Em hơi thắc mắc xíu mong được mấy anh admin giải đáp

Tuấn Bmt

Gia nhập giang hồ
19h mở cửa em lv 30 vô train có đc exp k anh admin, hay tới 22h em trian mới có exp ạ, rồi em nhận sư phụ luôn đc k hay tới 22h e ms nhận sư phụ đc ạ.

Thorn

Gia nhập giang hồ
bạn nên đọc kĩ trước nhé

Để đảm bảo mọi việc hoạt động hoàn hảo và không bị lỗi lớn chúng tôi sẽ tiến hành thử nghiệm Alphatest V14 trên cơ sở dữ liệu test trong khoản 3h trước khi mở cửa chính thức. Toàn bộ hoạt động của các bạn trên cơ sở dữ liệu Test sẽ không được lưu lại (Xin vui lòng ko cố sử dụng Kshop trong giai đoạn này) . KTeam cần mọi người phá game hết mức có thể để xem có xuất hiện lỗi lớn nào không trước khi bắt đầu mở cửa V14 chính thức. Cứ 1 lỗi các bạn phát hiện chúng tôi sẽ có quà tri ân nho nhỏ đến các bạn. Thời điểm bắt đầu Alphatest là 19h00 . Chúng tôi sẽ tiến hành cập nhập V14 theo các giai đoạn sau :
  • 25-04 : Cập nhập client V14 và các tính năng hão hữu , Findparty , Chí tôn phù , sư đồ
  • 29-04 : Cập nhập các chuỗi sự kiện " Thử tài cường hóa " mừng phiên bản mới và "Huyết Chiến Nam Minh Hồ" dành cho các bang hội, hệ thống pet.
Các sự kiện chạy trên Facebook đạt 150 share và 1k like . Chúng tôi sẽ tiến hành x2 Exp toàn bộ máy chủ trong 300 phút trong ngày 26-04(này do các bạn ko chịu share nên ít thôi ) và 10% giá trị thẻ nạp bắt đầu từ ngày 26-04 .
Server sẽ chính thức hoạt động vào 22h00. Mọi dữ liệu Alphatest đều sẽ bị xóa.

Ông Già

Binh Nhì
đập đồ thì sao nhỉ cần lắm 1 câu cua AD kêu 500 ad quậy hết ga mà nhở đập xịt mất luôn ngồi cười tiếng campuchia ư :(

nhatthiem113

Thiếu Úy
Theo như thông báo không nên đụng vào kshop, thế mua Chí tôn phù = cái gì? và test xong có được bồi thường nếu như mua rồi không?

Bên trên