THẢO LUẬN Có nên mở cành cây bos cho tc 3 4 hay ko???

meanboy

Binh Nhì
Bên Kteam nên cân nhắc vụ mở bán cành cây. Hiện tại bây giờ vk 17m và 48m 71m được xem là hàng hót và được xem là hiếm, ai muốn sở hữu được thì phải tốn nhiều công sức và tiền tài và đ1o cũng là niềm kiêu hãnh khi sở hữu được 1 cây vũ khí hiếm. nếu mở tràn lan thì giá trị của các vũ khí này sẽ tràn lan. Ngọc CLVC 27%>> đang có giá trị cao. và đó cũng là niềm kiêu hãnh của các anh em làm được 1 cây vũ khí 27%>>>. Bây h mở boss @ ngọc bên đây sẽ mất giá trị. Tràn lan như thế thì chẳng khác gì bên dzo. Những anh em ban đầu phải tốn biết bao nhiêu tiền để sở hữu 1 cây vk full 27@ +5 6 >>. nếu bây giờ ngọc tràn lan do có boss cành cây thì liệu giá trị mấy món vũ khí này sẽ ra sao? bất công cho những anh em đi trước bỏ số tiền lớn.
Ví dụ như tôi bây giờ, mới lv 65 thôi tôi phải đặt hàng 1 món vũ khi 29 28% từ 2 tháng trước. vì sever này ngọc 28%>> rất hiếm (với số tiền ko hề nhỏ). và tôi xem đó là cây vũ khí đó là kiêu hãnh của tôi khi tôi 8x và cũng là động lực để cày lên 8x. Nếu bây giờ ra boss cành cây thế thì ngọc 28%>> tràn lan muốn sắm 1 cây vụ khí full 29 28% không khó. thì tôi còn hứng thứ với cây vũ khí 29 28% nữa. Nếu có mở thì tỷ lệ ngọc 28>> và vũ khi 17m 48m 71m>> tỷ lệ phải cân nhắc.. Đừng làm nát game như dzogame .
P/s: 1 gamer đam mê đóng góp và xây dựng cho game hkgh. và nếu vụ boss cành cây ko cân nhắc thì đành chia tay thôi vì không còn hứng thứ săn 1 món đồ hiếm nữa. vì ai cũng có thể sở hữu.

bgl

Gia nhập giang hồ
ngoài lề xíu
mình tuởg boss xóa lâu r` mà hôm qua vẫn thấy ng ăn. hôm t5 cũng thấy ng ăn. chả biết là còn boss gì ngoài boss cành cây trong khi thấy bảo trì ghi xóa boss cành mấy tuần r bh vẫn còn =))

meanboy

Binh Nhì
Nói thật game yulgang này đang hút khách từ dzo qua vì bên đây giá trị đồ hiếm không tràn lan như bên dzo. muốn sở hữu 1 sét 8x full 8>> là cả vấn đề. Boss tlc 3 4 bên dzo ngọc pt 8 rơi như rác. Hiện tai yuland đang làm rất tốt về hạn chế vụ khí hiếm và giá gold và đó chính là nguồn cảm hứng để anh em sở hữu . Lần này mà cập nhập Boss TC 3 4 thì xem như đang giết chết game hkgh yulgang. Mọi thứ đổ sông đổ biển. Nếu muốn kinh doanh thì còn nhiều cách chứ mở Boss TC 3 4 là chết rồi.
- Thời gian đầu 1 cây vũ khi 17mt, nhớ ko lầm cây đao 17mt zin đấu giá có người đã đấu với giá 3.500.000 vnd. Còn bây giờ sau khi mở sự kiện boss nhỏ thì 5m 17m tràn lan. thời gian đầu người ta sẳn sàng bỏ số tiền lớn để làm 1 cây vũ khi 5m và 17m. còn bay giờ chỉ cần 8m gold là có cây vũ khí 5m và 100m là có cây 17m. có khi còn bị trả giá :((

namdinh

Binh Nhì
bỏ tiền lớn đi trước người khác ,niềm kiêu hảnh của bác có cây vk ngon xai train thi lên lv nhanh, giết người dc.tính toán đi trước người khác mà giờ còn đòi công bằng, ích kỉ vãi lều, vậy các dậm chân tại chổ để dc mua đồ rẻ nha,

SuperCover

Trung Sĩ
Thôi thì Kteam đừng band boss cành cây nữa mà mở bán boss Kỳ Lân cmn đi. Kỳ lân k rớt vũ khí chỉ rớt ngọc. mà boss trâu khoẻ thích hợp cho mấy bác lv cao:-))

tranquocvien

Gia nhập giang hồ
Minh thay ra cung ok.Nhung can han che ve nhieu mat nhu so luong 1 acc(1 canh) co the mua,cap bao nhieu cho len moi dc mua,vd tc3 60,tc 4 80lv .tranh truong hop dau co chuoc loi.
Nhung thay vao viec mo boss mua thi nen update boss tren ban do cho anh em san minh nghi vui va thu vi hon.

meanboy

Binh Nhì
Nói đơn giản hiện tại bây giờ viên CLVC 30% bên yulgang giao động từ 750k >> 900k vnd. Bên dzo lúc t còn chơi CLVC 30% giá chỉ 35m gold. săn boss lụm vk 48m là toàn phi shop. pt 5 6 thì vứt. 7 8 còn miễn cưỡng op làm mồi. NHT 10% thì đầy đường.

Masya

Binh Nhất
Mặc dù ko nạp nhiều nhưng vẫn thấy bất công cho các bạn đã bỏ tiền ra mua đồ từ trước. Việc ra boss này ảnh hưởng lớn về giá nên cho vào lộ trình trước vài tháng để anh em biết.

meanboy

Binh Nhì
Mặc dù ko nạp nhiều nhưng vẫn thấy bất công cho các bạn đã bỏ tiền ra mua đồ từ trước. Việc ra boss này ảnh hưởng lớn về giá nên cho vào lộ trình trước vài tháng để anh em biết.
Chính xác. việc cập nhập này làm ảnh hưởng tới tương lai của game sống hay chết. Tốt nhất đừng mở Boss cành cây shop. được thì làm even top đại phú gì đó. ai mạnh thì tranh giành. 1 lần 1 cây để đồ hiếm vần là đồ hiếm.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Hi all !
Boss này rớt 40 món bao gồm ngọc thường, cao cấp , trang sức 6x 8x , và vũ khí 11m, 17m với tỷ lệ thấp. Ko hề có chuyện lạm phát vũ khí hiếm như các bạn nói nhé. Còn về ngọc max có tràn lan hay ko thì tùy thuộc vào độ may mắn của các bạn nhé. Chúc các bạn may mắn ..

dao xuan thien

Binh Nhì
Hi all !
Boss này rớt 40 món bao gồm ngọc thường, cao cấp , trang sức 6x 8x , và vũ khí 11m, 17m với tỷ lệ thấp. Ko hề có chuyện lạm phát vũ khí hiếm như các bạn nói nhé. Còn về ngọc max có tràn lan hay ko thì tùy thuộc vào độ may mắn của các bạn nhé. Chúc các bạn may mắn ..
vote :) con cong thanh chien, neu dc cho m.n test luon di a :)

meanboy

Binh Nhì
Hi all !
Mong là bên Kteam đã suy nghĩ đắng đo và chính xác và cân bằng rơi đồ (nếu giá trị boss rơi thấp quá thì lại ko ai thèm mua, mà rơi cao quá thì nát game). chứ boss vừa mở ra 1 tuần sau treo shop đầy Pt 8 9 10; vk 48m 71m, btkc 2 3, clvc 28%>> ca đống thì hạn hán lời. hiện tai Kteam đang quản lý đồ hiếm và gold đang làm rất tốt. nên phát huy.

BoBo

Binh Nhất
Mong là bên Kteam đã suy nghĩ đắng đo và chính xác và cân bằng rơi đồ (nếu giá trị boss rơi thấp quá thì lại ko ai thèm mua, mà rơi cao quá thì nát game). chứ boss vừa mở ra 1 tuần sau treo shop đầy Pt 8 9 10; vk 48m 71m, btkc 2 3, clvc 28%>> ca đống thì hạn hán lời. hiện tai Kteam đang quản lý đồ hiếm và gold đang làm rất tốt. nên phát huy.
Mình chen xí nhé,lần trước có bán boss, bán đã mua đánh thử chưa, nếu chưa thi bác nên thử thì sẽ rõ

Bên trên