Có khi nào kteam lắng nghe anh em nói gì chưa ?

KhanhTran

Trung Sĩ
Thời gian đầu rất OK anh có biết không
càng về sau thì hình như nó đang đi về 1 hướng gì đó
Em đang mong chờ sự thay đổi mạnh mẽ từ phía anh và Kteam
Em vẫn theo server như những gì mà em đã từng hứa với anh.
Ông này tuy nhìu phốt Nhưng ko thể phủ nhận sự tâm huyết của ổng với SV này. Dạo mấy diễn đàn như gamevn đều thấy ổng quảng cáo game rất nhiệt tình :-bd

HuanHuong2006

Binh Nhì
Ông này tuy nhìu phốt Nhưng ko thể phủ nhận sự tâm huyết của ổng với SV này. Dạo mấy diễn đàn như gamevn đều thấy ổng quảng cáo game rất nhiệt tình :-bd
1 phốt key thôi bác
còn cái kia là Boss cho sài mà :( chỉ qua gặp thằng chó dại nó cắn
mà thôi đừng nhắc nữa bác, quá khứ lầm lỗi rồi

cái topic từ thời 2013 vẫn còn sống mà :D gamevn

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Thời gian đầu rất OK anh có biết không
càng về sau thì hình như nó đang đi về 1 hướng gì đó
Em đang mong chờ sự thay đổi mạnh mẽ từ phía anh và Kteam
Em vẫn theo server như những gì mà em đã từng hứa với anh.
Thời gian vừa rồi bị sự cố gì e biết không?

Và như thế nào là lắng nghe ? Như thế nào là độc tài ? E có biết người chơi cực kì ích kỉ, lười biếng cái gì cũng muốn lợi cho mình, làm sao e có thể thoả mãn hết được trong khi muốn 1 sv được phát triển theo cách mà nó được xây dựng từ đầu ?

Đánh mất bản thân là thứ quan trọng nhất. Ai chửi thì chịu, a vẫn giữ đường lỗi đã đề ra 4 năm trước, tuy nhiên luôn lắng nghe để điều chỉnh theo hướng tốt đẹp hơn, nhưng core value thì ko thể đổi được.

HuanHuong2006

Binh Nhì

Và như thế nào là lắng nghe ? Như thế nào là độc tài ? E có biết người chơi cực kì ích kỉ, lười biếng cái gì cũng muốn lợi cho mình, làm sao e có thể thoả mãn hết được trong khi muốn 1 sv được phát triển theo cách mà nó được xây dựng từ đầu ?

Đánh mất bản thân là thứ quan trọng nhất. Ai chửi thì chịu, a vẫn giữ đường lỗi đã đề ra 4 năm trước, tuy nhiên luôn lắng nghe để điều chỉnh theo hướng tốt đẹp hơn, nhưng core value thì ko thể đổi được.
Anh khóa dùm em cái topic này với !!!

OhChick

Gia nhập giang hồ

Bản chất con người là ích kỉ mà bạn. Cố tạo sân chơi tốt nhất có thể thôi. Fighting :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
P/s: mở map mới đi bạn, team top 78 rồi kìa >:)>:)>:)

Mars05

Binh Nhất
Lắng nghe là lắng nghe kiểu gì. Chín người một trăm ý.
Nghe người này mất lòng người kia.
Cứ theo đa số thôi. Đâu có ai được lòng hết mọi người. Xin lỗi chứ chủ tịch hay thủ tướng nước Việt Nam, ngay cả Cụ Hồ còn có người ghét mà.

Thời gian sẽ trả lời cho ta biết cái gì là đúng, cái gì là sai...!
^:)^

OneOfAKind

Thượng Sĩ
tao đã làm gì nó đéo liên quan đến việc mày out team khi đã lv 55 cả mày hiểu không?
mày cứ vin vào các lý do khác đéo liên quan gì ở đây vậy?
mày sống tốt quá nên pt mới chúng nó cũng out hết rồi hả :))
pt của tao từ open đến giờ vẫn nguyên không ai nghỉ là làm sao :)) chắc tại tao sống đểu nên ae không ai bỏ tao :))

Bên trên