Các bạn có biết Sever YulgangVN được ra đời như thế nào và từ bao giờ không????

TranViet1st46

Binh Nhất
cái TOPIC khảo sát đó mình rất hay xem từ lúc tết đến h. Mỗi tội có cái nick 4rum bên gamevn mà phải bắt có 20diem mới cho cmt. Làm mình chỉ có thể xem và ko góp ý được j.@@ :'(

MrShj

Thượng Úy
Người đề xướng đầu tiên là ta , rồi tới thằng Tuilaai? , đề xướng từ hồi bot cho dzogame còn chưa tung ra cơ :D

uhm , Bac Lk có kể với mình là ý tưỡng bac ấy làm Sv dc bùng nổ sau khi wa đêm với .... trong đêm chăn gối có tâm sự chuyện mở SV riêng cho anh em yêu HKGH .

Nghe bên Dzo bảo " thằng LK nó làm dc cái gì là nó nổ lắm " tớ thích ghê . Làm dc rồi thì tha hồ mà nổ , còn hơn nổ mà k làm dc , đó dc gọi là chém gió .
Mà trùm chém gió mọi nơi phải nhắc đến tôi . các bãi chiến trường chúng nó vẫn gào thét tên tôi trên 4room dzo ấy . Hjc ....

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
má...con Lien alo tui vào đám cưới của ông mà tui đang làm tít ngoài đà nẵng á...haha...đếch có nhiều máu mà bay vào

Ông còn chơi không level nhiêu rồi , quan trọng gì đâu toàn ở xa không mà, hẹn có dịp tui ra sg alo chém gió , có lần ra mà vội nên phải đi về trong ngày nên k liên lạc lienlien chém gió được
ông cho xin cái fb đc k

Bên trên