dzogame lv 1 tạo được HBQ

MrGrim

Gia nhập giang hồ
tầm đầu thì pk tlc 2 3 4 là đủ rồi, yulgang có kẹp skill, dame mạnh kẹp hay thì ăn, không nói được là nó chơi không lại ai cả.

Kazard Kullz

Binh Nhất
mình đang test HBQ bên dzo..

có một số ưu nhược mà mình thấy đc là như lày:

Nhược:
1: Đầu tư nhiều mà thu lại ít.. Chỉ ốp Set xong bán lại đc chứ vũ khí thì không..
2: Tốn khá nhiều gold cho việc up Hoa Long Đao (Đao TC 3 cần 20 gold, chắc 80 nhiều hơn nữa), khi up đao thì bị xịt cường hóa.
3: Áo ko đc bán trong shop, hơi khó kiếm.
4: Updating.......!!!

Ưu:
1: Đỡ 1 số tiền mua VK, cường hóa tóe loa mà k sợ mất đồ ^^
2: Chảy nhanh từ lúc mới "đẻ", tiện cho việc cướp dật, cắn trộm, móc lốp móc xăm.
3: Dame Def đều đều ko quá mạnh cũng ko quá yếu.
4: Có Skill support hỗ trợ tăng lv cực nhanh.. bên dzo mình chơi 1 đêm up 44...
5: Nhân vật Nam đẹp trai, nữ thì xinh gái.. =))))
6: ít skill đỡ phải suy nghĩ việc nên xài skiill này hay để KI xài skill kia.
7: Làm NV TC siêu nhanh. Gặp Ong Long la xong.

Updating....!!!!!!

P/s: Y kien cua rieng minh sau 2 tuan test thoi...co gi k paj mong ACE bỏ qua ^^

Đặng Duy Mệnh

Gia nhập giang hồ
Mình nghĩ khi sever ra thì nên giới hạn lv . Để mấy mem bên Dzo chơi chán rồi qua đây vẫn theo kịp thì cho cân bằng . Chứ ko giới hạn lv mấy ông trâu cày online 24/24 7/7 365/365 thì đố ai mà theo kịp . Nhất là newbie (và mình cũng thế ^^) E chỉ góp ý thôi chứ ko có ý gì đâu đừng ném gạch tội e

quocvuong22

Gia nhập giang hồ
Tôi nghĩ bh mà cho ra HBQ luôn thì các char kia chắc ít người chơi lắm tốt nhất là để choi lên 1 thời gian rồi BQT giới hạn lv để tạo đc chả HBQ thì tốt hơn.thích hợp nhất là tầm lv 80 :)
doi toi lv 80 chat co le 2nam nua nhe ban len lv 35 thoi la gan 1 thang roi`chu gi ma noi 80

Bên trên