NEWS Big update v.17, chuẩn bị cho v18 và tiến mốc 13x 14x

Bạn muốn được sự kiện gì nhất?

• X2 exp

Số phiếu: 9 21.4%
  • Khuyến mãi thẻ nạp

Số phiếu: 16 38.1%
  • Tặng áo choàng

Số phiếu: 9 21.4%
  • Tặng pet mới

Số phiếu: 8 19.0%

• Số lượng người bầu chọn
    42

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Hi mọi người,

Chiều nay KTeam sẽ tiến hành Big Update v.17, để mọi chuyện được suôn sẻ mình có 1 số thông tin để anh em nắm.

• Đây là lần thứ 2 YulgangVN tiến hành Big Update nhảy version lớn từ v.14 lên v.17. Lần trước từ v.9 của Hàn lên v.14 bị sml hệ thống quái, nhưng chuyện đó sẽ không xảy ra ở đợt nâng cấp này, do đó ae sẽ ko lo bị những bug kiểu down cả hệ thống như vậy.
  • Lên v.17, chủ yếu đợt này thay đổi lớn nhất là làm mới toàn bộ hệ thống khí công, để sau này lên v.18 Hàn sẽ có thêm nhiều chức năng và thêm 1 KC free cho all char. Ở V.17 thì chức năng nổi trội đó là có thêm nhân vật mới là Tử Hào, tuy nhiên theo thông lệ thì các char Hero vẫn ko được mở, do đó chủ yếu tinh chỉnh các tính năng nhỏ. Anh em sẽ được 1 lần reset toàn bộ KC miễn phí, do đó vui lòng chụp lại bản KC hiện tại để nếu có thiếu sót điểm nào, GM sẽ support tận răng.
  • Số lượng item được thêm vào bởi riêng YulgangVN là rất lớn, ở các sv khác không có nên khi thăng 1 lần 3 phiên bản công việc migrate dữ liệu sẽ ngốn kha khá thời gian, do đó thời gian bảo trì có thể kéo dài tối đa 72h.
  • Vì có thêm nhiều item, skin ... hay như 2 con thú mới nên KTeam quyết định ko tạo patch mà anh em phải tải lại bộ cài mới, sẽ update link như thường lệ.
  • Sau khi v.17 ổn định, KTeam sẽ tiến hành update lên v.18 của Hàn với nhiều chức năng mà ngay cả các sv offical khác không có, dự kiến sau 1-2 tháng. Thời gian này team cũng sẽ nghiên cứu nhiều hướng để ae có thể tiếp cận các mốc 13x 14x (giảm mốc exp, tăng event X2, tổ đội, free pill v.v.v)
  • Có thể phát sinh các lỗi nhỏ không mong muốn, anh em có thể report để team hoàn thiện đc sớm hơn.
Cám ơn anh em đã đồng hành đến thời điểm này cùng YulgangVN :D

Bên trên