Góp ý về hiệu ứng cường hoá và thuộc tính vũ khí.

ElCapitaino

Trung Úy
Mặc dù ngày open đã cận kề, nhưng nghe nói vẫn còn reset và chưa chính thức bắt đầu game nên mình xin đóng góp 1 vài ý kiến nhỏ. Như tiêu đề, mình xin đóng góp về phần hiệu ứng hình ảnh của vũ khí khi cường hoá và ép thuộc tính. Tiêu chí của sever Yulgang LK là mang mọi người về với phiên bản HKAS ngày xưa, và trong đó yếu tố hiệu ứng cường hoá vũ khí và thuộc tính vũ khí cũng hết sức quan trọng, và là 1 phần bản sắc của HKAS cũ. Hiện tại sever chúng ta và tât cả các sever offical đều sử dụng hiệu ứng cường hoá vũ khí mới từ bản cập nhật 9.0 2012 đến bây giờ. Thiết nghĩ nếu có thể thì mình xin đề nghị tất cả ae kỹ thuật viên và LK nghiên cứu xem xét và mang hiệu ứng cũ quay về áp dụng vào sever. Dưới đây là đoạn clip của hiệp khách phiên bản AS và hiệu ứng cường hoá cực kì đẹp, ăn đứt bây giờ. Mình nhớ nôm na thế này, khi cường hoá 6 thì vũ khí phát sáng màu đỏ , cường hoá 7 phát sáng màu cam, cường hoá 8 là màu trắng bạc, cường hoá 9 màu xanh dương và cường hoá 10 là màu tím ánh trắng.
Đây là góp ý nhỏ của mình để hoàn chỉnh game. Mong các ad, các kỹ thuật viên và LK xem xét. Chân thành cám ơn. !

Pink

Thiếu Úy
nhớ ko lầm thì có 1 thời hk op ngọc thuộc tính 1 viên phát sáng luôn thì phải :)) . thời đó bug mũi tên ép cung cứ phải gọi là ......

voquang08

Binh Nhì
ns chung la cu tu tu thoi >.<...bat lao LK up nhieu qua,,,,phat sinh loi,,,lao dong sv thi ae nghi choi nha..quay lai chuog HEO Dzo thi vo mom :))))))))))

ElCapitaino

Trung Úy
Nói chung mình góp ý thôi, đâu có hối thúc gì đâu :D Cứ từ từ cũng dc, nếu hiệu ứng dc như cũ thì quá đẹp, còn ko dc thì cũng ko sao

maurong1992

Gia nhập giang hồ
.... nhìn Clip mà cảm xúc dâng trào, kí ức tuổi thơ năm nào chợt ùa về. Tôi hi vọng YulgangVN sẽ làm được điều mà Dzogame không bao giờ làm được đó là: hồi sinh lại nhiệt huyết và con tim của những người yêu mến dòng game Hiệp Khách Giang Hồ !

Bên trên