Ai ghiền chả Đao bơi hết vào đây .

Khang

Binh Nhất
mới " long nhong " trên youtube thỳ lượm đc cái nì . Xem xong lông tay lông chân dựng hết lên trước sự " Bá đạo " của Đao . Trong clip anh Đao sài kẹp vận công , dồn dame nhưng mình vẫn thích kẹp liên hoàn ( nghệ thuật của kẹp ) . Mọi người xem xong cho ý kiến nhé :D
https://www.youtube.com/watch?v=4bfiuPLhwXw

NGUYHIEM

Binh Nhì
mới " long nhong " trên youtube thỳ lượm đc cái nì . Xem xong lông tay lông chân dựng hết lên trước sự " Bá đạo " của Đao . Trong clip anh Đao sài kẹp vận công , dồn dame nhưng mình vẫn thích kẹp liên hoàn ( nghệ thuật của kẹp ) . Mọi người xem xong cho ý kiến nhé :D
https://www.youtube.com/watch?v=4bfiuPLhwXw
Cầm Đao 71m ch 10 thì nói j nữa, thêm 1 set full 80 ch5, 6 ăn max pill thì đao có thua ai.
mãi mãi yêu Đao

Khang

Binh Nhất
Cầm Đao 71m ch 10 thì nói j nữa, thêm 1 set full 80 ch5, 6 ăn max pill thì đao có thua ai.
mãi mãi yêu Đao
ko phải " đầu tư " nhiều là ngon đâu , mà phải bik cách kẹp mới " tỏa sáng " đc trong pk nhé bạn . Đồ ngang nhau thỳ kĩ thuật là yếu tố quyết định ai mạnh nhé

NGUYHIEM

Binh Nhì
ko phải " đầu tư " nhiều là ngon đâu , mà phải bik cách kẹp mới " tỏa sáng " đc trong pk nhé bạn . Đồ ngang nhau thỳ kĩ thuật là yếu tố quyết định ai mạnh nhé
Kẹp thì tập chứ có j đâu. Chiệu khó luyện 1 tuần là dc thui mà. Như bên dzo thì kẹp combo hay kết hôn, chịu khó tập xíu xiu:D

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Dzo mà có kẹp skill =)~
Nói ngke là biết buồn cười :|~
Kẹp thì chỉ có 1 loại thôi
Loại kẹp đó thì tự ai chơi HKAS vs HV thì biết
Chứ dzo mà kẹp nổi gì=)~ Để F2 là vận công nhưng thật ra là vô dụng
Dzo quyết định bởi tiền thôi
Pill và đao +10 trong video đủ chứng tỏ :|~
Chứ nhìn cách đao trongvideo lên đame mà kêu kẹp thì người đó chẳng bjk gì về kẹp

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
Dzo mà có kẹp skill =)~
Chứ nhìn cách đao trongvideo lên đame mà kêu kẹp thì người đó chẳng bjk gì về kẹp
Bạn Chắc Chĩ Có Kẹp Vận Công không ???

Khang

Binh Nhất
Dzo mà có kẹp skill =)~
Siêng thỳ sang Dzo 1 chuyến nhé , mình sẽ kẹp cho bạn 1 kiểu , tuy ko dồn dame như ÚS, AS nhưng nó hiệu quả và nó tên là " Kẹp liên hoàn "

Khang

Binh Nhất
Trong clip có xuất hiện đánh skill + Vân công ngay . Mặc dù nhiều bạn nói đó ko phải là kệp nhưng mình xin nói thẳng , đây là clip cũ của cái hồi HK năm oải năm nào , và cách đánh nào có phải là kẹp ko thỳ tùy bạn nhưng nó hiệu quả trong việc " tiễn em lên đường " . Nếu bạn cứ nhìn vào set đồ khủng của Đao mà chề môi bảo do chênh lêch đồ thỳ bạn thật sự chả bik j về pk

Bên trên