Cần người hiễu biết về cung

Happy Days

Binh Nhì
như tiêu đề..ai có thể giúp mình hình ảnh đầy đủ của cây cung này đc
ko ạ...xưa h mình chơi cầm đc cây 199mT là hết rồi..h thấy cây này lạ quá...mỗi cái icon ko định hình đc nó ra làm sao..ai cho mình xem nó vs kích thước hình dạng đầy đủ đc ko?

ArowAndBow

Gia nhập giang hồ
cây chân này chỉ mới có bên hàn và 1 số pri thôi, dzo và US cũng chưa có bạn à. sv mình thì cõ mấy ông tester có code thìbảo mấy ổng add vào rồi chụp ảnh up lên chứ cây này ít người thấy lắm.
tiện thể bảo mấy ổng up cây cung 140 hơn 1k dame cũng được đấy :D

Happy Days

Binh Nhì
cây chân này chỉ mới có bên hàn và 1 số pri thôi, dzo và US cũng chưa có bạn à. sv mình thì cõ mấy ông tester có code thìbảo mấy ổng add vào rồi chụp ảnh up lên chứ cây này ít người thấy lắm.
tiện thể bảo mấy ổng up cây cung 140 hơn 1k dame cũng được đấy :D
yêu cầu rồi đó..nhưng ko biết là có ai biết hình dạng mấy cây đó ko? trước h toàn chơi cung mà chưa thấy mấy cây đó bao h
tò mò vãi

ArowAndBow

Gia nhập giang hồ
yêu cầu rồi đó..nhưng ko biết là có ai biết hình dạng mấy cây đó ko? trước h toàn chơi cung mà chưa thấy mấy cây đó bao h
tò mò vãi
hình như cây chân 130 mạ vàng gần tay cầm thì phải, nhớ ko nhầm từng thấy cây đó 1 lần bên pri nào đó của tàu

CM Ngọc

Gia nhập giang hồ
cái cung mà ông nói, đó là vũ khí honor đc bán trong shop của 2 thằng chính,tà ( làm nv tc lần 2 ) ấy

CM Ngọc

Gia nhập giang hồ
phiên bản 8.0 9.0 ôn hiểu dư ( chính- màu xanh da trời ) rồi thằng tà đỏ ở huyền bột bán ấy

LêoÔmo

Gia nhập giang hồ
cây này tui bik... chơi SV Private China v11.0 mới ra thoi... để tui tìm SV up cho anh em xem ... cây này nhìn đúng đẹp
:>

Bên trên