LỖI Chia đồ theo thứ tự trong party bị sai ....

Dương Bất Công

Trên 1 người, Dưới 1 người
Staff member
Hi mọi người , mình có làm 1 cái clip để giải thích về cái này ... có thể đây là 1 nguyên nhân thôi và còn có nhiều nguyên nhân khác. Ai có cao kiến gì thì có thể thảo luận tại đây để mình tìm ra hướng giải quyết triệt để "của nợ này" :-bd:-bd

OneOfAKind

Thượng Sĩ
theo mình lỗi là do 1 người trong nhóm phù về mua sâm máu => team nhặt đồ đến lượt người đấy sẽ chuyển cho người khác. lỗi bắt đầu từ lúc đấy. nó sẽ phân chia loạn lên. hầu như chỉ char cận chiến đc chia đồ
cách giải quyết tạm thời cho các bạn là out pt về mua sâm máu lên pt lại :))

Dương Bất Công

Staff member
theo mình lỗi là do 1 người trong nhóm phù về mua sâm máu => team nhặt đồ đến lượt người đấy sẽ chuyển cho người khác. lỗi bắt đầu từ lúc đấy. nó sẽ phân chia loạn lên. hầu như chỉ char cận chiến đc chia đồ
cách giải quyết tạm thời cho các bạn là out pt về mua sâm máu lên pt lại :))
thì như mình nói trong video .. phù về thì tức là ra khỏi tầm ...mà ra khỏi thì nhường cho người típ theo trong tổ đội

DT_SmaC

Gia nhập giang hồ
Hi mọi người , mình có làm 1 cái clip để giải thích về cái này ... có thể đây là 1 nguyên nhân thôi và còn có nhiều nguyên nhân khác. Ai có cao kiến gì thì có thể thảo luận tại đây để mình tìm ra hướng giải quyết triệt để "của nợ này" :-bd:-bd

Ko quan tâm lắm vì pt toàn ng nhà anh chị em ai nhặt đc thì mình xin kaka

OneOfAKind

Thượng Sĩ
thì như mình nói trong video .. phù về thì tức là ra khỏi tầm ...mà ra khỏi thì nhường cho người típ theo trong tổ đội
nhưng mà người tiếp theo xong nó chạy lộn xộn chứ k chạy như bình thường. hầu như các char đánh cận chiến sẽ nhặt đc đồ. char đánh xa như cung móm tịt luôn

Dương Bất Công

Staff member
nhưng mà người tiếp theo xong nó chạy lộn xộn chứ k chạy như bình thường. hầu như các char đánh cận chiến sẽ nhặt đc đồ. char đánh xa như cung móm tịt luôn
Nếu pt giữ nguyên từ đầu đến cuối thì ko có sự lộn xộn được và nếu có thì lý zo là quá tầm ... còn pt mà out ra vào lại out ra vào lại thì thứ tự thành viên đã thay đổi thì tất nhiên phải lộn xộn rồi

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Nếu pt giữ nguyên từ đầu đến cuối thì ko có sự lộn xộn được và nếu có thì lý zo là quá tầm ... còn pt mà out ra vào lại out ra vào lại thì thứ tự thành viên đã thay đổi thì tất nhiên phải lộn xộn rồi
thì đâu thể không cho người ta về mua sâm. cứ về mua sâm là nó không theo thứ tự nữa lộn xộn luôn ý

1515

Gia nhập giang hồ
chỉ cần phù về là thứ tự sẽ tính lại từ đầu =)) ví dụ có A B C D E thì đồ đang đến D nhặt thì A hoặc B C E phù về thì đồ sẽ tính lại từ A :v đã test

longtole

Gia nhập giang hồ
pt tui chỉ có 1 acc là nhặt đồ thôi các acc khác ko nhặt đồ
dù có đi đâu cũng phân chia ko sai bao giờ , chi đi vắng thì bỏ wa lượt

mnonline

Gia nhập giang hồ
Chắc là sai, mình thấy treo auto để 2 con nhặt đồ thôi. Mà thấy acc df chỉ được 1 2 đồ còn các con khác được 4 5 đồ.

Bên trên