Big Event - Quảng bá YulgangVN trên facebook, nhận quà Open Beta

siêunhânlonton

Gia nhập giang hồ
we lang huynh em làm ăn chân chính được hơn 70 like up r đấy nhưng em k up đc ảnh
vì k đổi được đuôi làm ơn vào fb check dùm em nhé
em up link fb r đấy
tiền thể cho em cái link dow game tk nhiều!

magina

Gia nhập giang hồ
Đóng cái event này đi mod ơi, kiểm tra và chốt danh sách nhửng ban trên 500 like dc 2 bình máu ST vs sâm,số còn lại 150~200like thi 1 bình máu ST vs sâm, 50~100 like thì 150 binh máu nhỏ trung gi đó củng được để tránh tình trạng cải vả

ADzzVoDich

Binh Nhì
Đóng cái event này đi mod ơi, kiểm tra và chốt danh sách nhửng ban trên 500 like dc 2 bình máu ST vs sâm,số còn lại 150~200like thi 1 bình máu ST vs sâm, 50~100 like thì 150 binh máu nhỏ trung gi đó củng được để tránh tình trạng cải vả
Đừng thế chứ,hì hục mãi từ lúc có event tới giờ mới đc hơn 200like,mục tiêu là 500like,vẫn đang xin xỏ đây này.Ai sài tool thì tước quyền,còn event cứ để nguyên,còn đầy ng PR xin like um xùm kìa,Stop thì...:((

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Mình Thì Tính Ngồi Nhìn thôi Nhưng Có vẻ Nhìu pác cố tình chơi nỗi Quá nhỉ :

Nếu Mình Nói Mình Biết Cách Phát Hiện Ra nhưng thằng Spam like , Hack like thì sao nhỉ ;;)
3-4 Ngày Liên Tiếp Theo Dõi FB của Từng Ngươi Trong Nhom tham Gia Event chư không phải Chơi không gì nhiều đâu Và Mình CÒn Phát Hiện Ra Còn NHiều Diều Lí Thú HƠn Nữa Kìa Khi tìm Hiểu Sâu Về Từng Bạn dấy 8-}

Ảo Đúng Là Ảo Thật Các Pác Ảo quá Cũng khá Ghế đấy , Vì 1-2 cái Giải Mà Sống Trong cái ảo thì Mình CỦng Chịu các bạn rồj dầy :-o

P/s : Mấy Bợn có thể Không Tin ?? Nhưng ĐỪng Đùa , DỪng Dê MInh Dưa Từng Chửng Cứ Lên Là được :|

ADzzVoDich

Binh Nhì

Nếu Mình Nói Mình Biết Cách Phát Hiện Ra nhưng thằng Spam like , Hack like thì sao nhỉ ;;)
3-4 Ngày Liên Tiếp Theo Dõi FB của Từng Ngươi Trong Nhom tham Gia Event chư không phải Chơi không gì nhiều đâu Và Mình CÒn Phát Hiện Ra Còn NHiều Diều Lí Thú HƠn Nữa Kìa Khi tìm Hiểu Sâu Về Từng Bạn dấy 8-}

Ảo Đúng Là Ảo Thật Các Pác Ảo quá Cũng khá Ghế đấy , Vì 1-2 cái Giải Mà Sống Trong cái ảo thì Mình CỦng Chịu các bạn rồj dầy :-o

P/s : Mấy Bợn có thể Không Tin ?? Nhưng ĐỪng Đùa , DỪng Dê MInh Dưa Từng Chửng Cứ Lên Là được :|
Những lời nói ntn có quá muộn ko???nếu như trước khi Mod HLV phát hiện bạn report vấn đề này thì đáng để xem,giờ thì cũng bình cmn thường thui.........Bạn cũng sài tool kiếm like đó,nghe đâu cũng ít 100~150 like,ít nhưng cũng là có sài,khoản đó = 3ngay nhiệt tình xin xỏ của mềnh ấy chứ,cũng công nhận là bạn nhiệt tình mới kiếm đc 1k like chính đáng nhưng nếu ko có 100~150like kia có fai tốt ko.......Haizz

Quang Lê

Binh Nhất

Vậy bác thấy em có gì lí thú ko? =))

Mjracle

Những lời nói ntn có quá muộn ko???nếu như trước khi Mod HLV phát hiện bạn report vấn đề này thì đáng để xem,giờ thì cũng bình cmn thường thui.........Bạn cũng sài tool kiếm like đó,nghe đâu cũng ít 100~150 like,ít nhưng cũng là có sài,khoản đó = 3ngay nhiệt tình xin xỏ của mềnh ấy chứ,cũng công nhận là bạn nhiệt tình mới kiếm đc 1k like chính đáng nhưng nếu ko có 100~150like kia có fai tốt ko.......Haizz
Bạn co theo dọi Từng Bai topíc Không thế ! Minh đã ĐÍnh chính trước từ rất lâu rồi từ lúc IROn noi co thêm 1 giải 1k ấy là Minh co sự Giup sức từ like dạo bên Ngoài mà , Do Co mấy Bạn Sống ão quá dám làm không dám Nhận nên minh hỏi ý kiến thôi
Vậy bác thấy em có gì lí thú ko? =))
Đang Noi thật Không ĐÙa dâu pác :-w , Chỉ TÍnh Ngôi choi hóng quà thôi Nhưng có mấy Bạn làm quá Cư như AJ củng Mù cmn hết vậy .
Minh đang Noi nhưng Aj Đang NGôi nhin bài này Là Đừng Đùa Khi minh chưa Lôi hết Từng Băng chừng Ra thôi /:)

Ma đại thiếu gia

Dưa bằng chừng Link face thế làm được gì , Mình Dưa cho 1 ít bằng chừng trong cả đống băng chừng cho nè : :-o
Cái này là Mod bên Tru tiên Quảng cáo và Nhưng Viên đá To đùng Tư của mem ^:)^
Cái Này Là Admin và Mod 2 Clan Garena ( mem trên > 300 ) #:-s

Còn rầt Nhiều Nửa Vì Mình từng Là AD cũ Của vài Nhóm Kiếm tiền Qua Mạng Bên Forum MMo ( Make Money Online của Việt Nam )
Và con hằng Sa số Pm 3-4 Acc yahoo từ Đời As dến Dzo và dến bây h , Face thì Tag thôi rồi 100 người dến 90 ngươi là Gai nhơ câu like dùm , nhờ ban bè v.v....

Noi chung Minh công nhận cung có hack like nhưng chỉ là 1 số nhỏ , xem số ngươi like là biết tầm 50-60 người Nước ngoài , Mặc Dù Bạn bè Mình , Chi e mình , Gia đình mình đều US với Aus nhưng Minh cộng nhận không nhận được bất cứ like nào từ nước ngoài :))

Tuy như thế Nhưng mình vẫn thấy minh đem lại 1 ít già trị Cho event này đó là :
Co người Pm Hỏi : Đây là Game Gi thế , Game mơi à , Cài đặt Sao chi mình với v.v....
Ngươi thì hoi Chừng Nào OB thê ông , Còn lâu không , Choi nhơ cho tui Xjn slot 24/24 nhé v.v....
Bên MMo thì hỏi : Anh dạo này chuyển sang Làm admin game mới à hay không anh , Dạo này m` Bỏ offer , PMD rồi à , game này có thu phí không v.v...

P/s : Giải Nay Minh mà Muôn ăn thi Minh đã Ăn lơn rôi không chơi Nho lẽ đâu Mua luôn 10k like Cho đẹp , 1 ngày thôi #:-s
Giải thì Aj mà không ham nhưng Có lẻ Cai gì Củng co mặt trái của nó , Biết hack like thì tốt nhưng Không nên lạm dụng quá dễ Event thanh spam của nhưng bạn biêt và nhanh tay , Con nhưng bạn Không biết làm thì bên ngoài GaTo noi này nọ , Các bạn có thể Biết Hack like sao các bạn không hack đi , hay laj không hack được nên ganh thằng giõi hơn mình
TỪ Lúc Có Event Mình Online suốt ko tắt máy ! Ngày ngũ được 4h Di xin like từng Người Co thê xem tinh trang online trên Forum Hay hoi Bạn bè Gamer Trong Forum đã Add FB mình dễ hỏi :-<

Nêu Aj cung Ném gạch thế Thi giải Này minh xin không lấy cũng không sao , Vì Ae vui vẻ là 9 mà Đâu vì 1-2 cai giải mà mất lòng nhau . Thân !

update :
Gửi các bạn GATO thái quá cho việc chúng mình thế này thế nọ.
Mời các bạn xem clip của mình, để 1 phần nào hiểu đc sự thật .. Ai hack hay không, hay tự xin từng like 1 thì Mod có thể kiểm tra = cách xem số like của người đó . Các bạn đừng khích bác nhau làm gì ,aE 4rum vui vẻ hòa đồng thôi..

720 cho nét nhé
Clip mình vừa quay đây thôi

Quang Lê

Binh Nhất
Bạn co theo dọi Từng Bai topíc Không thế ! Minh đã ĐÍnh chính trước từ rất lâu rồi từ lúc IROn noi co thêm 1 giải 1k ấy là Minh co sự Giup sức từ like dạo bên Ngoài mà , Do Co mấy Bạn Sống ão quá dám làm không dám Nhận nên minh hỏi ý kiến thôi

Đang Noi thật Không ĐÙa dâu pác :-w , Chỉ TÍnh Ngôi choi hóng quà thôi Nhưng có mấy Bạn làm quá Cư như AJ củng Mù cmn hết vậy .
Minh đang Noi nhưng Aj Đang NGôi nhin bài này Là Đừng Đùa Khi minh chưa Lôi hết Từng Băng chừng Ra thôi /:)
Đọc cmt của bác, em đổ mồ hôi hột luôn. Bỏ dấu, viết hoa lung tung thế. Bằng chứng mà bác viết "Băng chừng" @.@
Rồi oki, trở lại thái độ nghiêm túc. Em sẽ tiếp bác với mod HLV kiểm tra gian lận. Vì 1 event hoàn toàn trong sạch. :D

LienLien

Binh Nhất

ghê thế vô like dùm nhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

OSynzO

Binh Nhì
=)) Không, nếu người khác thì t không quan tâm, nhưng nói thật thì t không thích cái kiểu nc của bạn cho lắm giống như kiểu giả tạo qua nhiều topic nhé thì t đâm chọt thôi, OK. Thì cũng thấy rồi đấy tình trạng sử dụng tool đầy ra đó, bạn có sử dụng hay chỉ là bào chữa thay vì nói 1 cách trống trơn thì bạn nên đưa ra các bằng chứng xác thực thì hay hơn. Đúng không, bạn nói bạn có một fanpage, rồi fan này nọ thì mình cũng nói được, thế giới mạng mà ai cũng ảo như ai thôi.
- À quên tiện thể nói luôn cho bạn thì theo bạn US là gì ?:-t
nằm vùng yulgangvn đây :v

Bên trên