THAN THỞ Gửi bạn chủ acc cung benzaiten

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Masya

Binh Nhất
Mình đã ghi chuyện thường ngày xảy ra rồi. Đây than thở cho vui. Các bạn cứ tưởng gây war là sao nhỉ.
chửi rủa ngụy quân tử bốc phốt các kiểu ko gây war chứ là gì ở đây hả bạn, nói 1 câu ra là hãy chịu trách nhiệm với câu nói của mình, đừng tổ lái thế mới là người hay. Bạn bị pk người ta cũng bị pk, đó là tính năng của game, tính năng đó cụng cấp võ huân cho game. game này chơi pk là chính và võ huân là chủ yếu.

Tâm sự của một người chưa từng giết bất kì 1 auto nào trong game và thg xuyên và liên tục bị pk trong game.

weproktvn2

Binh Nhì
chửi rủa ngụy quân tử bốc phốt các kiểu ko gây war chứ là gì ở đây hả bạn, nói 1 câu ra là hãy chịu trách nhiệm với câu nói của mình, đừng tổ lái thế mới là người hay. Bạn bị pk người ta cũng bị pk, đó là tính năng của game, tính năng đó cụng cấp võ huân cho game. game này chơi pk là chính và võ huân là chủ yếu.

Tâm sự của một người chưa từng giết bất kì 1 auto nào trong game và thg xuyên và liên tục bị pk trong game.
Đây mình chiuh trách nhiệm với câu nói của mình nhé. Mà thôi, cái này đi quá xa rồi. Xin mod xóa / close topic. Đau đầu thật

chunchu

Gia nhập giang hồ
Lập topic xong r nói người khác ngụy quân tử rồi lại chuyện thường ngày ko có ý gây war .... 2 chữ thôi : ngôn lù ...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên