Áo choàng độc nhất sv ??????

Vô Song Vương Giả

Gia nhập giang hồ
Chả là lâu ko chơi nay mình vào game đi dạo tý xem tình hình ae thế nào thì thấy cái Áo choàng Full 4 dòng tất cả khí công 30 mà dame gần 10k, 1 chưởng chết con sup 94 :-o:-o? Ai giải thích dùm mình với...Hoang mang quá :-ss:-ss:-ss
[/IMG]

Last edited:

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Skill 8x của dp uy lực cao. 4 dòng là 120 khí công Trường Công Kích Lực = 240% uy lực võ công nên thế thui. Chắc lỗi áo choàng

Mars05

Binh Nhất
test mà mấy bác quan tâm làm lol gì thế nhỉ? :D bản thân chơi vui đc rồi còn ai đc ưu ái sao thì kệ họ, thấy ko ưa thì thôi chuyển sv khác chơi, em khuyên thật tình đó mấy bác.

Vô Song Vương Giả

Gia nhập giang hồ
Tets đã ntn rồi, người ta mất công sức bỏ thời gian tiền bạc ra chơi, nhưng đằng này lại có người lại đc GM buff chơi free, có 1 sự bất công ko hề nhẹ. Liệu ít nữa Open GM có đảm bảo là ko tuồn đc đồ vào game ko???? Ai dám nói 1 câu là có??Sự thật phũ phàng, chắc open đầu tư vào game này là 1 câu hỏi lớn ^:)^^:)^^:)^

Last edited:

Vô Song Vương Giả

Gia nhập giang hồ
thôi immmmmm de - choi mà buff cmm thi choi làm gi cho phí time !!
chán
test mà mấy bác quan tâm làm lol gì thế nhỉ? :D bản thân chơi vui đc rồi còn ai đc ưu ái sao thì kệ họ, thấy ko ưa thì thôi chuyển sv khác chơi, em khuyên thật tình đó mấy bác.
Hỏi thật với bạn Mars bạn nạp 2tr vào game bạn có thấy vui ko? trong khi người ta đc GM buff free? Tôi ko nạp nhiều như bạn nhưng cũng tầm 3 4 lít rồi, mất thời gian tiền bạc trong game mà cảm thấy bất công quá :-s:-s

Độc Bá Dâm

Binh Nhất
Bạn @VoSongVuongGia nói cũng có lý. Lúc vừa ra bùa 1-3 kshop, cả đám nạp vào đập đồ, nên mới phát hiện ra lỗi này lỗi kia để fix, còn con đó không biết có nạp vào đồng nào không mà lúc nào cũng Vip sv. trong khi chẳng thấy nó report lỗi item của kshop.
lỗi item và dupe đồ là tao rp chứ là thằng nào, đã méo biết còn bày đặt :)))))))
tao train từ ngày mỗi acc có 50k trong người, giờ 9x thì có gì là lạ. sv bao nhiêu đồ +10 đấy mới +9 ăn thua gì
còn nạp bn chắc phải bc với đứa nào ah =))))))))

BoBo

Binh Nhất
lỗi item và dupe đồ là tao rp chứ là thằng nào, đã méo biết còn bày đặt :)))))))
tao train từ ngày mỗi acc có 50k trong người, giờ 9x thì có gì là lạ. sv bao nhiêu đồ +10 đấy mới +9 ăn thua gì
còn nạp bn chắc phải bc với đứa nào ah =))))))))
và tao cũng dupe ko ít :)):)):)):)):)):))

BoBo

Binh Nhất
nói chung sv giờ là của GM , nói cũng vậy,nó thích thì nó buff ,nó kéo các kiểu thì làm gì được nó,ai biểu nó là GM :)):)):))

Bên trên