Góp ý lionking !

PepSiCoDa

Gia nhập giang hồ
Thân chào đội ngũ của KTEAM, các chú các thím và các bạn, lời đầu tiên chúc cả làng năm mới vui vẻ, sức khoẻ :D
Lý do t lập topic này là muốn nhắc nhở KTEAM và là Lionking ngoài việc đang cố gắng hoàn thiện game ra thì nên chú ý tới một vài vấn đề khác (thực ra chả "ăn nhậu" gì với game hết). Chẳng hạn như vấn đề về pháp lý một khi game ra mắt.
Chẳng là ngày hôm qua t có thấy một cái hồ sơ vụ án mà bị cáo bị viện kiểm sát truy tố về tội "kinh doanh trái phép", hoàn cảnh người này phạm tội cũng là kinh doanh game online trái phép. nội dung thì xin ko đề cập. Nhìn đến đây t mới sực nhớ ra game HKGH của yulgangvn sắp phát hành, game tôi thích, thiết nghĩ với quy mô mà HKGH mang lại thì ko nên vì một lý do ngớ ngẩn mà vướng vào rắc rối nên t mới mạn phép tạo topic và nhắc nhở KTEAM và lionking.

Happy new year >:D<

mainhatminh

Binh Nhì
Thân chào đội ngũ của KTEAM, các chú các thím và các bạn, lời đầu tiên chúc cả làng năm mới vui vẻ, sức khoẻ :D
Lý do t lập topic này là muốn nhắc nhở KTEAM và là Lionking ngoài việc đang cố gắng hoàn thiện game ra thì nên chú ý tới một vài vấn đề khác (thực ra chả "ăn nhậu" gì với game hết). Chẳng hạn như vấn đề về pháp lý một khi game ra mắt.
Chẳng là ngày hôm qua t có thấy một cái hồ sơ vụ án mà bị cáo bị viện kiểm sát truy tố về tội "kinh doanh trái phép", hoàn cảnh người này phạm tội cũng là kinh doanh game online trái phép. nội dung thì xin ko đề cập. Nhìn đến đây t mới sực nhớ ra game HKGH của yulgangvn sắp phát hành, game tôi thích, thiết nghĩ với quy mô mà HKGH mang lại thì ko nên vì một lý do ngớ ngẩn mà vướng vào rắc rối nên t mới mạn phép tạo topic và nhắc nhở KTEAM và lionking.

Gì gê thế..mà yulgangvn thì lấy giấy phép ở đâu ra nhỉ..chỉ có giấy nhập khẩu các loại dầu ăn,dầu nhờn thôi....=))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member

Đang code đọc trúng bài bác làm mình tè ra cả bàn phím mất rồi. Mất nữa tiếng đi lau bàn phím cho nó khô hic...

Thôi qua năm YulgangVN đóng cửa nhé, đi tù đó các bác à :(

tienthanhs1

Trung Sĩ
Đang code đọc trúng bài bác làm mình tè ra cả bàn phím mất rồi. Mất nữa tiếng đi lau bàn phím cho nó khô hic...

Là sao hả anh?

Sợ quá tè ra bàn phím hay mắc cười quá lên ko nhịn dc và phụt ra?????????

Mà theo em biết thì tất cả bàn phím đều dc để ở vị trí cao hơn chỗ ngồi mà bác vẫn xịt lên dc thì Nội Công quá là thâm hậu rồi!!!!!!!!! chưa kể phải xịt qua 2 lớp quần bảo vệ nữa....hay là anh Nude khi làm việc nhỉ??????=))

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
8-|.........................8-|
Thím NTB đâu Cầm Dầu Ăn Hẹn E ấy Đi Bắn Pháo Bông đầu Năm Ngay và Liền đi 8-}

Kazard Kullz

Binh Nhất

2 tháng nay không có nhiều thời gian online, tối nay mới vào 4rum đc. Đang buồn ái đọc xong cái cmt của anh LK dật mình thò tay xuống nắm chặt lại. Hú cmn Hồn @@

Anh LK đừng có mà hù e... E lì lắm đó... :|

PepSiCoDa

Gia nhập giang hồ

T ko rảnh bỏ mấy phút cuộc đời ra để ngồi không type mấy cái linh tinh ko có cơ sở nhé, chẳng qua t trân trọng công sức Kteam bỏ vào để làm game này + đây cũng là game t thích nên t mới nhắc nhở là nên chú ý đề game đc duy trì. Cái này xuất phát từ thành ý của t ko tiếp nhân thì thôi còn đâm nhau à ???
Còn về độ chính xác là tuyệt đối nhé, chính tay t nhập tên bị cáo + tội danh mà t nhầm đc à ??? lúc đấy t nghĩ cứ để đấy nhập xong lôi ra xem thử tình tiết nhưng hồi lubu quên đi mất. nhắc lại là ko rảnh ngồi không kiếm chuyện nói nhé (nhìn là biết t ko phải thành viên tích cực gì của diễn đàn này phải ko?)
Cơ mà tóm cái váy lai là góp ý, quyền tiếp nhận tt là của các bạn, chỉ là có hoặc không chứ đừng chọt nhau nhé !!!

Bên trên