Cưới vk xong tranh thủ vào hồi tưởng kí ức tuổi thơ( hk on tablet)

dual.shadow

Binh Nhất
Phải nói là ngày xưa ăn hiệp khách, ngủ cũng nghĩ đến hiệp khách, giờ vẫn mong nó sẽ đc ấn tượng mạnh như ngày xưa, không nghĩ 1 ngày có thể chơi hk trên máy tính bảng, hồi trước chỉ có vài nghìn để đi ra net chơi đã thích lắm rồi, nhưng giờ thời gian chả có, chắc chỉ góp mặt vai quần chúng
Ai hay đi lại có thể mua con chuwi hi 8 pro này chơi tốt hk, cf này, giá có 2tr4,

dual.shadow

Binh Nhất
Mua 1 bác ở dưới hn nha, chứ mình ko buôn bán, chỉ là a e nào có nhu cầu mua máy mini chơi thì đỡ phải ra net thôi, mà khá rẻ, chạy song song win 10 và android 5.1. test antutu bên android ngang LG V10
Mình mua ở đây, có thể lên youtube search máy chiến đc những game nàohttps://www.facebook.com/anhtugshock

Last edited:

dual.shadow

Binh Nhất
Coi chừng nổ banh máy đó! Máy tính bảng chơi kiểu đó cẩn thận củi lữa, 1 phù pin, 2 pin chai, 3 phát nổ do quá nóng!
Vô tư đi bác, có cổng HDMI cắm ra tivi hay màn máy tính chơi như pc luôn, với cả nhiều ông trên nhóm còn táng liên minh, cf suốt, pin thì chắc vừa chơi vừa sạc sẽ xuống cấp dần, còn nổ thì chưa ai bị, mình treo hồi test qua đêm vài lần rùi. Nếu sợ quá tháo ra mod cho miếng tản nhiệt vào

Last edited:
Bên trên