn lương

SAOnline

Hạ Sĩ
9 phái đang đông dần là 1 tín hiệu tốt
nhưng mà ae nên để ý về mặt tlc 1 chút
đa số ae toàn là hàng zễ vỡ nên hạn chế việc lao đầu ra feed, tuy là ae có tinh thần tốt nhưng muốn giảm thiệt hại về điểm số tlc thì cần hạn chế feed
hiện tại cổng tlc là khu vực an toàn ko giết đc, và chỉ đc đứng trong khu vực đó 2~3p, nên để hạn chế thì sau khi sập tượng ae nào cảm thấy mình zể bị die thì có thể đứng trong khu vực an toan và tầm 2p chay ra skill ăn máu bơm sâm v.v.. r chạy vào lại, khi nào tượng hồi sẽ có thông báo phía khung chat, lúc đó ae lên tank, rồi lại như vậy
nếu như làm đc điều này thì chúng ta có thể giảm thiệt hại.

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
9 phái đang đông dần là 1 tín hiệu tốt
nhưng mà ae nên để ý về mặt tlc 1 chút
đa số ae toàn là hàng zễ vỡ nên hạn chế việc lao đầu ra feed, tuy là ae có tinh thần tốt nhưng muốn giảm thiệt hại về điểm số tlc thì cần hạn chế feed
hiện tại cổng tlc là khu vực an toàn ko giết đc, và chỉ đc đứng trong khu vực đó 2~3p, nên để hạn chế thì sau khi sập tượng ae nào cảm thấy mình zể bị die thì có thể đứng trong khu vực an toan và tầm 2p chay ra skill ăn máu bơm sâm v.v.. r chạy vào lại, khi nào tượng hồi sẽ có thông báo phía khung chat, lúc đó ae lên tank, rồi lại như vậy
nếu như làm đc điều này thì chúng ta có thể giảm thiệt hại.
toàn bộ mem trong G cũng đã làm theo chiến thuật này nhũng vẫn còn nhiều cá nhân ngoài G hoặc G khác vẫn như rắn không đầu nên quá trình này sẽ mất nhiều thời gian nữa bác ạ

SAOnline

Hạ Sĩ
ừm có lẻ là mem mới nên ko hiểu đc việc feed mạng ảnh hưởng ntn.
có lẻ cần 1 khoảng time nữa để ae 9 phái có thể lớn mạnh đc
và từ đây đến đó hy vọng là ko lâu, để khỏi ăn hành lâu :D

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
ừm có lẻ là mem mới nên ko hiểu đc việc feed mạng ảnh hưởng ntn.
có lẻ cần 1 khoảng time nữa để ae 9 phái có thể lớn mạnh đc
và từ đây đến đó hy vọng là ko lâu, để khỏi ăn hành lâu :D
à e ( phải lạc lõng khá nhiều nhưng vẫn ko hứng thú với tập thể cho lắm bác ạ đành chịu thôi

Sunshine

Gia nhập giang hồ
Do tình trạng dư tâm nhưng thiếu huyết, mới chơi lại hoặc lv nhỏ nên nhiều anh hùng hào kiệt vẫn bơ vơ lạc lõng chưa có nơi trú chân.

Nay mạnh dạn mời tất cả a e từ già, trẻ, gái, trai đến phụ nữ có thai và trẻ em đang cho con bú vào G để chung tay xây dựng lại bộ mặt chính phái.

G mới nên đa số thành viên là 4x 5x ko giám chiêu mộ các pro lv cao nhưng nếu ko chê có thể zo G làm cố vấn cho a e trong TLC 2

Điều kiện
1. Không giới hạn hoặc yêu cầu lv

2. Tham gia TLC đầy đủ

3.Để giữ văn hóa game a e ko nói tục, chửi bậy trong kênh G, hạn chế nói bậy trong game cay cú quá thì chửi 1-2 câu thôi

4. G toàn mem có tâm nhưng thiếu huyết nên a e phải lấy cần cù bù khả năng, 3 ngày không online kic

5. Vấn đề kill auto nếu các a e đủ khả năng:
- Không kill auto 9 phái để tránh tình trạng thù hằn trong cùng thế lực
- Mỗi G cần có một nét riêng không phân biệt pro hay cùi bắp mạnh dạn xin ý kiến a e trong G không kill auto sau 12h đêm (sẽ làm sau khi
thông qua ý kiến của a e và lọc acc clone)

Hiện tại ingame ZzTungLaoDaizZ đã gia nhập G với lời hứa ko kill auto 9 phái nữa nếu a e giang hồ có hiềm khích gì cũng mong bỏ qua cho tạo điều kiện cho đồng chí này hoàn lương
@Phượng Sồ e 1 slot a ơi

Bên trên