Ai rành về tiếng và SV pri của TQ giúp Mic vs..

mumpasyn

Binh Nhất
tình hình là mún chay qua thử các Sv pri TQ tạo acc train cho nhanh lên Lv đễ test các chĩ số ở Lv cao xem có C/x hay ko....mà ngặt nội vô đăng ký nó cứ báo như hình bên dưới míc cũg đuối ko bik soa mà đỡ nữa...ai pro giúp mic vs ạg

Còn đây là link để reg: http://www.public700.com/reg.aspx
Link này là tham khảo: http://forum.gamevn.com/showthread.php?1100611-sv-choi-tam-trong-luc-kiem-sv-moi
mic lấy bên gamevn của bác khuongbudoi...nhưng nó đòi hơn 20 bài post nó mới cho mình reply hay hỏi ở trong mỗi threads..nên qua đây hỏi mọi người cho nhanh ạg....

mumpasyn

Binh Nhất
ko có ai giúp v/c nhà tui một tay hở trời.... ai rành máy cái Pri này Ib Mic đăng ký đc Míc cám ơn ...hứa lunz là mún ......thì đợi Sv ra vô đòi míc 1k@ mic đưa liền..... :D

dual.shadow

Binh Nhất
dòng 1: chon server
dòng 2: tên nick
dòng 3: mật khẩu 6 kí tự
dòng 4: lập lại mật khẩu
dòng 5: chứng minh thư của tầu khựa, bọn này dân đông nên có tân 18 số . vi dụ 110101198001010010
dòng 6, 7,8: câu hỏi bí mật, trả lời và mã số để xóa nhân vật thì phải, cứ điền 123 vào
dòng 9 : là email cứ điền 123 vào ( lưu ý một số trang nó bắt phải có email QQ của bon tàu, cứ điền bừa vào rùi thêm đuôi @QQ.com), riêng cái server này mình chơi rồi cứ 123 mà điền
dòng 10: mã xác nhận,

dk thành công bên trên sẽ có thông báo tên nick bạn trong 1 cái ngoặc vuông là ô cmn kê

mumpasyn

Binh Nhất
dòng 1: chon server
dòng 2: tên nick
dòng 3: mật khẩu 6 kí tự
dòng 4: lập lại mật khẩu
dòng 5: chứng minh thư của tầu khựa, bọn này dân đông nên có tân 18 số . vi dụ 110101198001010010
dòng 6, 7,8: câu hỏi bí mật, trả lời và mã số để xóa nhân vật thì phải, cứ điền 123 vào
dòng 9 : là email cứ điền 123 vào ( lưu ý một số trang nó bắt phải có email QQ của bon tàu, cứ điền bừa vào rùi thêm đuôi @QQ.com), riêng cái server này mình chơi rồi cứ 123 mà điền
dòng 10: mã xác nhận,

dk thành công bên trên sẽ có thông báo tên nick bạn trong 1 cái ngoặc vuông là ô cmn kê
hjhj thx bạn đã đang ký thành công từ trước...nhưng vẫn giữ lời hứa.......khi nào sv mở...pm míc lấy 1k@ nhé :D

ip1001vn

Gia nhập giang hồ
Pri nhieu cai linh tinh lam.buff bug kc k chinh xac dau.chua ke pri TQ phai biet auto moi train+pk dc.nen strongly recommend la neu muon thu cam giac sieu nhan (vs mobs),cam hb, ngam skillls hay pose anh thi rat hop ly.k thi :-j ah nua la cai chrome cho n auto trans co hon k?down viet hoa cua krhuy nua x.x

mumpasyn

Binh Nhất
Pri nhieu cai linh tinh lam.buff bug kc k chinh xac dau.chua ke pri TQ phai biet auto moi train+pk dc.nen strongly recommend la neu muon thu cam giac sieu nhan (vs mobs),cam hb, ngam skillls hay pose anh thi rat hop ly.k thi :-j ah nua la cai chrome cho n auto trans co hon k?down viet hoa cua krhuy nua x.x
ừa...thx bạn vì đã góp ý...Mic chĩ mún test thử coi nó sao thui.....nếu trùng đc thì cũng mừng ko trùng thì thoy....gỡ bõ....ko thì coi như vô chụp đốt time vì nge nói mới vô cho cầm HB ngịch sướng vãi....

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
hjhj thx bạn đã đang ký thành công từ trước...nhưng vẫn giữ lời hứa.......khi nào sv mở...pm míc lấy 1k@ nhé :D

ôi vãi
Mình không vào forum nên muộn rồi @@!
đăng ký mấy sever tàu này dễ lắm
cũng một thời sv pri tàu VN các kỉu !^^
bà Miss cũng biết thì phải :)

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
ừa...thx bạn vì đã góp ý...Mic chĩ mún test thử coi nó sao thui.....nếu trùng đc thì cũng mừng ko trùng thì thoy....gỡ bõ....ko thì coi như vô chụp đốt time vì nge nói mới vô cho cầm HB ngịch sướng vãi....

test thôi
vì thơi gian bây h` cũng rãnh mà phải không ông

mumpasyn

Binh Nhất
híc dơ về để đó h vô cài ...b.thuong hết tới lúc vô game bị thế này chán quá....ai pro chĩ giáo mic vs...tiện thể cho míc xin cái flie dich cái bãn TQ này lunz nhen...mic ko có hỏi đc bên Gamevn.....:((

dual.shadow

Binh Nhất

mumpasyn

Binh Nhất
vô prì chơi hãi quá...đánh nên 3-4 LV ko test nỗi rồi... :( àg sẵn tiện míc nói lunz là char đp thì có chỉ số hết rùi h do bây đang bận chưa up đc nhưng hứa trong tuần này là show cho 1 người...^^!

mumpasyn

Binh Nhất
tuyết sắp rơi rồi...lạnh rồi.....thèm đc ăn mí tôm ỡ vn quá....về vn ăn mì tôm vn thấy ngon.....sao ng vn mình qua đây ăn mì tôm ỡ đây khen ngon nhĩ.........tình hình là trời đang có tuyết nhớ món mì tôm ỡ vn quá .....lâu vô spam nhãm tí...thề là chã có gì đễ làm ngoài auto con Đp đễ lấy chỉ số........@@..còn giữ đc tấm hình tuyết lúc nhõ này...kaka...có cãnh mà ko có míc 996010_554208811318019_1184013069_n.jpg

Bên trên