TRƯNG CẦU Ý DÂN Bạn mong muốn chức năng gì tiếp theo?

Mong muốn chức năng nào?

• Số lượng người bầu chọn
    163

Hallow

Gia nhập giang hồ
500ae khác thế nào :) Mình thì mỗi lần ra cái gì mới lên đọc fan page thì bảo hút máu này nọ nản vcl rồi :))
Ôi ai nói gì nói ông ơi người ta nói nhưng vẩn trụ lại Sv đó thôi vs tui thấy ông cứ thử lập cái toppic kêu ae vote thử dụ pill xem tui dám chắc là sẻ đại đa số đồng ý :-j

GhostxLove

Hạ Sĩ
Ôi ai nói gì nói ông ơi người ta nói nhưng vẩn trụ lại Sv đó thôi vs tui thấy ông cứ thử lập cái toppic kêu ae vote thử dụ pill xem tui dám chắc là sẻ đại đa số đồng ý :-j
chỉ sợ còn trụ lại nhưng trụ kiểu farm gold xong bán, ko tham gia hoạt động như trước vì ko nhai pill theo nổi mấy ng có kinh tế thì cũng thế

thjckga93

Gia nhập giang hồ
thui đừng có ra pill làm gì...tiêu chí lúc đầu ko pill rùi...chứ giờ đang kêu vụ 9 tà thêm cái pill nữa lại ns đấy tà đông kòn pill nữa 9 đỡ sao đc oải lắm...=))=))=))

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Mong muốn BQT bán NTC cho Thăng chức có sự chênh lệch quá lớn góp phần thúc đẩy và giảm mức chênh lệch giữa 2 thế lực.(Giới hạn lv sử dụng)
kết hôn và Kill kết hôn sẽ góp phần đa dạng hơn trong chiến đấu

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
500ae khác thế nào :) Mình thì mỗi lần ra cái gì mới lên đọc fan page thì bảo hút máu này nọ nản vcl rồi :))
Anh làm Q nào đó, phần thưởng là pill (tác dụng nhẹ nhẹ thôi), sau đó dùng cỏ 4 lá để nâng cấp pill (tăng hiệu quả lên 1 tí). Giống như cái Thánh Tâm Đơn của TLC vậy. Thế là hay nhất

meanboy

Binh Nhì
Cũng ko đồng ý với việc chuyển thế lực. Yuland cũng tuyên bố yuland là 1 sever sáng tạo. Và cũng đã sáng tạo nhiều cái như ấp trứng, pét nâng cấp, huyền bột thất thủ vv.... Nên gọi đúng là cứu TLC chứ ko nên gọi là cứu 9 phái. Nếu đã sáng tạo thì nhà game nên sáng tạo luôn TLC . Kiểu như đi tống kim. Số lượng người đăng ký TLC rồi chia đều thành team A team B. Ko phân biệt 9 tà. Thì game sẽ càng phat triển và nhieu nguoi có hứng đầu tư. Vì ko chỉ tranh tài thể luc khac mà con giao luu với nhau :))

temo

Binh Nhì
ko nên ra thêm pill ra pill nữa chắc chả khác gì sv gì gì đó luôn ... giờ ra chức năng kết hôn + up G 4 đi là đẹp

meanboy

Binh Nhì
hạn chế các fill. Càng ra nhiều fill là càng chênh lech, thà ko có thì ai cũng như ai. Nếu có thì giá cực rẻ ai cũng mua được, chứ đừng dành cho người có tiền. mất đi cân bằng game.

Bên trên